Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 82 trang Trang đầuTrang đầu 123451353 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 815
    Số bài viết
    262
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của bishopdeath Bài viết
    CLB đang nắm: Newcastle cuối mùa 1
    Đội hình hiện tại: đã mua Kadlec, Veratti, Sigurosson; Bertolacci của Roma mùa sau gia nhập
    Vị trí cần tư vấn: mùa sau dự Champion Leage nên cần 1 tiền đạo dưới 26 tuổi, ko cần dứt điểm, chỉ cần kĩ thuật và tốc độ tốt để đá dạt sang phải trong sơ đồ 4-3-3 và 1 hậu vệ thủ chắc, cả hai người ko bị vướng WP
    Budget: Tiền đạo tầm 15tr bảng đổ lại, Trung vệ tầm 10tr
    Thanks các cậu, giúp tớ nhé!
    tiền đạo: moussa sow(10m), darwin quintero(2.5m)
    trung vệ: ondrej mazuch(4m)

Số bài viết
    11
    CLB đang nắm: Arsenal
    Đội hình hiện tại: đã mua Cavani, Neymar, Gotze, Hazard, Sandro, Shawcross, Vrsaljko, Coates. với 2 bé ti hon: Fierro + Kovacic (đã bán Alex Song, Arshavin ... )
    Vị trí cần tư vấn: 1 DL đá Wbk được, 1 DMC, 1 MC, 1 Winger AMR. (ko mua được Sanchez).
    Budget: $ ko thành vấn đề.
    Ứng viên đề cử tốt nhất dưới 24t.
    Thanks.

Số bài viết
    112
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của iKen Bài viết
    Đội hình hiện tại: đã mua Cavani, Neymar, Gotze, Hazard, Sandro, Shawcross, Vrsaljko, Coates. với 2 bé ti hon: Fierro + Kovacic (đã bán Alex Song, Arshavin ... )
    Vị trí cần tư vấn: 1 DL đá Wbk được, 1 DMC, 1 MC, 1 Winger AMR. (ko mua được Sanchez).
    Thanks.
    AMR chọn Weiss của Man xì tin, rẻ, chỉ số đẹp đá cực hay

Số bài viết
    627
    Thanks.
    DL : José Ángel
    MC: Marek Hamsik
    DMC: Kara
    Winger: Willian

Số bài viết
    11
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Chers86vn Bài viết
    DL : José Ángel
    MC: Marek Hamsik
    DMC: Kara
    Winger: Willian
    Thanks bạn, cho mình thêm lựa chọn DL + DMC khác nữa đi bạn

Số bài viết
    258
    Thanks bạn, cho mình thêm lựa chọn DL + DMC khác nữa đi bạn
    DL : Martin Olson ( Blackburn ) , Isla ( Udinese - đá phải kéo về đá trái vẫn thấy khá ổn ) , Jack Robinson ( đầu tư dài hạn ) , Schemeizer ( Dortmund )
    DMC : M'vila ( Rennes ) , Fernando ( Porto ) , Lars Bender ( Lerverkusen ) , Sven Bender ( Dortmund )

Số bài viết
    227
    Blackpool mùa 2 CNMĐ, mình cần một tiền đạo trưởng thành rồi (22-28t), có khả năng ghi 20b/mùa, em E.Torres cùi mía tịt ngòi toàn sút trượt dù cơ hội cả thúng :daudau:, mình chỉ đá sơ đồ một tđ nên cần một anh toàn diện một chút, giá cả phải chăng càng tốt (~ 10m)

You'll never walk alone

Số bài viết
    2,858
    Quintero.Welbeck loans hoặc mua ~13 mil

Số bài viết
    922
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của mrloser Bài viết
    Blackpool mùa 2 CNMĐ, mình cần một tiền đạo trưởng thành rồi (22-28t), có khả năng ghi 20b/mùa, em E.Torres cùi mía tịt ngòi toàn sút trượt dù cơ hội cả thúng :daudau:, mình chỉ đá sơ đồ một tđ nên cần một anh toàn diện một chút, giá cả phải chăng càng tốt (~ 10m)
    ...Christian Benitez 3-7M E,Macheda cũg có thể bị bán...coi Mbaye Niang bị hốt chưa?...tầm giữa mùa 2 là Niang đã trưởng thành rồi...Carlos Fierro ko bik bị ai hốt chưa?...Try Mushaga Bakenga xem,giá khá rẻ,chắc chỉ <5M E...nên chú ý Marc Antonio Bueno,đặc biệt là cùng Mexico vs E.Torres và Carlos Fierro... John Fleck cũg khá ngon,lại rẻ,có tốc độ...

Số bài viết
    53
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của mrloser Bài viết
    E.Torres đá AMC tốt hơn ST đấy bạn.Thử Macheda cho vị trí TĐ cắm độc lập.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới