Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 2 trong tổng số 2
    Số bài viết
    9

{Thắc mắc} Nhờ các bro giúp đỡ.....

Hiện mình đang chơi bản 11.3,newcastle mùa đầu.Mình có tham khảo 1 số cầu thủ đc anh em tư vấn trên diễn đàn kèm giá (http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=21042) và 1 số 2pic #,nhưng thực chất khi mình offer thì toàn bị reject hoặc là giá bị đội lên cao hơn nh`.VD như adam vass,mình phải bỏ ra 3.8M nó mới chịu nhả.còn mấy thằng như kadlec,van nistelrooy,olic,... thì toàn bị từ chối mặc dù cũng đã nâng giá lên khá cao so với tư vấn của 1 số anh em.Còn 1 điều khá khó chịu là khi đàm phán hợp đồng với mấy thằng U 18 này rất là ức chế.Khi mà lương ở CLB cũ của nó chua đc 1k ấy thế mà nó đòi em toàn 6x k và tăng thêm 15%-25% mỗi mùa.em đàm phán xuống mấy lần 2x,3k k thì nó dỗi nó bỏ đi luôn.Mình mới tập chơi nên rất cần các pro giúp đỡ và tư vấn thêm.Mong được anh em giúp đỡ nhiệt tình .Ths all!

Số bài viết
    6,237
    thì tại clb k lớn, danh tiếng và uy tín của bạn chưa có. vì vậy giá sẽ cao hơn, mà cũng tùy đợt new game, tùy thời điểm giá cầu thủ mỗi khác. còn về tiền lương bọn u18 này thì tùy cái tham vọng bọn nó nữa, lúc đàm phán thì cứng rắn vào, cho cái tăng lương hằng năm cao lên, còn lương thì thấp, như vậy mỗi năm tăng cũng chẳng bao nhiêu. 1 chút kinh nghiệm k biết có đúng k ayha:

Cập nhật thông tin mới nhất từ diễn đàn

>> News <<
    >> Page - Group <<
    >> Youtube - Discord <<

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới