Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 2 trang 12 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 19
    Số bài viết
    97

Icon10 Cầu thủ ghi được nhiều bàn thắng nhất 1 mùa giải ^^!

Mình có tìm qua nhưng ko thấy topic nào nói đến vấn đề cầu thủ ghi được nhiều bàn nhất nên lập "thớt" cho ae khoe hàng

Từ hồi chơi fm12 mới ra mình newgame dc 4 lần. Đều là vì do ra patch mới. Mình cầm Chelsea và đã cố tìm cách cho T9 ghi bàn thật nhiều nhưng phải tới bây h mới tìm ra cách hữu hiệu --> "Tac Tic" chính nó. Mình xài Tac do mình chế và kết quả 2 mùa T9 đều lượm gần hết các danh hiệu. Mùa thứ nhất ghi trên 40 bàn mùa 2 ghi
    76 bàn ( trên khắp các mặt trận ). Thật sự quá bá đạo. Và người khiến T9 "bá đạo" nt cũng góp phần ko nhỏ và cũng là cái tên quen thuộc Mata, anh kiến tạo 57 bàn 1 mùa giải. Tuy là 1 đội thủ ko tốt nhưng tấn công thì ko đối thủ ayha: Ghi 136 bàn , lọt lưới 25 tại EPL.

Điều khiến mình khâm phục T9 là chỉ số của a bị giảm khá nhiều so với năm ngoái nhưng khả năng săn bàn thì...

À mà mình 95% đều xem đá chứ ko Go Vacation ( Vì mình thấy nt ghi đc nhiều bàn thắng hơn, xem cũng thú hơn là cứ go hoài )

PS : Chú ý các cầu thủ ghi dc nhiều bàn ở các giải đấu cao nhất như EPL, La Liga ... Sẽ có giá trị hơn rất nhiều vì có tính cạnh tranh cao hơn là những giải hạng 1,2 nhé.

Ae Show xem có cầu thủ nào ghi bàn nhiều hơn T9 của mình nhé Thank Ae rất nhiều

Chủ đề tương tự:
    Lần sửa bài viết gần nhất bởi dualsp : 21-01-2012 vào lúc 12:37 AM

Số bài viết
    922
    ...đã có topic khoe thành tích rồi hoặc Topic "Lạ" để khoe rồi...tìm ntn mà bảo có tìm wa rồi thế

Khoe thành tích: http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=25784
    Tôpic "Lạ": http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=25583

Số bài viết
    97
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của rockred9x Bài viết
    ...đã có topic khoe thành tích rồi hoặc Topic "Lạ" để khoe rồi...tìm ntn mà bảo có tìm wa rồi thế

Khoe thành tích: http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=25784
    Tôpic "Lạ": http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=25583
    Topic lạ ko liên quan tới vấn đề của mình. Khoe thành tích có liên quan chút tới cái mình muốn nói nhưng ko đủ. Mình tạo pic mới chỉ riêng vấn đề như tên Pic là Cầu thủ ghi bàn nhiều nhất 1 mùa.

Update vừa đá thêm 1 trận final với Lyon, Mata kiến tạo thêm 2 nhát và T9 thêm 2 bàn

Số bài viết
    97
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của ducdaogia Bài viết
    Thế này vẫn bt,Rooney của mình ghi hơn 80 bàn/mùa topic kỷ lục có đó
    hê hê, R10 chỉ số ngon hơn T9 mà T9 mùa này còn chấn thương mất hơn 1t, bỏ mất 4-5 trận ko thì còn bá đạo nữa hê hê

Số bài viết
    403
    hack thì nên sửa lại chỉ số đã hẵng khoe bạn ơi :daudau:

Số bài viết
    97
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Pinokio Bài viết
    hack thì nên sửa lại chỉ số đã hẵng khoe bạn ơi :daudau:
    bạn chỉ rõ mình hack cái gì nào , bạn nói hack chỉ số, nhìn kĩ đi, hack cái số nào , ghen gét nó có bằng chứng chớ , đã hack mà còn đem đi khoe thì khôg khác thằng bệnh .

Số bài viết
    97
    vậy hoá ra hack ah
    tính "hội đồng" của VN mình rất cao . Chính vì thế Fan M.U mới nhiều thằng NGU nt.

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của dualsp Bài viết
    bạn chỉ rõ mình hack cái gì nào , bạn nói hack chỉ số, nhìn kĩ đi, hack cái số nào , ghen gét nó có bằng chứng chớ , đã hack mà còn đem đi khoe thì khôg khác thằng bệnh .
    chỉ số Torres làm éo gì to thế đc?

Số bài viết
    97
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của DNV Bài viết
    chỉ số Torres làm éo gì to thế đc?
    thê đá ko train à bạn , mình chỉ train 4 chỉ số, Sút, Sút xa, Bĩnh tĩnh và Chạy Chỗ. Đấy cứ xem đi, hack chỉ số mà đem lên khoe thì ko khác con chó, OK
    Mình ko phải cái loại chơi game mà thích hack này nọ. VÌ rất nhàm, chơi nt chán nhanh vô cùng. Hơn nữa nếu đã hack thì ko bh mình post lên đây cho ae xem. Nt khác gì một thằng bệnh

Số bài viết
    97
    có cái dek gì mà hội đồng.thấy Pinocio bảo hack thì hỏi lại có thế thôi.mà ko hack thì sao xoá mấy anh đi làm gì.
    Tự dưng lôi cả M.U vào mới hay chứ
    à rồi tại tham gia hội Anti M.U nên cái gì xấu xa biết hết , xóa ảnh nào cơ, có xóa cái nào đâu, ơ hay nhỉ, nói đéo có bằng chứng, ghen gét đố kị thì đừng có ném đá cái kiểu chả có tý bằng chứng nào cả. Vo lý quá à . Thằng nào xóa làm chó nhớ , chịu chưa

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới