Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 2 trang Trang đầuTrang đầu 12
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 20
    Số bài viết
    3,734
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Gạch Bài viết
    1 bài viết chất lượng đúng với phong cách lê gâu gâu otay:.Tuy nhiên thím gâu nên tăng thêm ít muối i ốt cho bài viết của mình .
    Thím khắm đấy ah

Happi Liu Dia Dương Lịch 2016

Số bài viết
    404
    FM vn chúng ta dạo này đang xuống cấp vì những có những bộ óc ấu trĩ và có vấn đề

Nếu cứ như thế thì các bạn hãy chơi fm theo cách quen thuộc của mình , những góc khuất tạo nên cái hay của đào tạo cực gian lao xin bỏ qua , cám ơn !

PS : 1 tài năng PA thấp Salormon Rondon 25 tuổi ra sân 44 trận ghi 42 bàn kiến tạo 19 bàn , 1 tài năng chưa bao giờ lên tới đỉnh là Weiss của MC được ví như next Ronaldo , Isco cầu thủ trẻ và cực tiềm năng trở thành next Xavi ? Các bạn đã chứng kiến chưa ?

Hãy chơi FM theo cách của mình, cái cách mà thằng lớp 5 cũng chơi được , bye

Số bài viết
    3,734
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của lê gô lát 890 Bài viết
    FM vn chúng ta dạo này đang xuống cấp vì những có những bộ óc ấu trĩ và có vấn đề

Nếu cứ như thế thì các bạn hãy chơi fm theo cách quen thuộc của mình , những góc khuất tạo nên cái hay của đào tạo cực gian lao xin bỏ qua , cám ơn !

PS : 1 tài năng PA thấp Salormon Rondon 25 tuổi ra sân 44 trận ghi 42 bàn kiến tạo 19 bàn , 1 tài năng chưa bao giờ lên tới đỉnh là Weiss của MC được ví như next Ronaldo , Isco cầu thủ trẻ và cực tiềm năng trở thành next Xavi ? Các bạn đã chứng kiến chưa ?

Hãy chơi FM theo cách của mình, cái cách mà thằng lớp 5 cũng chơi được , bye
    Cái này thì nhiều người cũng làm đc mà có bài vở hết rồi
    Đào tạo "Salomón" Rondon đánh giá ngang cỡ Rooney , giành đc quả bóng vàng các kiểu đi mới là giỏi ayha:

Happi Liu Dia Dương Lịch 2016

Số bài viết
    2,202
    Salormon Rondon hay Weiss theo mình đánh giá đều là hàng khủng cả đấy các chỉ số cần thiết rất ổn và đều chỉ cần set chuẩn và nếu may mắn 1 mùa nổ to thì hoàn toàn có thể thành cầu thủ nổi tiếng ví dụ có lần mình chơi Sturridge hay Delfouneso, Tom Cairney những cầu thủ có chỉ số ko phải thuộc hảng khủng như Rooney, Pastore nhưng vẫn là những hung thần khi đối đầu với mình.

Quan trọng khi huấn luyện 1 cầu thủ mình thấy ngoài yêu cầu chỉ số ở mức tương đối bạn cũng phải biết set nó sao cho hợp lý nữa ví dụ như thằng Pontus Wernbloom chỉ ở mức trung bình nhưng mình rất thích dùng thằng này đá cực ổn luôn

Quay lại với Lê gô: Cần nói rõ hơn chứ nếu nói Rondon hay Weiss đá kém hoặc ko nổi thì chưa thuyết phục được mọi người đâu

...Legend...

Số bài viết
    128
    Khiếp Rondon, Isco với Weiss mà cũng dám nhận xét là làng nhàng . Isco chưa dùng chưa biết chứ Rondon với Weiss toàn những con thú chả sợ bố con thằng nào ở vị trí ST và AMR.

Số bài viết
    404
    Ý mình rõ ràng ở đây là sử dụng làm sao để những cầu thủ tài năng PA không phải là wonder kid hay tương lai có thể là worldwide , chỉ <165 vẫn tung tăng đoạt giải quả bóng vàng C1, Vua phá lưới Châu Âu vượt qua các anh tài như Rooney , Messi , Ronaldo , thủ môn bắt hay nhất Laliga vượt qua Alves và Casillas dù đội bóng kết thúc không phải top 1 , không chỉ có 3 cầu thủ trên mà mình còn có rất nhiều phát hiện mới về những vị trí như thủ môn hay hậu vệ

Mình đang chơi tới 2014 , khoảng 2016 sẽ có ảnh cho mọi người xem , đầy đủ nhất về những gì mình nói

Số bài viết
    2,858
    Bao giờ thím nắm Granada vô địch La liga mình mới nể [IMG]http://**************/images/smilies/Off/sleep.gif[/IMG]

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    Đọc 1 lượt kéo lên thấy tên chủ topic là xếp hình... ra ngoài vậy

sau khi ngoảnh mặt đi ra ngoài thì vọng vào 1 câu nói, 2 thằng kia ko nói, khủng quá rồi. Nhưng bảo Isco bình thường thì...

Số bài viết
    16
    Rondon đá khá ghê nhưng cũng cực kì chập chờn , xuống đội trẻ lôi em juanmi lên đá nữa là dzui lun đấy

Số bài viết
    64
    chắc phải kiếm hàng random đào tạo cho nó thành sao rùi post lên quá....

0o0o0~ Không có gì là tồn tại mãi mãi ~0o0o0

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới