Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 3 trang Trang đầuTrang đầu 123 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 29
    Số bài viết
    464
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Gunner2012 Bài viết
    Thắng ManU ở vòng 4 thì còn hợp lý vì vòng đấy mấy đội lớn thường đưa mấy thằng dự bị ra đá nên còn dễ thắng Chứ nã vào lưới Man Xì tin 4 bàn tại chung kết thì thật là đáng nể đấy
    Mình cam đoan với Bác là mình đá thật 100% và k save lại, mình cũng k hiu lý do tại sao CLB mình đá thắng nổi nữa.
    Ở cả 3 trận, 3 CLB đó điều có những cầu thủ trẻ có 15 tuổi (Man City trong trận chung kết), có lẽ 3 CLB này coi thường CLB mình quá hjhj

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của rockred9x Bài viết
    ...lịch đấu ở mấy giải dưới dầy lắm...mới mùa đầu đã vội vô địch FA mà ra Europa League thì chỉ sợ fân tâm ko đủ sức đá giải wốc nội ấy chứ...chưa kể mới thăg hạg + cải tổ nhân sự năm mới + iu cầu cao hơn khi đá FA năm sau nữa...nóg vội wá cũg ko nên đâu bạn àh...mặc dù vô địch FA vs ra Europa thì sẽ tăg tiền vé và bản wyền truyền hình nhưg...cái j` cũg có mặt tốt và mặt xấu...mà côg nhận bạn thắg MU,Aston Villa vs MC ngay trog mùa đầu thì đág nể thật...cứ cố gắg tập trug cao độ cho mùa giải mới đi pạn...chờ bài típ theo của bạn đấy...
    Đúng như bạn nói, mùa rồi mình đã đi mượn về 10 thằng lận để đá những trận đấu đó, mình như 2 đội hình đá lun đó, cầu thủ đá liên tục đúng là quá mệt. Có lẽ mình quá ham mê thắng nên đã sai lầm (do lần đầu đá đội bé nên thấy thắng là thích), mùa này sẽ tu chỉnh lại đội hình, mục tiêu là lên hạng hjhj.

Tối qua đá xong hết mùa mình đi ngủ, sáng nay thức dậy thằng bạn hỏi thắng hay thua mình là thắng nó cũng k tin, mà bản thân mình cũng khó tin đến độ thế này, mùa rồi thằng công là nhờ hiệu xuất ghi bàn của Adam và những cầu thủ mượn tự MU, Che, Ars đó hjhj
    Sáng mai phải thi nên chắc sẽ viết sau cho mọi người khi mình chơi.

Nhân tiện đây, bạn nào có kinh nghiêm thi đấu CLB nhỏ cho mình chút kinh nghiệm với

Số bài viết
    606
    Post đội hình chiến thuật và chỉ số,thành tích vài cầu thủ nổi bật của đội bạn cho mọi người học hỏi cái

Số bài viết
    47
    Kể cả save/load mà đc thế cũng giỏi bác ạ. Vì FA là giải khá quan trọng nên nó thường tung đội hình khá mạnh ra đá. Mình cũng đang cầm Woking ở giải hạng bét đá vào đến vòng 3 FA gặp ngay Man xì-tin, bị dã cho 5-1 mà thằng chủ tịch vẫn khen ko ngớt lời.
    Kinh nghiệm gửi đến bạn là bạn quá nóng vội rồi. Mình chơi nhiều đội nhỏ lắm rồi. Mùa đầu mà vô địch thì mùa sau bạn chuẩn bị tinh thần ăn hành đấy. Lịch thi đấu cực kỳ dày, 2 ngày/trận là còn nhẹ + kỳ vọng của cầu thủ và BLĐ vừa phải thăng hạng tiếp mà vẫn phải đá tốt ở FA, 1 mùa này có khi = 2 mùa bt, ngay cả bạn cũng thấy mệt ấy. Mùa sau chắc bạn nên buông Europa League, cho cầu thủ đội 2 vs đội trẻ đá thôi, chủ yếu lấy ít danh tiếng mùa sau mua cầu thủ cho dễ, vs kiếm tiền vé + bản quyền TV. Nói chung có bao nhiu cup thì nên buông hết, tập trung vào mục tiêu lên hạng và FA thôi

Số bài viết
    8
    bạn nên post đội hình,chiến thuật + chỉ số những cầu thủ quan trọng để cho mọi ng xem và học tập
    vs việc cầm 1 đội bóng league 2 đá vs các club premier divison và thắng đậm như vậy là 1 chuyện rất hiếm thấy( nhất là MU MC) mà ko save/load là rất đặc biệt,mình chưa thấy trên fm-vn này bao h
    Rất muốn học hỏi kn của bạn

Số bài viết
    464
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của furyfish Bài viết
    Kể cả save/load mà đc thế cũng giỏi bác ạ. Vì FA là giải khá quan trọng nên nó thường tung đội hình khá mạnh ra đá. Mình cũng đang cầm Woking ở giải hạng bét đá vào đến vòng 3 FA gặp ngay Man xì-tin, bị dã cho 5-1 mà thằng chủ tịch vẫn khen ko ngớt lời.
    Kinh nghiệm gửi đến bạn là bạn quá nóng vội rồi. Mình chơi nhiều đội nhỏ lắm rồi. Mùa đầu mà vô địch thì mùa sau bạn chuẩn bị tinh thần ăn hành đấy. Lịch thi đấu cực kỳ dày, 2 ngày/trận là còn nhẹ + kỳ vọng của cầu thủ và BLĐ vừa phải thăng hạng tiếp mà vẫn phải đá tốt ở FA, 1 mùa này có khi = 2 mùa bt, ngay cả bạn cũng thấy mệt ấy. Mùa sau chắc bạn nên buông Europa League, cho cầu thủ đội 2 vs đội trẻ đá thôi, chủ yếu lấy ít danh tiếng mùa sau mua cầu thủ cho dễ, vs kiếm tiền vé + bản quyền TV. Nói chung có bao nhiu cup thì nên buông hết, tập trung vào mục tiêu lên hạng và FA thôi
    Đúng là kinh nghiệm mình còn non nớt nên cứ thấy đá thì mục tiêu là thắng mà k cần phải suy nghĩ, giờ đang đá ở mùa thứ 2, thật sự cầu thủ k còn sức để đá nữa. cám ơn bác về kinh nghiệm nha.

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của tngh2501 Bài viết
    bạn nên post đội hình,chiến thuật + chỉ số những cầu thủ quan trọng để cho mọi ng xem và học tập
    vs việc cầm 1 đội bóng league 2 đá vs các club premier divison và thắng đậm như vậy là 1 chuyện rất hiếm thấy( nhất là MU MC) mà ko save/load là rất đặc biệt,mình chưa thấy trên fm-vn này bao h
    Rất muốn học hỏi kn của bạn
    Đợi mình chụp ảnh cho mọi người xem thử, thật tình là mình cũng k tin được là mình thắng, nhưng đó là niềm vui khó tả nhất từ lúc mình mới biết chơi game này đến giờ (từ fm2008)

Số bài viết
    464
    Thể theo yêu cầu cầu của mọi người, mình post ảnh những cầu thủ quan trọng nhất của đội bóng giúp thành công của đội bóng nè.

1.YaKubu - DR: một trong những bản hợp đồng thành công nhất mà do hlv Hien mang về

2.IanSharps - DC: Đội trưởng của đội bóng

3.Lucien Mettomo - DC: Cầu thủ ghi bàn thường xuyên từ vị trí trung vệ

4. Nicky Wroe - MC: Cầu thủ quan trọng giữ tuyến giữa của đội bóng, a là tin thần của đội bóng

5. Mark Wright - W: Cầu thủ đá cánh trái

6. Lionel Ainsworth - W: Cầu thủ đá cánh phải

7. Jamil Adam - ST: Cầu thủ quan trọng nhất của đội bóng ghi bàn đáng kinh khủng có thể so sánh với R10 của MU

8. Kieran Gibbs -Thằng mượn của Ars

9. Danny Drikwater - MC: Cầu thủ mượn của MU

Còn đây là tac mà mình dùng khi đá, tùy theo lúc mà dùng tac nào cho hợp

Trên đây là những cầu thủ mà đội bóng mình sử dụng và tac mình sử dụng khi lãnh đạo đội bóng. Điều mình khó hiu, bất ngờ nhất là CLB mình có thể thắng MU và MC.. Qua mùa mới mình đá siêu cup đội MU hết 6 thằng 16 tuổi mà nó nã mình đến 6 - 2 lận.

Số bài viết
    930
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của maiman09 Bài viết
    Thể theo yêu cầu cầu của mọi người, mình post ảnh những cầu thủ quan trọng nhất của đội bóng giúp thành công của đội bóng nè.

1.YaKubu - DR: một trong những bản hợp đồng thành công nhất mà do hlv Hien mang về

2.IanSharps - DC: Đội trưởng của đội bóng

3.Lucien Mettomo - DC: Cầu thủ ghi bàn thường xuyên từ vị trí trung vệ

4. Nicky Wroe - MC: Cầu thủ quan trọng giữ tuyến giữa của đội bóng, a là tin thần của đội bóng

5. Mark Wright - W: Cầu thủ đá cánh trái

6. Lionel Ainsworth - W: Cầu thủ đá cánh phải

7. Jamil Adam - ST: Cầu thủ quan trọng nhất của đội bóng ghi bàn đáng kinh khủng có thể so sánh với R10 của MU

8. Kieran Gibbs -Thằng mượn của Ars

9. Danny Drikwater - MC: Cầu thủ mượn của MU

Còn đây là tac mà mình dùng khi đá, tùy theo lúc mà dùng tac nào cho hợp

Trên đây là những cầu thủ mà đội bóng mình sử dụng và tac mình sử dụng khi lãnh đạo đội bóng. Điều mình khó hiu, bất ngờ nhất là CLB mình có thể thắng MU và MC.. Qua mùa mới mình đá siêu cup đội MU hết 6 thằng 16 tuổi mà nó nã mình đến 6 - 2 lận.
    Nhìn mấy cầu thủ này mà nhớ hồi FM 11 toàn chơi League 2..........................

Cả mấy chú RM Max Noble free , DM Watson (Caronila) sắp sang V League.........................vv................. ..........

Số bài viết
    101
    Hay wa' để mình dow thì tac của bạn về thử xem sao . Cũng đang chơi thử ở L1 vs Charton . Đá L2 mà đi đá europa league cũng khá thú vị đó . Đúng là trong bóng đá không gì là không thể .

Số bài viết
    47
    Chơi L2 mùa đầu có thằng Jamil Adam - ST vs Josh Wright - CM free ngon nhất, ký 2 thằng này là lên hạng ngon ơ

Số bài viết
    464
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Lê Thụy Hải Bài viết
    Hay wa' để mình dow thì tac của bạn về thử xem sao . Cũng đang chơi thử ở L1 vs Charton . Đá L2 mà đi đá europa league cũng khá thú vị đó . Đúng là trong bóng đá không gì là không thể .
    Đây là link của mình http://www.mediafire.com/?bwx3wrako0f9839. Trong đó, 1 tac là của chủ thớt bên hành trình từ ...., 1 tac còn lại là tham khảo nhiu thứ.

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của furyfish Bài viết
    Chơi L2 mùa đầu có thằng Jamil Adam - ST vs Josh Wright - CM free ngon nhất, ký 2 thằng này là lên hạng ngon ơ
    Ủa, mình thấy ký hợp đồng cái nó qua lun mà, mình có thấy có vấn đề gì đâu

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới