Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 2 trang 12 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 17
    Số bài viết
    8

Giúp mình kí hợp đồng với Messi.

Đây là lần đầu mình gặp chuyện này không bik làm sao với Agent of Messi đây. Đây là lần đầu tiên chơi FM, manage 1 đội có cầu thủ ghi tới 45 bàn ( khoe chút, mình hơi gà sry ^^)
    http://up.anhso.net
    Đang vui thi khi sign hợp đồng tiếp với messi thì nó đòi thế này đây.
    http://up.anhso.net
    Mình nể nó đá hay nên cũng OK lun mà CLB thì lại ko chju. Chỉnh lương thấp xuống 500 Agent cũng ko chju. Nó kiu là vì nó đá hay + vừa nhận được bóng vàng nên nó fải được hưởng như thế. Giờ là 06.2015 rùi, đến 06.2016 là hết hạn, ko bik là do em lo xa quá chăng, đợi tới năm sau thế nào nó cũng kí chăn, hay nó đi thiệt. Có ai gặp vụ này goy` thì cho em ý kiến chứ ko để Messi ra đi thì còn mặt mũi nào nhìn các Cules nữa. T_T.

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    6,237
    bạn thêm vào điêu khoản tăng lương hằng năm là 10%, rồi hạ lương xuống, mà tính toán sao cho tăng ít thôi, chứ để tăng hằng năm nhiều wa' là vỡ nợ đó, mà sao k bạn k chỉnh tiền thành euro ấy, để $ thấy nhiều vãi ra

Cập nhật thông tin mới nhất từ diễn đàn

>> News <<
    >> Page - Group <<
    >> Youtube - Discord <<

Số bài viết
    8
    Đã thử theo cak của bạn nhưng vẫn ko được. Tăng tới 20% rồi mà vẫn ko chju. ực. Chak cầm nốt mùa sau rồi move qua arsenal cầm đá tàng tàng rùi nghỉ hưu.

Số bài viết
    2,107
    Bác giảm lương,tăng Signing on Fee,tăng Agent Fee lên

Đúng là bác mới chơi,đội toàn mua hàng khủng về,thừa mứa quá

Không thì FMRTE hạn hợp đồng nó cái là xong,cho đến 2030 luôn

Trang Web tìm mộ liệt sĩ:NHANTIMDONGDOI.ORG
    LATHUANTINH.NGUOITHAIBINH.VN
    CUONNHATKY.VICONGDONG.VN

Số bài viết
    3,080
    Lương Messi hơn nửa triệu 1 tuần sao Bạn muốn hạ lương xuống thì tăng những khoản như Signing on Fee, Agent Fee, Appearance Fee, Goal Bonus lên là được. Hoặc cách 2 nhanh gọn nhất là dùng FMRTE thì lương bao nhiêu cũng có

Số bài viết
    8
    Bác Ibrahimovic nói sai rồi. Mình cầm Liv đá tới năm 2014, mình cũng chỉ mua hàng kha khá thui như Gervinho, Alberto Paloschi,... Mà khổ nỗi tài cầm quân có hạn nên tuy cũng đc xem là thứ dữ trong nước nhưng không tài nào ăn được cái C1. Đến cuối năm 2014 thì ông Pep move lên tuyển Spain, thấy Barca nó sign zới mình, nhìn cầu thủ nó thèm wá, lại thêm budget >200tr, gét wa lun. Mình dùng cái budget trên trời này chỉ tậu 2 em Neymar với Ganso ak, thay Xavi với Villa già wá (2015 mà, có đá nổi nữa đâu) để còn ăn C1 chứ. Còn lại là ông Pep mua trước đó hết. Nhìn vào bảng lương cũ của Messi thì nó nhận tới $475000 p/w, ông Pep chiều nó thế thảo nào giờ fáck lối wá. Nhưng ko sign thì cũng un~. Mà sry là cak 1 ko đc jờ thì nó ko thèm đàm fán lun. gét wá. Xem nó lì tới đâu. Cùng lắm thì sry các Cules. Hihi.

Số bài viết
    2,107
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của zzzkamezzz Bài viết
    Bác Ibrahimovic nói sai rồi. Mình cầm Liv đá tới năm 2014, mình cũng chỉ mua hàng kha khá thui như Gervinho, Alberto Paloschi,... Mà khổ nỗi tài cầm quân có hạn nên tuy cũng đc xem là thứ dữ trong nước nhưng không tài nào ăn được cái C1. Đến cuối năm 2014 thì ông Pep move lên tuyển Spain, thấy Barca nó sign zới mình, nhìn cầu thủ nó thèm wá, lại thêm budget >200tr, gét wa lun. Mình dùng cái budget trên trời này chỉ tậu 2 em Neymar với Ganso ak, thay Xavi với Villa già wá (2015 mà, có đá nổi nữa đâu) để còn ăn C1 chứ. Còn lại là ông Pep mua trước đó hết. Nhìn vào bảng lương cũ của Messi thì nó nhận tới $475000 p/w, ông Pep chiều nó thế thảo nào giờ fáck lối wá. Nhưng ko sign thì cũng un~. Mà sry là cak 1 ko đc jờ thì nó ko thèm đàm fán lun. gét wá. Xem nó lì tới đâu. Cùng lắm thì sry các Cules. Hihi.
    Tưởng bác cầm barca cơ mà,nhìn cái ảnh chụp toàn sign hàng xịn về

Trang Web tìm mộ liệt sĩ:NHANTIMDONGDOI.ORG
    LATHUANTINH.NGUOITHAIBINH.VN
    CUONNHATKY.VICONGDONG.VN

Số bài viết
    6,237
    messi lương nửa triệu $ là đúng rồi, nếu dùng euro là 275k, mức lương này cũng bt mà nếu so với 250k bảng của rooney,

Cập nhật thông tin mới nhất từ diễn đàn

>> News <<
    >> Page - Group <<
    >> Youtube - Discord <<

Số bài viết
    8
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Zlatan Ibrahimovic Bài viết
    Tưởng bác cầm barca cơ mà,nhìn cái ảnh chụp toàn sign hàng xịn về
    Mình cầm Liverpool từ năm 06.2011-06.2014, tới 06.2014 Barca sign zới mình, thấy toàn hàng khũng nên bỏ Liv wa Bar đá cho nó sướng. hehe.

Ảnh đại diện của zazinho
    zazinho đang ngoại tuyến Vô địch YFF Championship HLV tuyển trẻ U23
    Số bài viết
    561
    Adjust Budget?, tăng quỹ lương lên là đc mà

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới