Share game FM24 (PC)

Trang thứ 4 trong tổng số 33 trang Trang đầuTrang đầu ... 2345614 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 31 tói 40 trong tổng số 324
    Số bài viết
    162
    sao k có Leandro tìm mỏi mắt cả ở BD lẫn HP đều ứ có trờy ơyyyyyyy

[IMG][/IMG]

Số bài viết
    212
    Mình update bị thiếu rồi. Bạn cứ yên tâm. Mình đang update lại tất cả cầu thủ trẻ. Thứ 7 là sẽ có bảng đầy đủ. Bạn cứ thong thả mà chơi nhé:dzo:

Số bài viết
    4
    OK r nhe bác :d

Định cầm HAGL chơi , r lôi CR7 , W.R10 ... sang đá V-League

Số bài viết
    129
    Tạo giải thế này thì hàng năm có ra nhiều hàng regen (random) Việt Nam hơn không nhỉ ? Mình chơi đến mùa 2 mà U18 vẫn không thấy cầu thủ trẻ mới được đôn lên. Vẫn toàn cầu thủ ở dạng ẩn, chỉ số cùi mía thôi rồi

Số bài viết
    136
    Vleague xếp hạng 35 thế giới nên ae chỉnh lại cho hợp lý tý, mà bọn AI chả chịu ký ngoại binh chất lượng gì cả, hok biết có chỉnh vleague lên 2 sao đc hok nhỉ

Số bài viết
    129
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của ni9ht Bài viết
    Vleague xếp hạng 35 thế giới nên ae chỉnh lại cho hợp lý tý, mà bọn AI chả chịu ký ngoại binh chất lượng gì cả, hok biết có chỉnh vleague lên 2 sao đc hok nhỉ
    Mình tạo thêm 1 cái Cup VietNam International Club Football, add tất cả các đội ở giải Anh, Đức, Pháp, TBN, Ý, Braxin, Viêt Nam đá Knouck out với nhau. Hi vọng sau vài mùa giải thì nhờ danh tiếng của giải đấu này mà Vietnamese premier league lên được vài sao Hút được anh tài. Nhưng mình bỏ cái rule hạn chế cầu thu ngoại rồi, chiến hết. Nuôi mấy anh Tây cao, to, đen, hôi ... vài năm, có quốc tịch Việt Nam là gọi lên tuyển hết ... Vì mục tiêu World Cup nào

Số bài viết
    162
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của tuanlebk Bài viết
    Mình tạo thêm 1 cái Cup VietNam International Club Football, add tất cả các đội ở giải Anh, Đức, Pháp, TBN, Ý, Braxin, Viêt Nam đá Knouck out với nhau. Hi vọng sau vài mùa giải thì nhờ danh tiếng của giải đấu này mà Vietnamese premier league lên được vài sao Hút được anh tài. Nhưng mình bỏ cái rule hạn chế cầu thu ngoại rồi, chiến hết. Nuôi mấy anh Tây cao, to, đen, hôi ... vài năm, có quốc tịch Việt Nam là gọi lên tuyển hết ... Vì mục tiêu World Cup nào
    mỳh vẫn thích chỉ VN gốc thôy tếh mới hay

[IMG][/IMG]

Số bài viết
    922
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của tuanlebk Bài viết
    ...VFF đag tính update luật mới: ưu tiên các cầu thủ gốc Việt có cha mẹ,ông bà..ng` Việt thì dù ko có wốc tịch vẫn đc đá ở V-League...Theo mình bạn nên chỉ theo luật nì,để thu hút Việt Kiều về,sau nì dễ nhập tịch hoặc lôi kéo dụ dỗ chúg nó chọn VN làm wốc tịch chính,dễ lôi vào Đội tuyển wốc gia hơn ...chứ chờ mí a tây cao to đen hôi thì hơi bị lâu:daudau3::daudau3::daudau3:

...Vs cả bạn nhớ chỉnh chế độ regen,chọn 1 ngày để ra regen lun nhé...như thế mới ko bị mất nguồn cầu thủ cho U23...àh,có cách nào chỉnh regen VN ra ở khắp nơi trên TG ko nhỉ?...

Số bài viết
    1,224
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của rockred9x Bài viết
    ...VFF đag tính update luật mới: ưu tiên các cầu thủ gốc Việt có cha mẹ,ông bà..ng` Việt thì dù ko có wốc tịch vẫn đc đá ở V-League...Theo mình bạn nên chỉ theo luật nì,để thu hút Việt Kiều về,sau nì dễ nhập tịch hoặc lôi kéo dụ dỗ chúg nó chọn VN làm wốc tịch chính,dễ lôi vào Đội tuyển wốc gia hơn ...chứ chờ mí a tây cao to đen hôi thì hơi bị lâu:daudau3::daudau3::daudau3:

...Vs cả bạn nhớ chỉnh chế độ regen,chọn 1 ngày để ra regen lun nhé...như thế mới ko bị mất nguồn cầu thủ cho U23...àh,có cách nào chỉnh regen VN ra ở khắp nơi trên TG ko nhỉ?...
    ko còn tính nữa , đã chính thức rồi , cầu thủ có gốc việt thì thi đấu như cầu thủ nội ở VLeague luôn
    Vì hiện tại còn vướng VH, sau khi bản VH chính thức release rồi thì mình sẽ chuyển qua làm 1 bản VL ngon lành để a e ta chơi :lac2:

Số bài viết
    714
    Híc, vậy là cứ phải newgame hoài luôn sao ta, híc híc,, mới newgame hồi tối nữa rùi

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới