Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 2 trang Trang đầuTrang đầu 12
Hiển thị kết quả từ 11 tói 17 trong tổng số 17
    Số bài viết
    249
    mình o cheat 1 tí nào các cu VN vừa vô địch WC 2022 tuần trc khá trùm nhưng hôm nay đá WC 2026 thua sạc gạch vòng bảng ăn hành 15 bàn huhuhuhuhu bách nhục cố gang đếnWC 2030 gi đấy vào đc vòng 2 vậy mấy năm gần đây hang random VN lởm o chịu đc nên o ngóc đầu lên lại đc

Số bài viết
    464
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của rockred9x Bài viết
    ...có Evans vs Macheda,thêm mí thằg việt kìu+nhập tịch nữa,là dư sức vào vòg chug kết World Cup rồi...sao ko chỉnh bạn nắm tuyển VN lun zoỳ xem đủ sức vô địch ko...chứ máy cầm thì ngi ngờ lắm...:daudau3::daudau3::daudau3:
    Thật tình, mình cũng muốn lắm nhưng mình k thích làm thế, ăn gian quá. Mình thì thích cái j đó tự nhiên hơn. Đợi dài năm nữa sau khi mình thành công ở CLB mình sẽ về lãnh đạo Việt Nam hjhj. Mà k hiu sao trog gam cho cầu thủ ngoại đá quốc gia nhỉ

Số bài viết
    922
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của maiman09 Bài viết
    Thật tình, mình cũng muốn lắm nhưng mình k thích làm thế, ăn gian quá. Mình thì thích cái j đó tự nhiên hơn. Đợi dài năm nữa sau khi mình thành công ở CLB mình sẽ về lãnh đạo Việt Nam hjhj. Mà k hiu sao trog gam cho cầu thủ ngoại đá quốc gia nhỉ
    ....thì game mà...nó thấy cầu thủ nào có wốc tịch,đá hay thì mag lên tuyển thôi...còn VN h thì chú trọg đào tạo cầu thủ trẻ,nên mới ko gọi mí ngoại binh lên như mí nc khác...mọi năm trog FM tuyển VN đều đầu ngoại binh wốc tịch VN...mà bạn thử nắm tuyển xem với đội hình thế thì có thể vào sâu tới đâu?...dù sao cũg trải ngiệm mới...chứ mình chơi,VN ít khi mời mình lắm...dù mình có apply nhưg cũg ko đc chọn,chẳg bik why?......trog khi apply mí tuyển khác lại đc...

Số bài viết
    464
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của rockred9x Bài viết
    ....thì game mà...nó thấy cầu thủ nào có wốc tịch,đá hay thì mag lên tuyển thôi...còn VN h thì chú trọg đào tạo cầu thủ trẻ,nên mới ko gọi mí ngoại binh lên như mí nc khác...mọi năm trog FM tuyển VN đều đầu ngoại binh wốc tịch VN...mà bạn thử nắm tuyển xem với đội hình thế thì có thể vào sâu tới đâu?...dù sao cũg trải ngiệm mới...chứ mình chơi,VN ít khi mời mình lắm...dù mình có apply nhưg cũg ko đc chọn,chẳg bik why?......trog khi apply mí tuyển khác lại đc...
    Nghe bác nói mình sẽ thử nhưng đang đá làm sao mà huấn luyện lun cho đội tuyển Việt Nam đây???????? Như dạo này k có thời gian để đưa CLB mình lên tầm cao đã, còn đội quốc gia chắc là để cho tự động nó muốn làmmj làm đi hjhj

Lần sửa bài viết gần nhất bởi maiman09 : 12-02-2012 vào lúc 09:20 AM

Số bài viết
    3,080
    Đang dẫn dắt CLB mà muốn dẫn dắt tuyển VN nữa thì chờ khi nó sa thải thằng Goét thì Apply Job liền. Nhưng nếu đang chơi mùa 1 thì có

thể cơ hội thành công không cao đâu

Số bài viết
    464
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của HacDieu1 Bài viết
    Đang dẫn dắt CLB mà muốn dẫn dắt tuyển VN nữa thì chờ khi nó sa thải thằng Goét thì Apply Job liền. Nhưng nếu đang chơi mùa 1 thì có

thể cơ hội thành công không cao đâu
    Mình thấy hơi lạ nên post lên cho mọi người xem thôi, chứ mình thi k muốn hlv cho đội quốc gia đâu.
    Mình hlv cho clb này nè http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=26799 giờ đã giữa mùa rồi, hết mùa này chắc chắn clb mình sẽ đá giải ngoại hạng anh

Số bài viết
    88
    Xếp vào đội hạt giống luôn mới ảo chớ! Bó tay bác này! Cheat lội liễu.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới