Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 5 trang Trang đầuTrang đầu 1234 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 43
    Số bài viết
    258
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của furyfish Bài viết
    dùng cho patch nào thế? 12.0.4 hay 12.1 vậy?
    patch nào cũng đc bạn àh cái này chủ yếu là file chỉnh sửa data khi new game thôi

Số bài viết
    2,470
    Editor data ko ảnh hưởng patch. Bản nào cũng dùng dc bạn. Patch của SI thì chờ tháng 2,3 đi

...COME ON YOU RED...

Số bài viết
    3,080
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của B52 Bài viết
    Editor data ko ảnh hưởng patch. Bản nào cũng dùng dc bạn. Patch của SI thì chờ tháng 2,3 đi
    Còn phải chờ Skidrow làm Crack nữa. Mong là lần này không bị giống như Patch 12.1.0

Số bài viết
    4
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của langtu2745 Bài viết
    bỏ theo đường dẫn nè bạn
    C:\Users\XXX (tên user của bạn ) \Documents\Sports Interactive\Football Manager 2012\editor data ( Win 7 )

New game nhé
    Mình vào đuờng dẫn như trên nhg sao k có thư mục Editor data nhỉ? Chỉ có trong đường dẫn C:\Program Files\SEGA\Football Manager 2012 thì có thư mục Editor thôi. Có cần phải tạo thư mục đó trong đường dẫn C:\Users\XXX (tên user của bạn ) \Documents\Sports Interactive\Football Manager 2012\editor data k bạn? mình cũng dùng win 7 !!! Tks!

Số bài viết
    21
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của ldnvinh Bài viết
    Mình vào đuờng dẫn như trên nhg sao k có thư mục Editor data nhỉ? Chỉ có trong đường dẫn C:\Program Files\SEGA\Football Manager 2012 thì có thư mục Editor thôi. Có cần phải tạo thư mục đó trong đường dẫn C:\Users\XXX (tên user của bạn ) \Documents\Sports Interactive\Football Manager 2012\editor data k bạn? mình cũng dùng win 7 !!! Tks!
    Bạn tự tạo thư mục đó cũng được.

Số bài viết
    64
    thế còn win xp thì thế nào nhỉ bạn

Số bài viết
    258
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hungbate Bài viết
    thế còn win xp thì thế nào nhỉ bạn
    thì bạn kiếm bắt đầu từ Documents\Sports Interactive\Football Manager 2012\editor data thôi
    nếu folder editor data chưa có thì bạn tạo thêm nhé

Số bài viết
    15
    file mình tải về là xml chứ ko phải là dbc, vậy nó có phải là data game ko bạn? mình newgame ko thấy data hiện cái này??? :trollol:

Số bài viết
    249
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của ntpbee Bài viết
    file mình tải về là xml chứ ko phải là dbc, vậy nó có phải là data game ko bạn? mình newgame ko thấy data hiện cái này??? :trollol:

lúc new game luc mà chọn patch ban tích vào ô change hay chance gì gì đấy ở cuối bảng new ế xong lúc vào chon data thì bạn tích vào cái file thì mới đc

Số bài viết
    15
    Sao dạo này không thấy ai up patch của FM12 hết vậy ta ? thấy mấy bồ nói patch 12.1 rồi tháng 2 hoặc 3 gì đó có patch mới chờ skiddrow crack mà mình không biết chỗ nào để down hết ? tìm mãi chỉ thấy patch 12.0.4 từ lâu rồi là sao ? ai biết chỉ giùm mình với, lâu rồi không lên diễn đàn nên không biết gì cả

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới