Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 7 trong tổng số 7
    Số bài viết
    49

Hợp đồng với cầu thủ tự do

Tình hình là mình cầm charlton đã lên npower championship, hiện tại quỹ lương của mình là 170k 1 tuần ,chỉ mới sử dụng 150k nhưng khi ký hợp đồng với cầu thủ free thì hiện max lương có thể ký chỉ còn 2k 1 tuần, có ai gặp trường hợp này chưa

Số bài viết
    428
    cũng tùy bạn coi vai trò của cầu thủ đó như thế nào với đội nếu là Key Player thì max lương có khi còn vượt quỹ lương còn lại ấy chứ

Số bài viết
    410
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Se7en123 Bài viết
    Tình hình là mình cầm charlton đã lên npower championship, hiện tại quỹ lương của mình là 170k 1 tuần ,chỉ mới sử dụng 150k nhưng khi ký hợp đồng với cầu thủ free thì hiện max lương có thể ký chỉ còn 2k 1 tuần, có ai gặp trường hợp này chưa
    cái này hình như là mấy ông chủ tịch tự giảm lương xuống

Số bài viết
    49
    Chọn key player rồi, nhưng lương không tăng lên được, bó tay

Số bài viết
    3,080
    Chọn key player rồi, nhưng lương không tăng lên được, bó tay
    Key Player hay Backup gì cũng vậy thôi, cái quan trọng là quỹ lương của CLB có bao nhiêu

Số bài viết
    17
    ông chủ không thích thằng đó rùi

Số bài viết
    922
    ...àh cái nì còn tùy vào tình hình chuyển nhượg của CLB bạn nữa...ví dụ CLB bạn đag có 1 loạt cuộc chuyển nhượg cầu thủ mà tổg số tiền lươg đã xấp xỉ tổg wỹ lươg rùi thì ký hợp đồg mới sẽ bị hạn chế đấy...bạn check lại thử xem...ngoài ra bạn có thể sa thải bớt mí cầu thủ hoặc staff lươg cao mà ko cần thiết lắm,sau khi wa ngày thì tự độg max tiền lươg để ký hợp đồg mới vs cầu thủ hoặc staff mới sẽ tăg lên...

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới