Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 4 trang Trang đầuTrang đầu 1234 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 34
    Số bài viết
    3,080
    Xài toàn Tac 2 tiền đạo nên giờ cũng tử Tac này xem sao, đang test

Số bài viết
    2,107
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Zlatan Ibrahimovic Bài viết
    Xin bác cái ảnh Whilshere,Ramsey,ST và bảng xếp hạng
    Bác chủ pic đâu rồi,cho em xin vài tấm ảnh với

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của rockred9x Bài viết
    ....uh`m,1 tiền đạo thì sẽ đá thoải mái hơn ...tuy nhiên,tiền đạo cắm sẽ rất tốn thể lực :daudau3::daudau3:
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của [fm-vn]demo Bài viết
    vì 2 ST khó set kiểu sao cho hợp lý để cả 2 thằng cùng đá tốt(ghi bàn)...
    Không phải 2 ST khó set đâu,tùy loại ST mà bạn có trong tay,ST cùng loại với nhau thì mới khó set

Trang Web tìm mộ liệt sĩ:NHANTIMDONGDOI.ORG
    LATHUANTINH.NGUOITHAIBINH.VN
    CUONNHATKY.VICONGDONG.VN

Số bài viết
    17
    Bác set đội hình như mình,nhưng 2 CM mình đều set Defend,Bác thử đi.Song đá tốt lắm(nếu được mua Mario Gotze đá IF hay AP cánh trái) lụm ăn 3 mùa đầu không phải là khó,Persi mình để AF,mình set Gervinho cánh phải,khi persi chấn thương đẩy Gervinho Tiền đạo Set Poacher(Mình thử Persi Poacher nhưng không hiệu quả,do mình phải dùng Persi chứ không để Gervinho Poacher thấy ghi bàn ầm ầm làm mờ Mario Gotze của mình...hehehe..)À quên bạn thử TI Pass to Space đi,mình trận nào cũng để thế,thấy hiệu quả hơn hẳn khi không dùng Pass to Space

Lần sửa bài viết gần nhất bởi fmqn : 28-11-2011 vào lúc 03:53 PM

Số bài viết
    11
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Zlatan Ibrahimovic Bài viết
    Xin bác cái ảnh Whilshere,Ramsey,ST và bảng xếp hạng
    Ảnh của bạn đây :

Bảng Xếp Hạng

[IMG][/IMG]

- Không biết do random game hay sao mà thằng Van Persie khi đá cánh nó đá rất hiệu quả trong game của mình . Còn khi đá tiền đạo thì ko tốt lắm .

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

Và cuối cùng là thằng Walcott . Mong các bác chọi nhẹ tay vì mình rất thích thằng này nên đã mix lại nó 1 chút nhưng mình nghỉ chỉ số như thế cũng bình thường với 1 Poacher tốc độ . Nhưng hiệu xuất ghi bàn lại rất kinh khủng .

[IMG][/IMG]

Số bài viết
    714
    Chiến thuật đẹp đấy nhĩi, thành tích cũng đẹp, về test thữ cái xem sao hehe

Số bài viết
    11
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của chichicorita Bài viết
    không phải ko thể đâu, mấy tac dội bom của fm12 toàn 2 tiền đạo đấy
    mà bạn chủ topic cho tí ảnh em AMC được ko xem thành tích thế nào
    mà góp ý với bạn, đặt tên 2pic kêu vậy dễ bị ném gạch lắm đấy
    - Thx bạn đã góp ý vì lần đầu mình post bài nên có gì mong các bác bỏ wa nhé

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của tien_th4nh Bài viết
    cầm bóng hơi kém rùi
    - Vì mình để lối đá nhanh , câu giờ rất ít nên tỷ lệ cầm bóng không cao , chủ yếu là tạo bất ngờ bằng các đợt tấn công nhanh . Tac này mình sài thường xuyên ghi 2 bàn liên tiếp trong vòng 5 phút.

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của TLDarkAngel Bài viết
    k biết tac này đá với Barce và Real sao nhỉ. Có ai thử chưa post dùm cái hình nào
    Mình chưa test thử với các đội bóng khác , nhưng mình nghĩ với Real và Baca chắc hiệu quả sẽ cao hơn Arsenal đó . Khi nào có time mình sẽ test tiếp.

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của [fm-vn]demo Bài viết
    đã test và thấy tac này rất rất chi là ngốn thể lực....zzz..Hiệu quả cũng tàm tạm(<--có lẻ mình đá bên serie A với cầu thủ ko đc như ý ) phòng thủ trung lộ hơi íu..zzz
    - Tac này mình sài thể lực cũng bình thường củng đâu có hao lắm đâu bạn , chủ yếu ở thằng Box 2 Box và 2 thằng FB vì thường xuyên chạy lên chạy xuống ..

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của fmqn Bài viết
    Bác set đội hình như mình,nhưng 2 CM mình đều set Defend,Bác thử đi.Song đá tốt lắm(nếu được mua Mario Gotze đá IF hay AP cánh trái) lụm ăn 3 mùa đầu không phải là khó,Persi mình để AF,mình set Gervinho cánh phải,khi persi chấn thương đẩy Gervinho Tiền đạo Set Poacher(Mình thử Persi Poacher nhưng không hiệu quả,do mình phải dùng Persi chứ không để Gervinho Poacher thấy ghi bàn ầm ầm làm mờ Mario Gotze của mình...hehehe..)À quên bạn thử TI Pass to Space đi,mình trận nào cũng để thế,thấy hiệu quả hơn hẳn khi không dùng Pass to Space
    - Bác nói đúng đó thường rất hiệu quả khi mình chỉ để 1 TI Pass into Space , Mar Gotze hỏi mua nhưng nó k nhã với lại củng còn có 26m chuyển nhượng nên k mua đc . Van Persie không đá Poacher đc đâu , tốc độ hơi chậm .. Nếu cho Persie đá Tiền Đạo thì mình thường để cho nó đá CF . Đặc biệt nó đá như lên đồng khi được đẩy ra cánh , không biết do random game hay sao mà trong game mình nó đá khủng khiếp bên cánh phải và lụm luôn World Golden Ball 2011 trong khi Messi và Ronaldo đứng 2 3.

Số bài viết
    2,107
    Thành tích của bạn rất ấn tượng

Trang Web tìm mộ liệt sĩ:NHANTIMDONGDOI.ORG
    LATHUANTINH.NGUOITHAIBINH.VN
    CUONNHATKY.VICONGDONG.VN

Số bài viết
    304
    2 em ramsey với wilshere ass ít nhỉ, có vẻ tác này ass chủ lực vẫn là 2 em AMRL, còn em AMC ko thấy cả ass lẫn goal

Số bài viết
    68
    ramsey + wilshere sao f poor kìa? ko dc đá à? 1 st đá thế nào đây khi mình có đến 7 em ngon cavani, leadro,fierro,sanogo + 2 em randoom 4,5 sao, giờ tính sao? em đang cầm Nu, giờ muốn sang Mu thì làm sao? help, thanks

Số bài viết
    17
    Hehe,Bác bơm tiền cho nó nhiều vào,Arsenal được 70M mà,mình mua Gotze với thằng hậu vệ phải thui,không mua gì nữa(qua 1/2 mùa toàn thắng thua 1 trận truớc chelsea.trận đó đen quá)

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới