Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 20 trang Trang đầuTrang đầu 123412 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 197
    Số bài viết
    379
    mình ôm Krul tới hết mùa luôn giá hời quá ayha:

Số bài viết
    2,470
    Lâu lắm mới có tg đi xem Ars. Trận này RVP nổ to rồi, các chú ôm vẫn kịp đấy.

...COME ON YOU RED...

Số bài viết
    2,470
    Có ai theo m ko?

...COME ON YOU RED...

Số bài viết
    152
    bận đi uống rượu cùng lão Khuê, Cơ teo vs mấy thằng bạn. Đang định thay percy mà k vào đc web, may mà nổ ayha:

Số bài viết
    1,386
    Review Bảng A: Vòng 1:

- Hiệp ngố vs limdim: 6.5 + Gea, VDV, Runi vs Evans, Ferdinand, Welbeck, Carrick, Scholes, Mata, Toilet, Giggs (8.5 vs 2)
    Với việc chỉ còn 3 cầu thủ, hiepngo đang đứng trước nguy cơ nhận trận thua đầu tiên trong trận đầu tiên của vòng bảng. Mặc dù với lợi thế 6.5 pts dẫn trc sau ngày thi đấu đầu tiên, song HLV limdim vẫn còn gần như nguyên đội hình của mình, cho nên khoảng cách đó ko có gì khó để san lấp. Tuy nhiên, với những con hàng mà HLV limdim, việc "nổ to" trong vòng đầu là gần như ko thể bởi HLV limdim ôm cả MU lẫn Chelsea khi mà 2 đội này lại thi đấu với nhau tại vòng 24.
    Chúng ta vẫn phải đợi hồi còi kết thúc 90p thì mới có kết quả chính thức dc. Mình dự đoán limdim sẽ giành dc 3 điểm đầu tiên.
    - Sát gái vs vú căng: Brown, Valencia, Cleverley, P.Cisse vs 20 pts + Krul, Bay đơ. (52.5 vs 72.5)
    Đây là trận đấu của 2 đối thủ nổ to nhất bảng A vì họ đều cùng ôm VPS. Song với bàn thắng từ chấm penalty mở tỷ số giúp xì tin, Kun Aguero đã giúp HLV Vú căng chiếm 1 lợi thế rõ ràng trc HLV sát gái. Với khoảng cách là 20 pts, sẽ rất khó để HLV Sát gái có thể có dc dù chỉ 1 điểm trong lượt đầu này. Về phía HLV Vú căng, mặc dù anh đã ko pick team nhưng với việc còn tận Krul vs cả Bay đơ và khoảng cách an toàn là 20 pts, gần như chắc chắn HLV Vú căng đã giành dc 3 điểm đàu tiên. Xin chúc mừng anh!
    giangpro vs xì ke: 0 vs 20.5 + Krul, Smalling (39 vs 59.5)
    Vâng, vậy là trận đấu đầu tiên của đương kim vô địch Europa vs Super Cup, thánh giang đã diễn ra ko dc như mong muốn. Anh đã tự làm khó mình khi nhả đi VPS vs Ox vào phút cuối khiến cho chắc chắn anh đã thua, và tiếp tục làm công việc lát đường của bảng :fa:. Xì ke đã thi đấu rất tốt, anh đã trả thù rửa hận dc trận thua bẽ mặt tại season 1 trước thánh giang. Với việc còn tận 2 con hàng và khoảng cách 20.5 pts. Anh đã chính thức rếp đẹp HLV thánh giang . Xin chúc mừng anh!

Review Bảng B: Vòng 1

- Bom vs Anhkiet: 58.5 + Ba, Ryan Taylor vs Dawson, Ramires, Gerrard, Valencia, Berbatov (92.5 vs 34)
    Vòng 1 đã diễn ra khá thuận lợi với HLV Bom, anh đã ôm 3 quả bom rất lớn là Kun, VPS, Ox khiến cho anh đang hoàn toàn chiếm ưu thế trc HLV anhkiet - đây là mùa giải đầu tiên của anh. Cũng ko thể trách dc HLV anhkiet, anh đã thi đầu rất tốt, đạt dc tận 34 điểm và còn khá nhiều hàng chưa ra sân, song HLV Bom đã nổ quá to tại lượt đấu này. Rất tiếc cho HLV anhkhiet. Nếu 1 trong những con hàng của HLV Anhkiet có thể nổ to dc như VPS ngày hôm nay thì mọi chuyện sẽ thay đổi, nhưng giả thiết đó gần như ko xảy ra. Chúc mừng HLV Bom!
    - Roro vs Johnny: 8 pts + Krul, Petrov, Bay đơ vs Santon, Modric, Torres (36.5 vs 28.5)
    Sigurdsson đã giúp HLV Roro có chút lợi thế trc HLV Johnny sau ngày thi đấu thứ nhất, khoảng cách giờ là 8 điểm và số lượng hàng còn lại của 2 đội là như nhau. Nhưng chúng ta nên nhớ, để giành dc 3 điểm, HLV Roro phải hơn ít nhất là 5 điểm. Điều đó có nghĩa là trận đấu này rất có thể có kết quả hòa khi số lượng các con hàng còn lại là khá cân sức với nhau. Krul vs Santon, Bay đơ vs Modric, Petrov vs Toi let. Vậy nên 1 điểm đạt dc sẽ làm hài lòng cho cả 2 HLV.
    - Wi sơ vs Bư: Toilet, Bale, Nâu vs 18.5 + Clark, Bay đơ, Valencia (44 vs 62.5)
    ƯCV vô địch Bư đã thi đấu khá tốt, với sự tỏa sáng của Walcott và Sigurdsson, khoảng cách 18.5 đã được tạo ra và nó khá an toàn, đảm bảo cho 1 chiến thắng đầu tay của HLV Bư. Fixture ngày mai của Bale lẫn Toi let là khá xấu nên việc họ có thể giúp HLV Wi sơ giành dủ chỉ 1 điểm gần như là ko thể, khi mà Nâu đã bị inj 8 tuần và ƯCV vô địch Bư vẫn còn 3 con hàng khá ổn. Thật tiếc cho HLV Wi sơ và xin chúc mừng HLV Bư!

Lần sửa bài viết gần nhất bởi giangpro : 05-02-2012 vào lúc 04:41 AM

Số bài viết
    2,470
    vãi Rang, mình còn clark, taylor với Ba mà :loemat:, chứ làm gì có thằng Ryan với Taylor riêng @@. Mai Ba nổ hattrick nữa thì vcc :fa:

...COME ON YOU RED...

Số bài viết
    1,386
    Sak, gõ thừa dấu phẩy mà lão bom cũng ko biết à :loemat:, Clark thì trùng hàng với đối thủ rồi nên list làm gì :loemat:

Số bài viết
    3,560
    Adam Johnson 2 assist chỉ vì ko đá hết trận mà kém cả điểm Micah Richard
    btw lão Bom review hay đấy hôm nào về VN đi uống rượu em mời xịch chén nhé ayha:

Khi em thấy cô đơn, đường dài đã mệt nhoài...

Số bài viết
    722
    Giang núp btc ah sang review nốt 2 bảng kia nào:trollol:

Số bài viết
    2,858
    Mình dự cảm tuần này Toa lét nổ vcc.Ít nhất mình cũng có trận hòa ayha:

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới