Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 6 trang Trang đầuTrang đầu 1234 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 51
    Số bài viết
    207
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của The_worst_boy Bài viết
    thói quen của mình là 31 tuổi bb em nhé, bán vội k mất giá
    Bạn này theo mình nghĩ đang cầm Arsenal , theo chính sách của GS Wenger . MÌnh không nói cách làm này tệ ( bán dc nhiều tiền mà:ok: ) . Nhưng mình nghĩ sẽ tốt hơn nếu trong đội bạn có những lão tướng , bạn cảm thấy thế nào khi nhưng cầu thủ mình yêu quí , gắn bó với club sau này trở thành coach .
    Còn thực tế . sau 1 thời gian dài không giành dc danh hiệu nào , GS Wenger vội vàng đi mua những cầu thủ có kinh nghiệm như : Arteta , cố giữa van persie ( mình nghĩ 32 tuổi cũng tiễn đi thôi :poke
    Vài lời góp ý !

Số bài viết
    930
    Mình thích mua cầu thủ trẻ về và biến chú ấy thành những Van Goal , Carlos, Rivaldo... hơn

Số bài viết
    97
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của bangnp Bài viết
    Mình thích mua cầu thủ trẻ về và biến chú ấy thành những Van Goal , Carlos, Rivaldo... hơn
    ==' trước khi điều này xảy ra bạn phải đá khoang 10 mùa trước ...

Số bài viết
    207
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của bangnp Bài viết
    Mình nghĩ đến 1 thiên tài như Messi còn nhận Ronaldinhho làm thầy , thì mình nghĩ luôn phải có lão tướng để diều dắt

Số bài viết
    930
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của MILAN_NEVER_DIE Bài viết
    Mình nghĩ đến 1 thiên tài như Messi còn nhận Ronaldinhho làm thầy , thì mình nghĩ luôn phải có lão tướng để diều dắt
    Mình thì thấy thiên tài như Rô đú chỉ cần qua tay các HLV thần thoại cỡ Bác Sơn và Bác Mâu cộng với đội ngũ chuyên gia thể lực , tâm lí... bá đạo cỡ Mờ U và Rê An thì chả cần lão tướng nào dắt hết................

Số bài viết
    484
    Mình chưa bao giờ mua 1 cầu thủ trên 25 tuổi. Còn những công thần thì để lại làm hlv; những cầu thủ già cho ra đi âu cũng là lẽ thường. Chính MU năm nay cũng khốn khổ vì những sai lầm của ferdinand; evra đó thôi. Cầm MU từ xưa đến giờ cứ em nào già cỡ 30t là bán. Có mấy công thần như giggs;ferdinand... thì giữ lại làm hlv. Sung;Carrick...cho ra đi hết ^.^

Số bài viết
    207
    Tớ nghĩ về trường hợp Ro BEo , thì không nhiều , rầt hạn chế bạn nhĩ .

Số bài viết
    484
    Rô đú là CR7 đó ^.^

Số bài viết
    930
    Ý cảu mình là vàng, kim cương... có thể đào ra từ dưới đất và cụng có thể tạo ra trong phòng thí nghiệm.............

Số bài viết
    207
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Badboy9x2 Bài viết
    Mình chưa bao giờ mua 1 cầu thủ trên 25 tuổi. Còn những công thần thì để lại làm hlv; những cầu thủ già cho ra đi âu cũng là lẽ thường. Chính MU năm nay cũng khốn khổ vì những sai lầm của ferdinand; evra đó thôi. Cầm MU từ xưa đến giờ cứ em nào già cỡ 30t là bán. Có mấy công thần như giggs;ferdinand... thì giữ lại làm hlv. Sung;Carrick...cho ra đi hết ^.^
    Mình nghĩ đây là 1 chính sách hợp lí . Mong bạn giữ lại những cầu thủ dưới 25t mà bận đã mua , nếu đóng góp nhiều cho đội bóng và thể hiện lòng trung thành .
    Những cầu thủ như carrick bạn bán đi là hợp lí .

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới