Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 5 trang Trang đầuTrang đầu 12345 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 42
    Số bài viết
    45
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của cmaddict Bài viết
    -Cái file này sẽ giúp bạn load tất cả cầu thủ của các nước/ giải vô địch mà bạn muốn, trước khi start new game, vào preferences, phần extra files, keep players date files, tick vào tên những nước/ giải vô địch mà bạn muốn load player, tick càng nhiều thì database càng lớn, càng đầy đủ cầu thủ.
    cái nì thì chỉ chọn dc 3,4 nước thui hjx, thế thì chán lém, mình chọn đến 8 nước anh pháp hà lan ý tây ban nha brazil arghen là con duacore3.0 bắt đầu load chậm rùi, thà cứ huge anh ý tây ban nha là đẹp nhất

Số bài viết
    174
    -@Kanla: cái file này có tác dụng là bắt game phải load cầu thủ của 1 nước/ giải vô địch, chứ bản thân nó có phải là database đâu, vì vậy nó ko bị lỗi thời mà có thể tương thích với mọi version của cm, fm, đây cũng chính là ưu điểm mà mình rất thích
    -@icecreamboy: cứ yên tâm tick hết đi bạn, cái này tick hết load nhanh hơn là xài huge đó, mình xài cái này từ hồi Cm0304, còn dùng con P3 700Mhz 256Ram mà vẫn chạy được. Và năm ngoái, từ khi đổi sang con Athlon 64 1G Ram thì chạy còn mượt mà hơn nữa

Số bài viết
    361
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của cmaddict Bài viết
    -Cái file này sẽ giúp bạn load tất cả cầu thủ của các nước/ giải vô địch mà bạn muốn, trước khi start new game, vào preferences, phần extra files, keep players date files, tick vào tên những nước/ giải vô địch mà bạn muốn load player, tick càng nhiều thì database càng lớn, càng đầy đủ cầu thủ.
    Vậy cho mình hỏi là cái này có khác gì load all player from .... ko vậy

Số bài viết
    174
    -Cái này mình cũng ko rõ lắm, hình như file ddt thì ít hơn cái load all player

Số bài viết
    5
    mình nghĩ là file đt thì có kho thông tin (game database) to hơn (ví dụ hiện đc thông thật của cầu thủ ở mấy CLB của V-league, kiểu như HAGL thì có mấy tay người Thái chẳng hạn - hình như cái này không có kể cả khi mình load all player from Vietnam) còn load all player from thì mình có thể kí hợp đồng đc với những cầu thủ mà load all from đó, không biết nói thế có đúng không?

Số bài viết
    562
    Nhưng muốn như vậy phải kèm theo một điều kiện là cấu hình mấy phải khủng chút mình hồi trước chơi không dám chơi lại nữa nặng kinh khủng nhưng cầu thủ thì đầy đủ

Số bài viết
    70
    Chịu khó click load all player kèm large database đi sẽ chả thiếu cầu thủ nào, có điều ngồi click chọn mất cả tiếng đồng hồ chứ chả chơi .

Nothing to lose

Số bài viết
    134
    Chơi Huge cũng không nhiều hơn mấy đâu T_T máy e dure 2core 2G ram mà chơi 8 nước load như rùa... càng về sau load càng khổ, đến tầm năm 2113 thì ỳ ạch như con rùa....

Lượng cầu thủ trên thực tế không hiểu nhiều hơn ra sao vì e chưa phân biệt đc cái gì ở large thiếu so với huge database

Chỉ buồn cười tuyển Việt Nam có 2 ong tên Do The Anh 1 ong FC 1 ong AMC Chả hiểu quái jì luôn, lại còn có ông tên là Huỳnh Việt Nam

Tóm lại a e nào chơi huge thì chọn ít nước thôi tầm 4-5 quốc gia là đẹp

Số bài viết
    60
    Hjc em chỉ biết là chèn cái huge data này vào chạy FM bị lỗi don't send kekeke hihi chả muốn chạy nữa

Số bài viết
    28
    Cái này chơi bản 8.0 được không zậy mấy bác

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới