Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 3 trong tổng số 3
    Số bài viết
    49

Chọn quốc gia lúc new game

Mình mới chơi, lúc new game nó có hiện ra cái phần chọn quốc gia thì nên chọn tất cả hay sao. Nếu mình chọn những quốc gia nào thì sau này đổi CLB thì chỉ đổi đc trong các quốc gia đã chọn thôi hay sao

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    1,235
    Đúng vậy đó trong FM 2012 hình như có bổ sung thêm chế để add thêm quốc gia trong khi mình chơi nhưng phải chờ khoảng 1 năm thì phải để có thế chon dẫn dắt CLB ở quốc gia đó

Ở chỗ này

Số bài viết
    3,080
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của rolsic Bài viết
    Mình mới chơi, lúc new game nó có hiện ra cái phần chọn quốc gia thì nên chọn tất cả hay sao. Nếu mình chọn những quốc gia nào thì sau này đổi CLB thì chỉ đổi đc trong các quốc gia đã chọn thôi hay sao
    Nếu máy bạn thuộc dạng cổ đại thì không nên chọn tất cả các quốc gia. Vì khi chọn tất cả các quốc gia thì Data sẽ rất lớn, kéo theo là khi chạy Newgame để bắt đầu mùa giải sẽ rất lâu và Continue trong khi chơi cũng sẽ ngốn không ít thời gian

Bạn nên chọn những giải đấu mà bạn thích hay đơn giản là chỉ chọn những giải đấu hàng đầu Châu Âu thôi

Còn nếu đang chơi mà muốn thêm vào một giải vào thì bác hot_dog đã nói ở trên rồi

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới