Share game FM24 (PC)

Trang thứ 11 trong tổng số 17 trang Trang đầuTrang đầu ... 910111213 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 101 tói 110 trong tổng số 162
    Số bài viết
    1,224
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của onehearttwolove1991 Bài viết
    Bản Super League Eximbank 2012 Update 3-1-2012 nè anh em. Bản này đã chỉnh luật giải đấu, ngày chuyển nhượng và có thêm Giải Bóng trẻ toàn quốc, U21 Báo Thanh Niên, U19 Báo Bóng Đá,...http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=26354
    2 bản này có gì xài chung ko OH , nói a e biết để ko load chung kẻo dump đấy
    Với lại OH có rảnh ko , update chuyển nhượng bên này giúp mình với , đang lu bu quá

Số bài viết
    212
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của baokhanhvl89 Bài viết
    Với lại OH có rảnh ko , update chuyển nhượng bên này giúp mình với , đang lu bu quá
    2 bản này hoàn toàn riêng. Tết ở nhà không có gì làm nên edit chơi. Hihi. Đem vô sài chung là crash dump liền đó. Mình up lên cả 4 file luôn rồi.
    Bên này chuyển nhượng hình như đủ hết rồi thì phải. Chỉ còn thanh lý vài chú là xong rồi. Còn lại là ổn cả.
    Với lại cái editor của mình hình như không tương thích với FM12 của một số anh em thì phải. Sẽ có 1 số anh em chơi không được:ok:

:ok: Con gái đẹp là con gái trong mơ, con gái ngoan là con gái... trong nhà trẻ:ok:

Số bài viết
    212
    2 bản này hoàn toàn riêng. Tết ở nhà không có gì làm nên edit chơi. Hihi. Đem vô sài chung là crash dump liền đó. Mình up lên cả 4 file luôn rồi.
    Bên này chuyển nhượng hình như đủ hết rồi thì phải. Chỉ còn thanh lý vài chú là xong rồi. Còn lại là ổn cả.
    Với lại cái editor của mình hình như không tương thích với FM12 của một số anh em thì phải. Sẽ có 1 số anh em chơi không được:ok:

:ok: Con gái đẹp là con gái trong mơ, con gái ngoan là con gái... trong nhà trẻ:ok:

Số bài viết
    1,224
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của onehearttwolove1991 Bài viết
    OH edit lại chuyển nhượng thôi , thế thì ko bị lỗi đâu , vậy làm giúp mình nhé :ok:

Số bài viết
    46
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của vantin_lv Bài viết
    Nhắc lại, cheat hay bất kì hình thức gì k đem lên trên này Tươngf đây là nơi mọi người share kinh nghiệm vs nhau Thôi bye bye, k lên nữa Vê lờ thật =)
    Mới tập chơi FM hả

Số bài viết
    212
    OH edit lại chuyển nhượng thôi , thế thì ko bị lỗi đâu , vậy làm giúp mình nhé :ok:
    Rồi mình làm cho:ok: Mà mai hoặc mốt mới xong được nha

Số bài viết
    379
    theo ng` quản lý trang web chính thức của Super League thì vài ngày tới sẽ có danh sách đăng ký đầy đủ của các CLB dự Super League 2012
    web : http://vnleague.com hoặc http://vnleague.vn

lấy từ 1 nguồn tin đáng tin cậy trên fb

Số bài viết
    17
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hiepngo Bài viết
    thằng này ngu còn tỏ ra nguy hiểm à. Mồm kêu share thì share đi lại còn khoe xong kêu k lên nữa . Mà tôi chưa bao h request mà ra dc đội parent trong bản V-League cả. Bọn Board toàn hứa xong r để trống đội chứ có dc đâu. Nên nhớ cái tầm Gibson lấy mấy thằng Hạng Nhất Anh mượn nó còn k chịu sang. Nếu mà bảo vào đến CK World Champions Club để lên REP á??? Xl chưa đủ tuổi....
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của ketutran Bài viết
    Chắc là chém gió hoặc cheat 100%. Đề nghị anh em ném đá cho chết chìm đê
    Toàn mấy thằng ngu mà tỏ ra là mình giỏi Mấy đứa chơi ko được k có nghĩa người khác cũng ngu như mấy đứa Để tăng Rep thì bé còn phải hỏi anh đấy nhá :x Chú chưa đủ tuổi chứ người khác người ta quá tuổi rồi con nhợn ạ :x Nho còn non và xanh lắm :x

Con nit mà giơ tay phát biểu lung tung coi chừng bị cô giáo vả vào mồm đấy

Số bài viết
    3,080
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của vantin_lv Bài viết
    Toàn mấy thằng ngu mà tỏ ra là mình giỏi Mấy đứa chơi ko được k có nghĩa người khác cũng ngu như mấy đứa Để tăng Rep thì bé còn phải hỏi anh đấy nhá :x Chú chưa đủ tuổi chứ người khác người ta quá tuổi rồi con nhợn ạ :x Nho còn non và xanh lắm :x

Con nit mà giơ tay phát biểu lung tung coi chừng bị cô giáo vả vào mồm đấy
    Chưa nghe Mod nói sao

Nói nhiều dễ gây War lắm. Nói thế nào thì Share thế ấy luôn đi cho nóng. Như thế thì hết ai nói được

Bạn nên share kinh nghiệm , bạn nói mà ko hướng dẫn thì mọi người ko tin là chuyện đương nhiên . Cá nhân mình cũng thắc mắc là tại sao MU lại chịu nhận SHB Đà Nẵng làm Feeder . Còn nữa là Diouf và Gibson tuy là dự bị loại ở MU , nhưng so với Super League của VN thì khoảng cách về Repulation rất xa
    Vậy nhé , nếu được thì bạn share kinh nghiệm với a e thay vì chỉ khoe

Số bài viết
    218
    làm sao để VL tăng sao nhỉ

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới