Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 2 trang Trang đầuTrang đầu 12
Hiển thị kết quả từ 11 tói 19 trong tổng số 19
    Số bài viết
    350
    mình chả có thằng nào mà khoe khoang nhưng đang cay cú cái thằng Kul Aguero. chả biết nó hợp với ManC hay Ngoại Hạng Anh mà làm 1 mùa riềng giải đấy 48 bàn :trollol:thằng Perci đứng thứ 2 mới có 29 bàn Bá Chạo!!

0979581890

Số bài viết
    403
    Nhìn qua đã thấy vô lý rồi, Torres newgame Dete được 18 tuổi cũng 27 có train cũng khó max PA trừ khi FMRTE và cheat Training, với Torres của bạn Composure, anticipation, descision,... tăng 1 điểm có thể chấp nhận được, tuy nhiên Off the ball tăng đến 4 điểm thì quá bá đạo cho dù có Focus, nhất là torres inj rất vặt khó có thể đá cả mùa mà train được, nhất là với tuổi này cứ nghỉ chấn thương là ại tụt chỉ số.
    Có thể bạn chỉ buff torres lên cho full PA nhưng vẫn thấy nghi nghi :daudau:

Ảnh đại diện của mrspecial
    mrspecial đang ngoại tuyến ♥♥♥ Cristiano Ronaldo ♥♥♥ Thành viên danh dự
    Số bài viết
    2,023
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của dualsp Bài viết
    tính "hội đồng" của VN mình rất cao . Chính vì thế Fan M.U mới nhiều thằng NGU nt.
    Ăn nói nên suy nghĩ 1 chút.
    1 vấn đề đưa ra, tất nhiên sẽ có người ủng hộ, có người phản đối. Và cách bạn phản ứng với những lời phản đối cho thấy bạn khá ngu.

Good luck, Ronaldo......I'll always love you

Số bài viết
    97
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Pinokio Bài viết
    Nhìn qua đã thấy vô lý rồi, Torres newgame Dete được 18 tuổi cũng 27 có train cũng khó max PA trừ khi FMRTE và cheat Training, với Torres của bạn Composure, anticipation, descision,... tăng 1 điểm có thể chấp nhận được, tuy nhiên Off the ball tăng đến 4 điểm thì quá bá đạo cho dù có Focus, nhất là torres inj rất vặt khó có thể đá cả mùa mà train được, nhất là với tuổi này cứ nghỉ chấn thương là ại tụt chỉ số.
    Có thể bạn chỉ buff torres lên cho full PA nhưng vẫn thấy nghi nghi :daudau:
    mình xin đính chính lại với bạn, mình ko hack bất cứ 1 cái gì, T9 newgame chưa full PA, bạn có thể kt lại bằng cách newgame, mình dùng patch 12.0.4. Bạn nói nhin` da~ vô lý. Off the ball cua T9 nt vẫn chưa phải là cao. Mấy lần trước mình chơi còn lên 19, chứ 17 chưa là gì. Mình đá dc 2 mùa. Chỉ số T9 so với các mùa khác mình chơi còn thấp hơn. Cheat Train, mình xài train tự tạo, focus max . Chan' thương hả, đúng là nó hay chấn thương vặt, nhưng đa phần là 1,2 ngày, cả 2 mùa chấn thương 1 lần cao nhất là 4 tuận .

Cheat Train, Buff Full PA = FMRTE hay CA . Nếu minh có xài bạn muốn mình làm con gì mình làm con đó cho ban. OK.

Ko hiểu bạn chơi ntn nhưng Ivanovic, Bosigwa ... đều tầm 28t mình vẫn train lên dc mấy chỉ số quan trong. Huống chi T9 CA, PA còn cách khá cao

Mình đã post lên cho ae xem taasts nhiên là phải sạch, nguyên gốc ko chỉnh sửa, nếu cheat mà post lên thì còn ý nghĩa gị . Mình chơi game ảo nhwung ko thích sướng ảo ?, cái cảm giác ko hack mà đạt dc thành quả mơi thấy sung sướng ( các bạn ko hack chắc hiểu. Chưa 1 lần nào mình chơi game đá bóng nào mà dc thành quả như lần này . Thấy rất vui và lạ lên post cho ae cùng show . Hack mà bảo ko hack là chó . Thế nhé !

Số bài viết
    97
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của mrspecial Bài viết
    Ăn nói nên suy nghĩ 1 chút.
    1 vấn đề đưa ra, tất nhiên sẽ có người ủng hộ, có người phản đối. Và cách bạn phản ứng với những lời phản đối cho thấy bạn khá ngu.
    sẽ có gạch , bạn ngu ko kém, , xác định ném ai sẽ có kẻ ném lại , ko bao h xoắn. nhất là với những fan bệnh của M.U. Lên Anti M.U sẽ hiểu, đọc dc rất nhièu cm chỉ có ở fan M.U

Số bài viết
    97
    các bạn nghi là đúng thôi. Vì T9 mùa này bá quá , chắc chỉ có trong thế giới ảo

Số bài viết
    172
    có con hàng random này chưa = đc Torres của bạn nhưng cũng gần bằng

nhưng mà đội của tớ ko phải là đội bóng chỉ 1 người biết ghi bàn có 3 tiền đạo, ku này đc đá chính còn 2 ku kia thay nhau đá cặp, thế mà mỗi ku cũng đc tầm trên 5x bàn

Lần sửa bài viết gần nhất bởi benynvk : 21-01-2012 vào lúc 02:33 PM

Số bài viết
    97
    nhưng mà đội của tớ ko phải là đội bóng chỉ 1 người biết ghi bàn có 3 tiền đạo, ku này đc đá chính còn 2 ku kia thay nhau đá cặp, thế mà cũng đc tầm trên 5x bàn
    Éc, bác đá đến mùa 2021 thế kia, hàng RR cứ gọi là , àm chỉ số mấy thằng RR bá lắm toàn 16t mà CA đã > 120 rồi . Đội e thì đúng chỉ có T9 là chủ công. Phạt góc cũg nhường hết cho T9 mà, hậu vệ có mấy khi ghi dc bàn đâu. Hay quá toàn cầu thủ bá đạo , Ae Show nào

Cai' minh phuc T9 cua đọi mình là ở EPL mà nó ghi dc 63 bàn , còn các giải khác thì tịt , 63 bàn trên EPL thì đúng chỉ có trên thế giới ảo

Số bài viết
    2,470
    1. Những kiểu khoe thành tích xin vui lòng post vào topic khoe thành tích. Đây là box hall of fame, fm stories vì thế ko có chỗ cho những topic như thế này. Nếu muốn khoe tactic sang box tactic. Nếu khoe thành tích ghi bàn post vào topic khoe thành tích đã dc lập để khoe. Close topic tại đây, chủ topic muốn khoe tiếp vui lòng sang topic khoe thành tích hoặc spam sang box khác ( thì có ng khác xử lý )
    2. Cảnh cáo các bạn ko gây hấn tranh cãi sai chủ đề lôi fan này fan nọ ra đây để nói nhau ngu , nghiếc, vớ va vớ vẩn. Năm hết tết sắp đến, cảnh cáo ko ban ai hết. Đóng cửa topic theo điều 1 trên nhá. Happy new year !!!

...COME ON YOU RED...

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới