Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 3 trang Trang đầuTrang đầu 123
Hiển thị kết quả từ 21 tói 29 trong tổng số 29
    Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của badboy Bài viết
    Mình không biết các bạn thể nào , chứ các bản FM khác, tầm FM 11 trở xuống , ở ngay mùa đầu , việc kiếm vé dự cúp C1 khi mình chơi các CLB cỡ wolves, WestBrom là hoàn toàn có thể nhưng sang FM 12 đấy là 1 giấc mơ quá ư viển vông T___________T

Ai chẳng biết là trình độ luôn có cao có thấp, ars kém 3k 1 trời 1 vực đúng không , nhưng có bao giờ ngoài đời đá ở ngay trên sân nhà mà barca làm ván tennis được không, trừ 1 vài trường hợp hi hữu mới đây như ManC Mu
    kém thì kém thôi chứ làm gì 1 trời 1 vực bữa thua manu 8-0 còn gì gặp chelsea thắng 5-3... bạn có thấy kỳ lạ kô????

Số bài viết
    3,080
    Cầm CLB lớn mà không biết cách set cầu thủ, set Tac, Teamtalk... thì thua là chuyện quá bình thường thôi.

Số bài viết
    2,470
    k/c về đẳng cấp là ko thích chơi save/load nhưng vẫn ngồi chịu khó save/load vài lần để thử xem...mình có thua Barca 0-1 dc ko . Mùa 1, thua có 1-6, với 0-5 . Mùa 2 mình đã tiến bộ vãi ....thua có 1-4, 2-4 , sau khi save load tầm 4 lần thì thua có 0-1, GK mình 9.5 .

...COME ON YOU RED...

Số bài viết
    304
    gặp 3k cứ cho 1 em đốn què giò messi, ăn 1 red card, rồi cắm 1 thằng ở trên kéo 9 thằng về, kiểu gì cũng hoà

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của B52 Bài viết
    k/c về đẳng cấp là ko thích chơi save/load nhưng vẫn ngồi chịu khó save/load vài lần để thử xem...mình có thua Barca 0-1 dc ko . Mùa 1, thua có 1-6, với 0-5 . Mùa 2 mình đã tiến bộ vãi ....thua có 1-4, 2-4 , sau khi save load tầm 4 lần thì thua có 0-1, GK mình 9.5 .
    có vẻ ngon, team mạnh lên hay kiếm được tac gì bá đạo cho đội nhỏ à, mà a pick đội nào thế vậy

Số bài viết
    2,107
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của chichicorita Bài viết
    gặp 3k cứ cho 1 em đốn què giò messi, ăn 1 red card, rồi cắm 1 thằng ở trên kéo 9 thằng về, kiểu gì cũng hoà

có vẻ ngon, team mạnh lên hay kiếm được tac gì bá đạo cho đội nhỏ à, mà a pick đội nào thế vậy
    Mình cầm Athletic Bilbao mùa một,gặp Barca ở sân nhà mình,suýt nữa thì thắng,kết quả 2 đội hoà 0-0,chỉ vì ST 2 bên dứt điểm toàn trúng mặt thủ môn,với đội tương đối ổn thì quan trọng là Tac

Trang Web tìm mộ liệt sĩ:NHANTIMDONGDOI.ORG
    LATHUANTINH.NGUOITHAIBINH.VN
    CUONNHATKY.VICONGDONG.VN

Số bài viết
    2,470
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của chichicorita Bài viết

Athletic Bilbao thì chỉ dc 2 thằng tiền đạo ( Muinian và Llorente) và thằng tiền vệ Martinez thôi. Còn lại
    Chơi tử thủ thì bị nó lật cánh oánh đầu vào, dồn lên gỡ thì chết toi ngay , Nói chung hàng thủ cùi quá gặp Barca chỉ có nước nhìn nó sút rồi hi vọng GK bắt hay. Thử nhiều lần rồi nhưng vẫn chết, sang mùa 2 đội hình train lên dc 1,2 điểm nên có mạnh hơn trước . Nó ko cho mua cầu thủ ngoài xứ Basque mà xứ Basque giờ hàng cùi vãi, ko kiếm dc hậu vệ ngon. San Jose thì khủng nhưng train hộc máu mới lên dc 2d . Mùa 2 mục tiêu của m là thứ 3. Nhưng ko ngờ Barca bị Real đập cho ko lên dc, giờ Barca ngoi ngóp thứ 6, game vô lý vãi. Mới mà 2 mà Barca đã xịt. Mọi khi chơi phải đến lúc Messi già Barca mới xịt dc. Real vẫn đá kiểu tb 1 trận 4-6 bàn như mùa 1 nên ko rượt nổi . Game vô lý vãi, mùa 1 Barca vs Real đua nhau trc vòng 38 2 thằng đều 99d. Thế mà mùa 2 Barca đá toàn hoà thua

...COME ON YOU RED...

Số bài viết
    159
    Mình cầm Arsenal gặp 3k chả baoh ngán, ngán mỗi thằng Real- Cr7 vs Higuain

Số bài viết
    2,470
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Soler Bài viết
    Mình cầm Arsenal gặp 3k chả baoh ngán, ngán mỗi thằng Real- Cr7 vs Higuain
    Mình cầm Arsenal chả ngán thằng nào . Thích thằng nào mua thằng đấy

...COME ON YOU RED...

Số bài viết
    832