Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 2 trang Trang đầuTrang đầu 12
Hiển thị kết quả từ 11 tói 16 trong tổng số 16
    Số bài viết
    127
    RM mà toàn mấy thằng cầu thủ ở đâu đâu ấy, Raul là 1 biểu tượng 1-2 mùa đá vẫn rất tôt, Van cũng vây. Rồi Baptista nựa
    Hậu vệ thì Marcelo - Garay - Pepe(Metzelder) - Ramos <=== ai nói pepe hoặc metzelder đá ko hay nạo
    Diara(Gago) đá MC mấy thằng hơn đươc.
    Robben + Sneijder + Higuain thay nhau đá AMRL
    Baptista và Guti đá AMC
    Robinho - Raul - Van Nis Soldado thay nhau đá tiền đạo
    Ai dám chắc cái đội hình này không đá được nào
    Mùa đầu tiên tôi chơi RM chỉ mua thêm Akitic về cho dự bị thội

[SIGPIC][/SIGPIC]

Số bài viết
    91
    ặc đội hình real mà còn mua sắm cho lắm,hix.đội hình đó là cực khủng rồi,cùng lắm là mua mấy nhóc u-15 đầu tư cho tương lai khi mấy bác van,guti già thôi.mà trong trò fm8 giảm lương cho tụi đó khó quá,chơi fm7 giảm luơng cho tụi cầu thủ rất dể

Số bài viết
    141
    pm nick emaildangky tôi send cho cái tac ngon lắm ; 4-5-1 rất thích hợp với Real đá tấn công tổng lực

Số bài viết
    196
    tui chơi FM lâu lắm rùi thắng thì vẫn thắng nhưng vấn đề là kô hiểu sao bon máy nó ban bật với lừa lọc ghê thế kô bít. mấy thằng cầu thủ hạng 2 mà lừa HV mình như gà trong khi ronaldo chẳng lừa dc. mình ban nhìn rối mắt. nó ban nhìn đẹp thế kô bít. làm sao h nhỉ. tui đá 4 4 2

Số bài viết
    108
    đọc cái này vui phết , vào đây tham khảo tí đê anh em http://gamevn.com/showthread.php?t=374970

Số bài viết
    172
    Ặc chơi RM thì chẳng cần mua thằng nào hết đá 4-2-3-1 là quá khủng rồi nhưng theo kn của tui thì ko khủng bằng Barca .
    Mà tui thử nhiều đội hình ở bản FM8 này rùi đá 4-2-3-1 thấy tốt nhất và đá attact nhiều càng tốt chứ gặp đội yếu mà co về cũng dính đòn ngay.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới