Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 2 trang Trang đầuTrang đầu 12
Hiển thị kết quả từ 11 tói 14 trong tổng số 14
    Số bài viết
    59
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của maiman09 Bài viết
    Cac bác ời, CLB mình đá EURO, lúc đk cần 4 cầu thủ đào tạo từ CLB mà mình tìm hết từ đội trẻ đến đội hình chính k có 1 thằng nào hết là của CLB thì giờ làm sao hả các bác, ai đó giúp mình với
    Đi nghỉ mát cho qua ngày la ok

Số bài viết
    1,209
    Cac bác ời, CLB mình đá EURO, lúc đk cần 4 cầu thủ đào tạo từ CLB mà mình tìm hết từ đội trẻ đến đội hình chính k có 1 thằng nào hết là của CLB thì giờ làm sao hả các bác, ai đó giúp mình với
    Ừm thì nếu không có thì bạn phải chừa 4 chỗ trống ra. Thí dụ max đk là 25 cầu thủ thì chỉ được đk 21 cầu thủ thôi. Nếu có một thì đk 22... tương tự vậy

Số bài viết
    464
    Mình đăng ký được rồi, nhưng sao cầu thủ duới 20 tuổi mình k đăng ký trong giải EURO Cup thì k được đá vậy các bác???

Số bài viết
    3,080
    Mình đăng ký được rồi, nhưng sao cầu thủ duới 20 tuổi mình k đăng ký trong giải EURO Cup thì k được đá vậy các bác???
    Ở giải ngoại hạng thì các cầu thủ dưới 21 tuổi thì không cần phải đăng ký (Under 21). Ngay cả cầu thủ đã 21 tuổi thì vẫn thuộc dạng này. Từ 22 tuổi trở lên thì mới phải đăng ký. Việc đăng ký này cũng được dùng luôn cho các Cup thuộc giải ngoại hạng

Còn cúp Châu Âu như C1 hay EURO Cup thì không có ngoại lệ ở bất kỳ độ tuổi nào. Đăng ký đủ số lượng thì thôi

Lần sửa bài viết gần nhất bởi HacDieu1 : 07-01-2012 vào lúc 06:17 PM

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới