Share game FM24 (PC)

Trang thứ 12 trong tổng số 17 trang Trang đầuTrang đầu ... 21011121314 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 111 tói 120 trong tổng số 162
    Số bài viết
    922
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của dv911 Bài viết
    làm sao để VL tăng sao nhỉ
    ...CLB cố gắg vươn ra đấu trườg wốc tế,thi đấu đạt thành tích tốt nhìu vào...ví dụ như CLB bạn đag nắm vô địch C1 Châu Á,vào đến bán kết hoặc chug kết World Club Champion...Ngoài ra đội tuyển wốc gia cũg như tuyển trẻ U23,U21,U20,U19 thi đấu thành côg trên đấu trg` wốc tế...các CLB VN thu hút nhìu cầu thủ ngoại đến thi đấu...VN cải thiện thứ hạg trên bảg xếp hạg Fifa...thế là VL tăg sao thui...

Số bài viết
    218
    tks bạn hiểu rồi

Số bài viết
    212
    Có ai có trang đăng ký cầu thủ của tất cả cá đội k?

:ok: Con gái đẹp là con gái trong mơ, con gái ngoan là con gái... trong nhà trẻ:ok:

Số bài viết
    19
    vff.org.vn. Trang đó đã đăng danh sách rùi đó. Ai cần danh sách cụ thể (họ tên, ngày tháng sinh) của QNK Quảng Nam thì nói với tớ nhé

Số bài viết
    93

hỏi chút về bản V-League số lượng ngoại binh ?

Mình cầm La, Son Thanh Hoa , có thằng Kankam nhập tịch , khi vao sân mình chỉ cho thềm đc 3 đứa nữa ( kể cả Sub hay chính thức cũng chỉ 3 nữa ). trong khi cac dội # xem đội hình hầu , kiểm nha nhập tịch thì vẫn có 4 đứa ngoại, cả đá và dự bị.

Ko bít lúc Creat các bác có để ý vụ này hok ?

Àh còn thằng omar của LSTH. Nó bị cấm đá cả mùa hả ? giống ngoài đời mơíu bị FIFA cấm à. Híc, nó ngon nhất đội.....

Số bài viết
    1,224
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của minhjindo Bài viết
    Mình cầm La, Son Thanh Hoa , có thằng Kankam nhập tịch , khi vao sân mình chỉ cho thềm đc 3 đứa nữa ( kể cả Sub hay chính thức cũng chỉ 3 nữa ). trong khi cac dội # xem đội hình hầu , kiểm nha nhập tịch thì vẫn có 4 đứa ngoại, cả đá và dự bị.

Ko bít lúc Creat các bác có để ý vụ này hok ?

Àh còn thằng omar của LSTH. Nó bị cấm đá cả mùa hả ? giống ngoài đời mơíu bị FIFA cấm à. Híc, nó ngon nhất đội.....
    Vấn đề thứ nhất : bạn nói rõ lại ,type chính xác giúp mình , mình chả hiểu ý bạn nói là gì cả
    vấn đề thứ hai : Nếu có bị treo giò cả mùa thì là do SI set như vậy , mình ko chỉnh gì chuyện đó cả

Số bài viết
    9
    các bác ơi, có thể nào làm database superleague cho fm8 được không?thấy các bác chơi em thèm quá mà máy yếu quá nên không chơi được, chỉ chơi được fm8 thôi, các bác giúp giùm em nha, cảm ơn các bác!nếu không làm cho fm8 được thì các bác làm cho fm 10.3 cũng được ạ!

Lần sửa bài viết gần nhất bởi champion89 : 12-01-2012 vào lúc 02:29 PM

Số bài viết
    2
    Bản này có nhiều điểm không hợp lý:
    - AFF Suzuki Cup cùng thời điểm V-League mà V-League vẫn diễn ra. Đội hình của mình toàn tuyển thủ quốc gia, tới đợt có AFF Suzuki Cup ko có cầu thủ đá luôn, đôn cầu thủ trẻ lên cũng ko được (vì không đăng ký thi đấu)
    - Quy định V-League là 3 foreign đá chính + 1 sub được mà, tại sao bản này là 3 foreign (kể cả chính và dự bị)

Số bài viết
    136
    http://www.soccerway.com/national/vi...egular-season/ update cầu thủ chính xác này

Số bài viết
    1,224
    A e thông cảm nhé , mình đang lo release VH , nên bản V-League update mới tạm thời chưa có nhé , xong VH sẽ lo đến cái này ngay

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới