Share game FM24 (PC)
Trang thứ 35 trong tổng số 37 trang Trang đầuTrang đầu ... 253334353637 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 341 tói 350 trong tổng số 362
    Số bài viết
    141
    bán được cứ bán đi bạn, tầm League 1 là phế rồi

Số bài viết
    57
    mình cũng cầm cái đội vauxhall motor của hạng bét nhất nước anh ấy nhưng phần lớn toàn xài vacation với cũng save load nữa , giờ nó lên priemier leagues rồi , ghét nhất bọn cầu thủ cứ đòi ra đi ấy

Số bài viết
    58
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của theanhuce Bài viết
    mình cũng cầm cái đội vauxhall motor của hạng bét nhất nước anh ấy nhưng phần lớn toàn xài vacation với cũng save load nữa , giờ nó lên priemier leagues rồi , ghét nhất bọn cầu thủ cứ đòi ra đi ấy
    giống tôi đó. mỗi tội tôi ms chơi

Số bài viết
    57
    mình chỉ dùng genie để soi thằng nào ngon để mua thôi có gọi là cheat không nhỉ

Số bài viết
    2,858
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Catanzaro Bài viết
    bán được cứ bán đi bạn, tầm League 1 là phế rồi
    Rao mãi chả ai mua,định dùng nốt mùa.Ai ngờ phong độ vẫn bá đạo

Cơ mà nó ko chịu ký hđ.Hết mùa là free rồi .Hơi tiếc .

Số bài viết
    2,202
    Nghỉ tầm 2,3 tháng đi

Sau 2,3 tháng mò lại FM kiểu gì cũng có cảm hứng lại

...Legend...

Số bài viết
    141
    Chắc phải nghỉ một thời gian các bác ạ, new game mấy đội rồi không qua nổi tháng 8

Số bài viết
    34
    Jamil Adam đúng là siêu tiền đạo, đầu mùa phong độ cao bình quân 1 trận ghi 1,5 bàn đến gần cuối mùa anh cũng đòi 1 siêu hợp đồng cho xứng tầm, lương từ 700k đòi lên 3500k, CLB không đáp ứng được nên anh đòi ra đi, phong độ có sụt giảm nên chỉ ghi được bằng này bàn.

Mình đá Woking, sau 2 mùa lên liên tiếp 2 hạng (không GS, FMRT, save/load, chỉ save/load lúc đàm phán HĐ với các cầu thủ) thì đang đối mặt với việc các cầu thủ đòi ký HĐ mới vơi mức lương dự báo là phá vỡ quỹ lương cho phép, theo các bác thì nên giải quyết như thế nào. Bán đi thì không đủ lực lên tiếp mà giữ lại thì nó unhappy. Với cái nữa là lên hạng 2 thì CLB tự chuyển thành chuyên nghiệp hay mình phải vào đâu xin xỏ vậy các bác?

Số bài viết
    141
    Theo mình thì nên giữ thêm 1 mùa nữa, lên đến League 1 thì có nhiều tiền đạo ngon hơn. Cái chuyên nghiệp thì hồi mình chơi là có vào xin với Board, nhưng mình nghĩ là nếu không xin thì nó cũng tự chuyển thôi, vì đá giải cao rồi không thể để bán chuyên mãi được

Số bài viết
    2,858
    Jamil đá npower1 vẫn bá đạo.Ghi 4x bàn 1 mùa,giành vua phá lưới.Khi nào lên Championship thì thay tiền đạo bạn ah ayha:

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới