Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 5 trong tổng số 5
    Số bài viết
    207

Mua cầu thủ thay Ibra !!!!!

Dẫu biết là có topic tư vấn mua cầu thủ rồi nhưng do muốn dc mọi người tư vấn tốt hơn , nên lập topic này ( mod đừng xoá nhé ).
    Tình hình là đang cầm MIlan đầu mùa 3 , đã bán Ibra do ko gia hạn dc hợp đồng . Đá cặp Pato-Paloschi thì ko đc .
    Hiện tại có 3 cái tên mà mình thấy tâm đắc để thay vị trí của Ibra ( da Advance Forward vừa ghi bàn , vừa kiến tạo cùng với 1 poacher )
    1. Giuseppe Rossi : điều khoản release là 35M Pound , đây là cầu thủ mình khá thích , nhưng điểm yếu là thể hình nhỏ con .
    2. Jovetic : vừa gia hạn hợp đồng với Fio , nên mua chắc cũng tầm > 50M Pound . p/s minh ko thích mua cầu thủ giá trên 35M dù là siêu sao
    3. Hamsik : vị trí sở trường MC , nhưng khi nhìn qua các chỉ số có thể mình sẽ cho tập đá tiền đạo :notbad:. Hiện tại thì đã có cơ hội kí hợp đồng với giá 20M Pound ( 1 cái giá khá mềm )
    Mong mọi người tư vấn dùm nha . Thanks all:dzo:
    FORZA MILAN !

Chủ đề tương tự:

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    Giuseppe Rossi là hợp lý nhất, giá mềm, người Ý, chỉ số tuyệt đẹp cho Trequartista, mỗi tội lương to. Hamsik đá Trequartista cũng ngon luôn, còn Jovetic thì không thích lắm.

Số bài viết
    128
    1 phiếu cho Hamsik, mình thấy rất nhiều người đã sử dụng Hamsik như 1 tiền đạo và có kết quả rất tốt.

Số bài viết
    207
    AE khác đâu rồi nhi~

Số bài viết
    2,202
    Nếu cứ mong tư vấn tốt hơn thì khi 1 ai đố gặp vấn đề gì về cần mua cầu thủ lại lập 1 topic khoảng 10 người lập topic thì sẽ như thế nào đây

Bạn vào topic tư vấn để hỏi nhé

Đã có nội quy topic nên Close Nhân nhượng với chủ thớt ko thì đã ăn pts rồi đấy

...Legend...

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới