Share game FM24 (PC)
Trang thứ 37 trong tổng số 37 trang Trang đầuTrang đầu ... 27353637
Hiển thị kết quả từ 361 tói 362 trong tổng số 362
    Số bài viết
    38
    Chào bạn chủ thớt! Cho mình hỏi một câu? Suốt từ đầu không thấy bạn đề cập đến việc cho các cầu thủ học tuyệt kỹ và các cầu thủ già kèm các thủ trẻ. Mình thường lưu giữ các cầu thủ trẻ để học tuyệt kỹ và đến tầm 28-30 tuổi mới bán. Cám ơn bài viết của bạn chủ thớt rất hay!

]CR7[

Số bài viết
    141
    Hehe, lâu lắm mới có người post, đến hẹn lại lên FM13 rồi mềnh lại tái xuất giang hồ

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Raise Bài viết
    Bài hay quá, mình đọc cả topic từ hôm qua đến nay, nhưng bác chủ thread cho mình hỏi, có vẻ bạn ko quan tâm đến tactic (dùng sẵn), vậy còn traning thì sao bạn? Với cả bạn có quan tâm đến đội ngũ coach ko?
    Tactic thì mình tổng cộng mình dùng 4-5 cái tac sẵn nhưng tùy từng thời điểm trong trận đấu và những giai đoạn của mùa giải đều có những những điều chỉnh nhất định ở vị trí, role, TI, PI chứ đâu phải cứ để nguyên vậy dùng

Training thì mình tham khảo những schedule nổi tiếng rồi những bài viết về training, kiếm thêm cả mấy cái calculator nữa để train cầu thủ. Nói chung là cũng tổng hợp từ nhiều nguồn kết hợp với kiến thức nông cạn của mình để áp dụng thôi. Coach thì cứ theo mấy công thức tính sao sign về những chỗ ít sao, scout thì JCA, JPA, Deter là ưu tiên hàng đầu

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của ]CR7[ Bài viết
    Chào bạn chủ thớt! Cho mình hỏi một câu? Suốt từ đầu không thấy bạn đề cập đến việc cho các cầu thủ học tuyệt kỹ và các cầu thủ già kèm các thủ trẻ. Mình thường lưu giữ các cầu thủ trẻ để học tuyệt kỹ và đến tầm 28-30 tuổi mới bán. Cám ơn bài viết của bạn chủ thớt rất hay!
    Đội hình của mình là đi từ thấp lên cao, lứa sau mua về thường tốt hơn lứa trước nên lấy gì tutor, cũng có nhưng chỉ là số ít nên mình ko đề cập, tuyệt kỹ mình chỉ thích dedicated tempo cho MC, try killer ball cho Playmaker, IF, place shot cho tiền đạo, còn lại thì ko quan tâm lắm

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới