Share game FM24 (PC)
Trang thứ 6 trong tổng số 7 trang Trang đầuTrang đầu ... 4567 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 51 tói 60 trong tổng số 66
    Số bài viết
    71
    Đau cái là mình toàn khen xong rồi offer, club nó không chịu bán, thế là thằng cầu thủ nó đòi hợp đồng mới cao hơn => đứt

Số bài viết
    95
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nthoang1293 Bài viết
    Đau cái là mình toàn khen xong rồi offer, club nó không chịu bán, thế là thằng cầu thủ nó đòi hợp đồng mới cao hơn => đứt
    Vậy có lẽ là do Clb của bạn không đủ "tầm" để quyến rũ thằng kia

Số bài viết
    71
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của DRACULASXD Bài viết
    Vậy có lẽ là do Clb của bạn không đủ "tầm" để quyến rũ thằng kia
    vấn đề là em cầm MU mới đau chứ, mùa nào cũng cúp đầy nhà chứ ít đâu mà nó ko về @@
    //giữa mùa 3 thằng agent nó offer Busquets lúc đó 25 tuổi cho mình giá 23m cơ mà ko mua vì tuyến giữa đông quá rồi

Lần sửa bài viết gần nhất bởi nthoang1293 : 07-06-2012 vào lúc 07:15 PM

Số bài viết
    95
    vấn đề là em cầm MU mới đau chứ, mùa nào cũng cúp đầy nhà chứ ít đâu mà nó ko về @@
    //giữa mùa 3 thằng agent nó offer Busquets lúc đó 25 tuổi cho mình giá 23m cơ mà ko mua vì tuyến giữa đông quá rồi
    Thật ra cầu thủ ko muốn về Clb của mình (kể cả là 1CLB lớn hơn CLB hiện tại) có nhiều lí do, có trường hợp mình ký với 1 thằng 16t ở clb thuộc loại tép riu mà còn bị nó không thèm thảo luận ấy chứ
    Kinh nghiệm mình cho thấy là cứ khen 1 thằng cầu thủ nhiều thì sẽ tăng khả năng nó muốn về clb mình, còn tăng đến mức nào thì hên xui

Mình cầm MU, vừa đá đến giữa mùa 3, có mấy thằng đang trong hết hạn hđ (6 tháng) mà khi ký thì thằng nào cũng từ chối thương thảo mới đau: Benzema, Mascherano, Pepe...

Số bài viết
    922
    Thật ra cầu thủ ko muốn về Clb của mình (kể cả là 1CLB lớn hơn CLB hiện tại) có nhiều lí do, có trường hợp mình ký với 1 thằng 16t ở clb thuộc loại tép riu mà còn bị nó không thèm thảo luận ấy chứ
    Kinh nghiệm mình cho thấy là cứ khen 1 thằng cầu thủ nhiều thì sẽ tăng khả năng nó muốn về clb mình, còn tăng đến mức nào thì hên xui

Mình cầm MU, vừa đá đến giữa mùa 3, có mấy thằng đang trong hết hạn hđ (6 tháng) mà khi ký thì thằng nào cũng từ chối thương thảo mới đau: Benzema, Mascherano, Pepe...
    ...Busquests mình toàn mua giữa mùa 1...cũg cầm MU và thấy thằg Barca nó đưa Busquests lên transfer list có 7,5M E nên hốt lun...ngoài ra nhìu lúc cả Afellay cũg bị đưa lên list vs giá cũg 7,5M E....Chưa kể có thể mua Pedro vs giá 5M E...MU thì mua hàg thải của Barca vs Real cũg khá ngon...Real thì giữa mùa 1 nhờ board mua dùm thằg Di Maria có 17,5M E...

Iu cầu để 1 cầu thủ chịu kí hợp đồg vs CLB mình cầm ngoài sức hút còn có cả khả năg đc ra sân nhìu hay ít nếu nó về (tính cạnh tranh của vị trí ưa thích của nó có cao hay ko,có nhìu cầu thủ có thể đá ở vị trí của nó hay ko)...và còn có cả chỉ số ẩn Loyalty của thằg cầu thủ, cũg như là việc nó thích CLB mình hay ko?...Ko fải lúc nào khen nó thì sẽ tăg khả năg nó về CLB mình đâu...Khen nó nhìu wá mà nó cũg chả để ý thì cũg như ko thui...

Số bài viết
    140
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của MILAN_NEVER_DIE Bài viết
    Giữa mùa 3 , Yaan M'Vila free
    ac ac!!!!!!??????

Trăm bó đuốc sẽ bắt được con ếch!!!!!!

Số bài viết
    95
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của rockred9x Bài viết
    ...Busquests mình toàn mua giữa mùa 1...cũg cầm MU và thấy thằg Barca nó đưa Busquests lên transfer list có 7,5M E nên hốt lun...ngoài ra nhìu lúc cả Afellay cũg bị đưa lên list vs giá cũg 7,5M E....Chưa kể có thể mua Pedro vs giá 5M E...MU thì mua hàg thải của Barca vs Real cũg khá ngon...Real thì giữa mùa 1 nhờ board mua dùm thằg Di Maria có 17,5M E...

Iu cầu để 1 cầu thủ chịu kí hợp đồg vs CLB mình cầm ngoài sức hút còn có cả khả năg đc ra sân nhìu hay ít nếu nó về (tính cạnh tranh của vị trí ưa thích của nó có cao hay ko,có nhìu cầu thủ có thể đá ở vị trí của nó hay ko)...và còn có cả chỉ số ẩn Loyalty của thằg cầu thủ, cũg như là việc nó thích CLB mình hay ko?...Ko fải lúc nào khen nó thì sẽ tăg khả năg nó về CLB mình đâu...Khen nó nhìu wá mà nó cũg chả để ý thì cũg như ko thui...
    Mình thấy mấy thằng trẻ của Barca không hơn gì dàn trẻ của MU cả nên không quan tâm lớn, còn bọn sao của Barca thì toàn lương khủng, mà mình thích chơi theo phong cách của MU là lương không quá cao nên nói chung cũng ko hào hứng với mấy tên này lắm. Đội hình MU năm 4 của mình có đúng Rooney là lương 200k/w (euro), còn lại tất cả đều 100k/w trở xuống. Mức lương trung bình của 11 thằng đá chính là tròn 90k euro/tuần.

Số bài viết
    922
    Mình thấy mấy thằng trẻ của Barca không hơn gì dàn trẻ của MU cả nên không quan tâm lớn, còn bọn sao của Barca thì toàn lương khủng, mà mình thích chơi theo phong cách của MU là lương không quá cao nên nói chung cũng ko hào hứng với mấy tên này lắm. Đội hình MU năm 4 của mình có đúng Rooney là lương 200k/w (euro), còn lại tất cả đều 100k/w trở xuống. Mức lương trung bình của 11 thằng đá chính là tròn 90k euro/tuần.
    ...thằg Busquets mình sign nó có 75k E/w...Di Maria cũg chả đến 100k E/w...MU làm gì có thằg nào đá trụ tốt như thằg BUsquets ...ngay cả khi đội hình mình có cả Verratti, Adam Vass, Carrick, Flecher nhưg thằg Busquets vẫn có suất đá chính mí trận wan trọg...mình xoay vòg cầu thủ nhìu+ thườg đổi sơ đồ nên hàg tiền vệ trụ rất nhìu...

Số bài viết
    95
    Thật ra ở vị trí DMC đơn thuần thì MU có P.Jones từ mùa thứ 2 có thể thành hàng khủng rồi, nhưng như thế sẽ lãng phí 1 trong những DC hay nhất bản FM12. Thế nên lúc đầu cầm MU mình không dùng tac có DMC mà 2 MC ở giữa (Fletcher BWM và Carrick DLP). Sau này mua M'Vila thì set nó đá DCM Anchor.

Nhưng cầm MU 1 thời gian mình thấy chú Anderson đá ngày càng tiến bộ, mùa đầu khá, mùa 2 ngon, mùa 3 xuất sắc (Để đá tiền vệ trung tâm - AdvanPlaymarker)
    Hiện tại mùa 4 thì nhiều tiền vệ quá: M'Villa, Bertolacci, Anderson, Douglas Costa, Cleverley, A.Young, S.Kagawa (Free), Gotze (35m mùa 4). Đấy là chưa tính khoảng 4-5 thằng trẻ nữa

4 tiền vệ: MVilla chuyên đá DMC Anchor, 1MC chính giữa lệch phải 1 tí, 1 hộ công chính giữa, 1 AML. Vì nhiều tiền vệ nên thường xuyên phải xoay vòng, AMC và AML thì Costa, Kagawa, Gotze, Young xoay vòng hoặc đẩy Anderson hộ công cũng rất ngon. MC thì Anderson là số 1, xoay vòng thêm Cleverley, Bertolacci hoặc đẩy Costa về nếu cần.
    Cặp tiền đạo thì mình nghĩ Chicharito là best Poacher ở bản này Để Rooney đá Deep L F.

Số bài viết
    7
    Mình muốn mua Gotze( Đang chơi mùa 1 định xúc mùa 2) mà khó mua quá các bác tư vấn giùm

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới