Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 4 trang Trang đầuTrang đầu 1234 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 36
    Số bài viết
    3,080
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Holmes Bài viết
    Nói thật, viết story kiểu này đọc buồn ngủ quá, khô khan, chả có tí hài hước nào cả
    Ít ra thì người ta cũng bỏ công ra viết Story mà bạn. Mỗi người một cách viết khác nhau. Ai mà chẳng muốn bài mình hoàn hảo, từ từ rồi mới hoàn thiện được chứ

Số bài viết
    45
    Hi, tôi cũng muốn viết hay, sáng tạo, nhưng tôi ko có thời gian để sáng tạo. FM Story là nơi chia sẻ cảm xúc, tuy tôi có đầu tư viết nhưng hay được không thì cũng tùy người chứ .

Hôm nay tôi đã thi đấu thêm được khoảng 6-8 trận gì đó, thắng hết thì phải nhưng thắng một số trận rất vất vả, tuy nhiên tôi sẽ viết hôm khác, tôi đang buồn. Một ngày làm việc quên mình không thể xóa khỏi đi những khoảng trống trong tâm hồn.

Chúc các bạn ngủ ngon.

Số bài viết
    3,080
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của atmulove Bài viết
    Hi, tôi cũng muốn viết hay, sáng tạo, nhưng tôi ko có thời gian để sáng tạo. FM Story là nơi chia sẻ cảm xúc, tuy tôi có đầu tư viết nhưng hay được không thì cũng tùy người chứ .

Hôm nay tôi đã thi đấu thêm được khoảng 6-8 trận gì đó, thắng hết thì phải nhưng thắng một số trận rất vất vả, tuy nhiên tôi sẽ viết hôm khác, tôi đang buồn. Một ngày làm việc quên mình không thể xóa khỏi đi những khoảng trống trong tâm hồn.

Chúc các bạn ngủ ngon.
    Kết cái câu "FM story là nơi chia sẻ cảm xúc" của bác

Mà 3 ngày rồi, sao chẳng thấy Niu Sờ to ry vậy bác Viết tiếp đi nào. Đang nóng lòng chờ phần tiếp theo ra là đây vì mình là Fan gốc MU mà

Số bài viết
    81
    Hi vọng có story về M.U. Là fan M.U nên nhìn M.U đá dạo này rất buồn. Cũng muốn viết 1 story về M.U nhưng lỡ cầm M.U chơi đến mùa 3 rồi. M.U ko save load + ko mua trả góp của tôi đã ẵm đủ các danh hiệu. Ai viết từ đầu đi. Lên đọc kiếm tí động lực nào

Số bài viết
    2,858
    Bro newgame rồi viết luôn đi .cầm mc,chelski lúc dếp mu cảm giác cool lắm :hahaha:.

Số bài viết
    81
    Đọc cái story H&R của người ta thấy thú vị kinh khủng. Ngồi chơi M.U đc 3 mùa cứ chán chán Ko lẽ viết 3 mùa xong thôi

Số bài viết
    3,080
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của mercury_kyo Bài viết
    Đọc cái story H&R của người ta thấy thú vị kinh khủng. Ngồi chơi M.U đc 3 mùa cứ chán chán Ko lẽ viết 3 mùa xong thôi
    Vậy thì viết Story của mùa 4 hoặc hồi tưởng lại cảm xúc của mùa 1 đi bạn Dạo này ít có ai viết Story mới cho MU nhỉ

Số bài viết
    81
    Ai viết đi học kn cái. Thi xong mà ko thấy ai viết sẽ tự tay. Mong là ăn ít tạ với gạch thôi :pf:

Số bài viết
    45
    Đợi mình nhé. Mình dã chơi đến hết tháng 3. Mỗi ngày mình chỉ đá có 6, 7 trận thôi. Vì mình bận đi làm, và nhiều việc khác. Ngày nào chơi cũng phải chụp hình lại từng trận để có dữ liệu viết.

Số bài viết
    3,080
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của atmulove Bài viết
    Đợi mình nhé. Mình dã chơi đến hết tháng 3. Mỗi ngày mình chỉ đá có 6, 7 trận thôi. Vì mình bận đi làm, và nhiều việc khác. Ngày nào chơi cũng phải chụp hình lại từng trận để có dữ liệu viết.
    Mỗi ngày mà bác đá được tới 6-7 trận ah`. Bác chơi theo dạng Full match hay Key Match vậy. Mình chơi theo kiểu Key Match, vậy mà mỗi trận cũng ngót ngét 10-15 phút

Mà bác chơi được hơn nửa mùa giải rồi ah`. Nếu định viết Story thì viết được rồi đấy bác Mình đang cầm MU nên muốn học hỏi kinh nghiệm chuyển nhượng một chút

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới