Share game FM24 (PC)
Trang thứ 8 trong tổng số 17 trang Trang đầuTrang đầu ... 678910 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 71 tói 80 trong tổng số 163
    Số bài viết
    2,470
    gibbs ghi bàn rồi, xong mình rồi, Gunner ơi

...COME ON YOU RED...

Số bài viết
    2,858
    Holt 2 nháy .Chán vcc

Số bài viết
    2,202
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của B52 Bài viết
    gibbs ghi bàn rồi, xong mình rồi, Gunner ơi
    Holt 2 nháy rồi thì làm ăn cái gì

...Legend...

Số bài viết
    23
    Oh, mình có Holt

Số bài viết
    2,858
    Liv đá ncc .Reina ko - thì có phải đang sàn điểm không .

Số bài viết
    165
    aguero ko dự bị luôn vãi thật !

Số bài viết
    2,202
    ManU mà nổ thì mình tạch cmn luôn

...Legend...

Số bài viết
    258
    Tối nay Westbrom xịt là đủ đưa Wai Xế về nhà rồi

Số bài viết
    1,386
    Review Vòng bảng - Vòng 2 - Champions League

Bảng A:

- Hiệp ngố vs Zoro: 32.5 + Gea, Runi vs Krul + Evans, Rafael, Cabaye (57.5 vs 25)
    Sau thất bại bất ngờ tại vòng 1, hiệp ngố đã trở lại khá ấn tượng bằng việc giành dc 57.5 điểm sau ngày thi đấu đầu tiên, và còn Runi vs Gea dc dự báo là nổ sẽ to. Về phía Zoro, ở vòng 1, anh đã có thành tích ấn tượng khi cầm hòa đương kim vô địch vi xen tí, tuy nhiên tại vòng này, anh đã ko thi đấu vs đúng khả năng của mình, khi các con hàng anh ôm đa số là xô thọt, điển hình là anh Cisse vs cơ số âm là -5.5 :fa:. Tuy nhiên cơ hội chưa hẳn đã hết cho Zoro, nếu hôm nay New CS và Cabaye ghi bàn thì mọi thứ sẽ dc định đoạt ở trận đấu muộn của vòng 30.
    Dự đoán: Ngố sẽ giành 3 điểm đầu tiên
    - Vicente vs Chelski: Santon, Cabaye vs 24 (18.5 vs 42.5)
    Lão tí lại tiếp tục ko pick team, tạo rất nhiều lợi thế cho HLV Chelski - ng đã bất ngờ giành chiến thắng tại vòng 1. Tuy nhiên lợi thế này đã ko dc HLV Chelski cụ thể hóa quá nhiều khi hết ngày thi đấu 1, anh chỉ hơn lão tí là 24 điểm. Thật phải không các bạn, và có thể chính sự cùi mía đó sẽ cướp đi 3 điểm của Chelski nếu như New có 1 ngày thi đấu tưng bừng + CS ngày hôm nay. Lão tí chú ý nhớ pick team vòng tới nếu không thì lão sẽ bị loại nhé.
    Dự đoán: Chelski vẫn giành 3 điểm

Bảng B:

- Bom vs Gunner: Santon, Valencia, Young vs 19.5 + Arfa (44 vs 63.5)
    Với việc tin tưởng vào hàng Ars, mặc dù khá cùi mía khi ko pick 2 con hàng nổ to nhất của Ars, song Gunner đã giành dc chút lợi thế sau ngày thi đấu đầu tiên. Mặc dù vậy, với 19.5 pts chênh lệch, và lão bom vẫn còn 2 con hàng của MU thì mọi chuyện hoàn toàn có thể xảy ra. Nếu MU thi đấu tốt thì lão bom sẽ giành được 3 điểm ở lượt đấu này, tuy nhiên không có gì là không thế các bạn. Fulham hoàn toàn có thể chứng tỏ sự gan lì của mình phải không? Vậy nên chúng ta hãy chờ hồi còi 90p vang lên nhé.
    Dự đoán: 1 điểm cho mỗi đội
    - gà vs xì ke: 1.5 + Evans, Perch, Run vs 0 (30.5 vs 29)
    Vâng lại 1 vòng nữa HLV xì ke pick team đúng thật vãi xì ke , sau ngày thi đấu đầu, anh đã hết sạch cmn hàng và chỉ ghi dc 29 pts , chính vì vậy, mặc dù HLV gà ko nổ to như vòng trc nhưng anh đã dễ dàng giành được 3 điểm tại vòng này. Chỉ cần 3 con hàng còn lại của gà giành cho gà thêm 4 điểm thì gà sẽ có chiến thắng thứ 2 liên tiếp và gần như chính thức giành vé đầu tiên của bảng B (bởi hiệu số khá ấn tưởng của mình). Xin chúc mừng anh!
    Bảng C:
    - Cơ teo vs DMC: 34 + Krul vs Gea, Ferdinand, Cabaye (53 vs 19)
    Cơ teo vẫn chứng tỏ mình là 1 trong những UCV vô địch của season năm nay khi thi đấu rất ấn tượng trc 1 HLV mạnh khác trong bảng đó là ĐMC. Khoảng cách khá an toàn và vẫn còn Krul, sẽ không bất ngờ nếu như Cơ teo giành dc 3 điểm trong vòng đấu này. Nếu hôm nay New CS thì gần như cơ hội giành dù chỉ 1 điểm của DMC đã bị đóng lại. Chỉ có thể đổ lỗi vô DMC mà thôi, HLV cơ teo thi đấu không quá ấn tượng, song chính sự cùi mía của mình, ĐMC đã khiến người hâm mộ thất vọng.
    Dự đoán: Cơ teo giành 3 điểm
    - Limdim vs ankiet: Gea, Ferdinand, Fabio, Scholes, Cleverly, Pogba, Welbeck, Runi vs 24 (1 vs 25)
    HLV limdim đã giành trọn niềm tin vô hàng MU vào vòng này, chính vì vậy, sau ngày thi đấu đầu tiên, anh chỉ ghi dc vỏn vẹn 1 điểm vì MU chưa ra sân. Trong khi đó, ankiet đã ra sân gần hết và chỉ ghi dc 25 điểm. Khoảng cách là 24 điểm, và gần như chắc chắn HLV ankiet sẽ không thể giữ được lợi thế này sau khi MU thi đấu.
    Dự đoán: limdim giành 3 điểm đầu tiên

Bảng D:

- khanhdaithanh vs giangpro: 17 + Cabaye, Runi vs Perch, Valencia, Young, Welbeck, Chicha, Ferdinand (47.5 vs 30.5)
    Sau ngày thi đấu đầu tiên, Khanhdaithanh đã tạo ra được 1 chút lợi thế trc HLV thánh giang. Còn Cabaye vs Runi, HLV Khanhdaithanh hoàn toàn có thể hy vọng vào 1 chiến thắng đấu tay. Tuy nhiên, với việc thánh giang còn rất nhiều hàng "ngon" chưa thi đấu, chút lợi thế thực sự lại nghiên về Thánh giang. Nếu MU nổ to thì chắc chắn 1 mình Runi sẽ ko ăn lại 5 con hàng MU mà thánh giang ôm, và chính vì thế, kết quả của trận đấu này sẽ được định đoạt hoàn toàn vào trận đấu muộn nhất vòng 30 giữa MU vs Fulham.
    Dự đoán: Thánh giang sẽ giành 3 điểm và giành tấm vé đầu tiên của Bảng D.
    - Wi sơ vs langtu: Chichia, Odemwingie vs 15.5 + Krul, Cisse (33 vs 48.5)
    HLV Wi sơ lại tiếp tục "bôi nhọ" BTC khi lại thi đấu 1 cách kém cỏi vcc trước tân binh langtu. Anh đã bỏ ra hơn 10 đồng để mua 1 cái xô siêu thọt Reina, qua đó, -8 điểm là món quà mà anh được tặng từ vị GK người tây ban nha này. Nếu hôm nay Cisse ghi bàn hay Krul CS thì gần như kết quả đã được định đoạt và chúng ta sẽ không cần phải chờ đợi trận MU vs Fulham nữa . Và qua đó, Wi sơ sẽ bị dc book vé sớm rời khỏi giải đấu chỉ sau 2 vòng đấu . Còn nếu Odemwingie có thể làm cho Krul âm vcc thì chiếc vé đó sẽ được hoãn lại thêm 1 vòng đấu nữa
    Dự đoán: langtu sẽ giành 3 điểm đầu tiên

Lần sửa bài viết gần nhất bởi giangpro : 25-03-2012 vào lúc 07:00 PM

Số bài viết
    379
    Cisse lại hại ta r`

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới