Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 4 trong tổng số 4
    Số bài viết
    144

Cần tư vấn mua lap chiến FM vs Pes

Bác nào có kinh nghiệm tư vấn em con lap, em cần chiến ngon Fm vs Pes (máy h 2gb chạy vất vả quá à), giá trong khoảng $1k, e cần ram khoảng 4gb, bộ nhớ vài trăm gb j đấy, ưu tiên card onboard cho nó bền máy

À ưu tiên hàng máy bền các bác nhé , e quen dùng Toshiba vs Thinkpad quăng quật thoải mái rồi

Tư vấn nào tư vấn nào, mong chờ mong chờ

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    922
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của The_worst_boy Bài viết
    Bác nào có kinh nghiệm tư vấn em con lap, em cần chiến ngon Fm vs Pes (máy h 2gb chạy vất vả quá à), giá trong khoảng $1k, e cần ram khoảng 4gb, bộ nhớ vài trăm gb j đấy, ưu tiên card onboard cho nó bền máy

À ưu tiên hàng máy bền các bác nhé , e quen dùng Toshiba vs Thinkpad quăng quật thoải mái rồi

...$1k thì wất lun Allienware đi,khỏi fải suy ngĩ ...Allienware thì dư sức chiến PES,fifa vs FM rùi...lap mình HP ram 3GB,processor AMD Dual Core 2GHz cùi mà còn chiến đc FM ngon lành nì,chỉ có PES là hơi lag

Số bài viết
    590
    Đá PES thì VGA rời cho nó mượt bạn à, máy mình dual core, 4gb, ATI HD 4500 series chạy PES cũng ok, FM cũng được thôi. 1k$ thì thêm tí vô cái VGA đi

Số bài viết
    1,224
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của The_worst_boy Bài viết

Trước tiên chiến tốt FF , Pes , FM thì 1 con máy tầm 10tr (i3 , RAM 4Gb , Intel HD 3000) là đủ rồi . Bảo đảm với bạn là cứ nhắm mắt mua đại con nào giá khoảng $1k mà mình thích đi , về ko chiến được 3 game đó thì "chặt đầu mình"

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới