Share game FM24 (PC)
Trang thứ 5 trong tổng số 20 trang Trang đầuTrang đầu ... 3456715 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 41 tói 50 trong tổng số 197
    Số bài viết
    3,734
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của giangpro Bài viết
    Mình cũng thế nè, lên rank 2 group xong vào giải thì lỡ tay nhả VPS vs Ox phút cuối thế là bị thọt vcc nè :fa:
    Đúng là thánh , vãi xoài thật :fa:

Vì 1 thanh niên VN mà có thể thay đổi định mệnh của cả mùa giải ngoại hạng Anh chăng ayha:

Happi Liu Dia Dương Lịch 2016

Số bài viết
    2,470
    Kiểu này mình lại vô đối về số điểm cũng như hiệu số rồi.:loemat:, giải trước mình điểm tổng to nhất :fa:

...COME ON YOU RED...

Số bài viết
    165
    mod sửa tên đội bóng dùm đi tên là " ân kiệt"chứ không phải anhkiet đâu !thanks trước nha.

Số bài viết
    165
    đã pick team cực khủng với các quả bom nổ cực kỳ kinh hoàng "Wi sơ - đội bóng được chống lưng bởi các nhân vật chóp bu UEFA" hãy chuẩn bị tinh thần.pick team kỹ vào nhé !

Số bài viết
    2,858
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của ankiet Bài viết
    đã pick team cực khủng với các quả bom nổ cực kỳ kinh hoàng "Wi sơ - đội bóng được chống lưng bởi các nhân vật chóp bu UEFA" hãy chuẩn bị tinh thần.pick team kỹ vào nhé !
    Sẵn sàng tiếp đón

Số bài viết
    1,386
    sak vú căng vãi vậy :loemat:, mình cũng pick team để bán hành từ hôm kia rồi :loemat:, sợ hành của vú căng bị ế lắm :loemat:

Số bài viết
    165
    tình hình a e vào chém gió ít nhỉ !vòng 1 đã thọt.Mong vòng 2 này wi-sơ lót đường cho mình chứ mấy vòng sau toàn gặp gừng già khó nuốt không nguy cơ newbie như mình bị loại cũng cao quá ah.

Số bài viết
    2,858
    Tại topic không đc treo trên banner nên anh em ít để ý :loemat:.Mình có lót đường nhưng trc tiên cũng phải rếp đẹp ankiet đã :loemat:

Số bài viết
    165
    :fa:để coi ai rết đẹp ai nhé.hehe.3 điểm thẳng tiến !tuần này toàn ôm hàng sân khách nè ,chắc anh ba sẽ nổ to còn wi sơ thì sao ?

Số bài viết
    2,858
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của ankiet Bài viết
    :fa:để coi ai rết đẹp ai nhé.hehe.3 điểm thẳng tiến !tuần này toàn ôm hàng sân khách nè ,chắc anh ba sẽ nổ to còn wi sơ thì sao ?
    Mình ôm tuyền hàng Swansea với Wolves :fa:.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới