Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 6 trong tổng số 6
    Số bài viết
    29

Icon12 Cảm xúc của tui khi chơi FM

Hôm bữa tui có đọc qua bài viết của 1 người, anh/cô ta nói rằng rất chán FM 2012. Theo quan điểm của tui thì FM là 1 game rất hay và rất thực. Tui chơi FM từ bản 08, tui thấy trò ni giống chất gây nghiện á, dính vô 1 cái là chơi quên ăn quên ngủ lun (nói quá tí ). Từ lúc mới biết chơi cho tới nay , tui hay lên forum tìm đọc các bài viết về các vấn đề trong game, nhưng trình độ có hạn nên ko thể tạo cho mình được 1 tac hoàn chỉnh , do đó tui down các tac của người khác về để học hỏi cái mới, cái hay, cái lạ của người ta, để từ đó phát triển và hoàn thiện tac dựa trên tac nền game cho sẵn. Đúng là chơi game thì cũng cần có 1 sự đam mê nhất định, tui coi FM như đứa con tinh thần của mình (chưa có vợ mà đã có con), mỗi lần chơi là trải qua các cảm xúc thật như xem đá banh trực tiếp trên sân vẫn động hay trên tivi, lúc thắng đc mấy đội mạnh thì vui sướng như lụm đc tiền, lúc thua hay sút mãi mà ko vô thì tức lồng lộn, có lẽ là do tính cách của tui ngoài đời ra răng thì khi vô game cũng sẽ áp dụng giống rứa. Lúc mới biết chơi (do chưa có kinh nghiệm) nên thường mua toàn sao, lên mạng search xem có cầu thủ mô đang nổi tiếng thì mua , chỉ thích thắng chứ ko thích thua,tui nhớ có lần thua xiển liễn, lúc nớ tức quá xóa game lun mới ghê chứ =.=, xóa đc mấy hôm thì nhớ quá lại down về cài lại (thiệt tình T_T). Tui còn mang từ điển ra tra từ nữa kìa , mấy đứa bạn hay nói : “Mài thiệt là rãnh quá đi”, nhưng với tui chơi game là thú vui, nhớ lại lúc làm khóa luận tốt nghiệp mà vẫn ko bỏ FM thân yêu đc.

Số bài viết
    6,093
    Lời khuyên của mình là bạn nên thường xuyên vào http://fm-vn.com để giữ cái sự đam mê khi chơi FM .

Số bài viết
    207
    kHÔNG CÓ GAME NÀO GIÚP TA TƯ DUY TỐT , CÓ TẦM NHÌN TỐT NHƯ FM :dzo:
    Mấy trò khác

Số bài viết
    2,107
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của SuperFM Bài viết
    Lời khuyên của mình là bạn nên thường xuyên vào http://fm-vn.com để giữ cái sự đam mê khi chơi FM .

Mình cũng chán FM,nhưng chả có game nào hay hơn nó nên chơi tạm vậy
    Chơi FM và chém gió ở FMVN

Trang Web tìm mộ liệt sĩ:NHANTIMDONGDOI.ORG
    LATHUANTINH.NGUOITHAIBINH.VN
    CUONNHATKY.VICONGDONG.VN

Số bài viết
    120
    Tôi yêu FM bởi cái cách nó khiến tôi thua khiến tôi nghĩ khiến tôi đắn đo
    Nó như là 1 cuộc sống thực với những quyết định khó khăn, với những tâm huyết gửi gắm vào những cầu thủ mình yêu thích, mình tin tưởng. Đội bóng mình chơi thứ bóng đá không toan tính, mơ mộng, đẹp đẽ và đôi lúc hơi yếu ớt.
    Rồi còn đó những kẻ săn đầu người với những toan tính, mộng bá chủ, những thương vụ hời của những gã buôn người buôn trẻ em.

Chơi Fm là quyết định 1 điều gì đó và continues để biết quyết định đó là đúng hay sai, điều buồn cười ở chỗ quyết định đúng nhưng kết quả vẫn sai vì đơn giản sự đời là thế, may mắn hiếm khi mỉm cười với ta T__T

Số bài viết
    30
    mình rất thích bài viết của bác chủ topic, mặc dù cũng có thời gian mình thấy FM là chán, nhiều lúc thấy lặp đi lặp lại, rồi tốn thời gian, thức đêm nổi mụn , nhưng mấy cảm xúc khi chơi FM đúng là tuyệt vời độc nhất, ko gì giống mà có lặp lại (trong FM) vẫn thấy vui vui

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới