Share game FM24 (PC)
Trang thứ 9 trong tổng số 19 trang Trang đầuTrang đầu ... 7891011 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 81 tói 90 trong tổng số 188
    Số bài viết
    43
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của tuoitrekorea Bài viết
    Tớ mới chơi FM8 được mấy hôm .. Có nhiều sự thay đổi khác với Fm7 .. Tìm 1 cầu thủ chạy cánh cũng khó hơn T.T .. Trước tiên xin đề cử Rosina của Torino . New game phải mua ngay không kẻo thằng Inter nó hớt mất ..
    Bản F8 này các cầu thủ Tây Ban Nha được đánh giá cao hơn so với thực tế ..
    Silva ( valencia ) <-- điên cuồng có thể sánh ngang với các tiền vệ cánh không thể so sánh là C.Ronaldo và L.Messi mặc dù thực tế anh chưa đạt đến đẳng cấp như vậy..
    Anh em có thằng chạy cánh nào hay thì cùng bàn luận nhé ^A^A
    thằng silva đó là cầu thủ chạy cánh hay nhất lắm đó. Chỉ số đẹp thì thôi rồi nhưng cái giá cũng " thôi rồi"

MU's My Love

Số bài viết
    133
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hoangfbf Bài viết
    Ronaldinho và Messi bản này khủng lắm , ko gà như FM 7 nữa rồi ......................
    Rõ ràng thế này rồi còn gì nữa.FM7 Messi mà gà thì còn thằng nào hơn nữa.Bó tay luôn.

(Đề nghị sử dụng chữ ký có chiều cao nhỏ hơn 200 px)

Số bài viết
    110
    Mika Aaritalo cua Finland đá khủng lắm lại còn rẻ nữa mua thằng này về thì không phải lo cánh trái nữa

Số bài viết
    33
    Nói thật với chú anh là fan Mu mà còn thấy chú nói quá ngu.
    Chẳng hiểu sao suy nghĩ của chú lại thiển cận đến thế.
    Đành rằng Wenger chưa có nhiều danh hiệu như chúng ta nhưng thử hỏi xem nếu Alex về nắm Arsenal thời kỳ arsenal xập xệ như thế thì liệu có = đc wenger không.
    Lần sau có ăn nói thì phải nghĩ không bọn nó bảo dân MU mình vô hoc
    .=> đổi nick đi và đừng xưng là fan MU cho thêm ngượng.
    bảo là fan MU mà ko biết bác Alex về nắm MU trong thời kỳ nào
    các bác Terry , heosua gì đấy đừng có cãi với bác kia " bác Alex về nắm MU trong thời kỳ hoàng kim đang ăn 2-3 liên tục thì bác Alex về làm MU tịt tới năm 99 mói được ăn 3 , thế thì bác Alex phá MU rồi chứ xây cái nỗi gì => bác Alex tuổi gì so với Wenger " Just kidding
    .=> không biết j` học đòi hóng hớt!
    SAF và Van Dê là 2 HLV đỉnh nhất ngoại hạng rùi, ai cũng công nhận, kô đến lượt mấy ông bình luận vớ vẩn, ngu lại thik' đú

Số bài viết
    231
    Đi đâu cũng thấy fan MU so sánh Ferguson và Wenger thế:nào là Ferguson nhiều cúp hơn,ăn được cú ăn ba 98-99,nào là đào tạo tài năng trẻ...này nọ nọ kia...Haizzz...

Bị ép buộc thay chữ ký...Thế thôi,chả ký nữa..

Số bài viết
    33
    [QUOTE=Rooney_123;29412]
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của tery161 Bài viết
    chả hiểu wenger bẳng cụ với ai?wenger có làm cả đời HLV cũng ko bằng alex nói thế cho nhanh.ít nhất muốn bằng thành tích vô địch giải ngoại hạng thì còn khuya.còn lứa trẻ của MU mà alex đào tạo thì đã đc kiểm chứng bằng cú ăn 3 năm 99.chả biết arsenal sau này thế nào nhưng quá khứ và hiện tại thì MU hơn về nhìu mặt.(sự thật mất lòng)

Nói thật với chú anh là fan Mu mà còn thấy chú nói quá ngu.
    Chẳng hiểu sao suy nghĩ của chú lại thiển cận đến thế.
    Đành rằng Wenger chưa có nhiều danh hiệu như chúng ta nhưng thử hỏi xem nếu Alex về nắm Arsenal thời kỳ arsenal xập xệ như thế thì liệu có = đc wenger không.
    Lần sau có ăn nói thì phải nghĩ không bọn nó bảo dân MU mình vô hoc.

vào đọc thấy bạn nói cũng .. quá ngu . fan mu mà ko biết thời ferguson về cầm man utd tình hình như thế nào à ? đứng thứ 3 từ dưới lên với một đội ngũ toàn thằng sâu rượu . ars năm 97 có tệ đến thế ko ? . fan mu đúng là ko nên thể hiện vô học nhưng là fan mu cũng ko nên thể hiện kém hiểu biết

Số bài viết
    338
    Alex cũng bình thường, vô địch thế giới không, 1 cái C1, thống trị bóng đá Anh trong giai đoạn suy thoái. Nên nhớ chính Wenger là người phá vỡ thế độc tôn của MU.
    Trước khi Alex về MU thì họ đã là 1 CLB truyền thống bậc nhất nước Anh rồi hơn nữa Man U luôn luôn có rất nhiều tiền. Trước khi wenger về Arsenal thì cũng kiểu như Man City với Astonvilla bây giờ thôi, nếu không vì để dành tiền xây SVD thì đâu đến nối. Vả lại nếu là CLB lớn thì họ đá không để mất những cầu thủ hàng đầu như là Vieira hay Henry,... Nói chung là tôi chẳng thấy Alex hơn Wenger ở điểm nào, thậm chí sau khỏang chục năm nữa, nghĩa là Wenger = tuổi Alex bây giờ biết đâu có thêm 1 2 cái C1 nữa , vài cái Prie nữa thì lại chẳng > Alex ấy chứ.
    Thêm nữa, đội hình trẻ của Wenger khi về Arsenal thì hầu như là số không, còn Alex, ông toàn chơi hàng Wonder Kid, những Rooney, C Ronaldo, Tevez, Nanni, Anderson, toàn hàng chẳng rẻ chút nào.
    Arsenal luôn gặp khó khăn vì không thể giữ chân các trụ cột( Anelka, henry, Vieira, Asley Cole,...) Còn Alex, mỗi lần ông đuổi 1 worldclass đi vì ngứa mắt thì ông lại bỏ ra núi tiền để mua người thay thế( Stam-Ferdinand, beckham-C Ronaldo,Roykean-carrick). Nói thế thôi, nếu được lựa chọn thì tôi thích chơi Fm theo kiểu Wenger hơn.

Số bài viết
    31
    Đọc cái bài này buồn cừoi quá phải phản bác xin các mod lượng thứ vì sai chủ đề nhé
    Thứ 1: Alex ko được cái WC nào vì ông không dẫn dắt đội tuyển quốc gia , Wenger cũng thế thôi
    Thứ 2: ALex đến với Mu khi đó Mu đang trong giai đoạn cực khó khăn , đứng thứ 3 từ dứoi lên
    Thứ 3: giai đoạn này PL ko phỉa là thoái trào , bạn có hiểu của từ thoái trào không đấy , PL đựoc thành lập từ năm 1990 , không lẽ vừa thành lập đã thoái trào nếu thế thì chắc giờ đã ko có PL roài
    Thứ 4: những cầu thủ trẻ mà Wenger đưa về ko phải là con số không đâu bạn à , đó là những cầu thủ rất tiềm năng của các lò đào tạo nổi tiếng , nổi bật là Ces đến Arsenal với danh hiệu cầu thủ xuất sắc nhất U17 thế giới còn bạn bảo MU mua toàn WClass thế theo bạ lúc mới đên MU , có ai biết Ronaldo là ai không , Carick thì cũng chỉ ở dạng đang phát triển , Nani và anderson cũng thế

Số bài viết
    20
    em chơi Man. Tìm mãi chả mua được mấy thằng hay cả nên đành ép Rooney và Anderson luyện thành AMR

Số bài viết
    215
    Hik..đổi tên topic đi thui..với em Alex là số 1 .Ngay cả cái vụ Tevez và Rooney đá hợp nhau có ai nghĩ tới đâu..Giờ 2 anh chàng này đá trôi chảy phêt... Còn Asernan thì là 1 trung tâm của các thủ trẻ.Đào tạo thì ko có gì,chỉ scout đc thui.Đến 30t lại bán đi ấy mà .điển hình như Viera và Henry .....

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới