Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 10
    Số bài viết
    977

Icon10 Real Football Manager 2010 ^^! , cho những ai rảnh rỗi khi đang Go On Vacation ^^!

Không biết ai chơi cái này chưa nên mình POST ( Mới Post lần đầu có gì nhắc nhở đừng chém em nhé )

Đầu tiên là Download Game
    http://www.mediafire.com/download.php?f297bc8h9d88wkj
    Phần mềm KEmulator giả lập chơi trên PC
    http://www.mediafire.com/?z3nf4zeejzz

QUẢNG CÁO GAME

Nếu những ai chơi game này rồi chắc cũng ko xa lạ gì những bạn khác có DT Android hay Iphone có thế chơi bản Football Manager của SEGA lun nhưng đối với những bạn nhà nghèo ko đủ tiền mua DTDD xịn thì đây là game rất hay ( Có khi là rất ẢO ) khi rảnh rỗi Go On Vacation cuối mùa giải ( vì biết trước Số phận Vô Địch rồi )
    Một số hình ảnh của GAME

.....

Hiện tại em đang chơi mùa giải đầu tiên ở Plymouth ở và với bản hợp đồng khá thành công Neymar ^^!

Hi Vọng mọi người thích game này và chơi cùng em để thỏa sức nghiện FM ở mọi phương diện

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    933
    NÔ CÒ MÈN @@

Số bài viết
    977
    banhtieuskr ~.~ No cò mèm thật rùi ~.~

Số bài viết
    331
    Đúng là game độc

Số bài viết
    3,734
    Cái game real football đc cái sút sướng sút ảo vãi đạn . Với lại cầu thủ nào cũng có giá rồi đủ tiền là múc đc luôn giống kiểu chơi bóng Nhật ngày trước nên team có Ro đý Messi các kiểu là bình thường ayha: Chơi nghịch nghịch , giải trí cũng vui phết

Happi Liu Dia Dương Lịch 2016

Số bài viết
    977
    >.< " Cái game real football đc cái sút sướng sút ảo vãi đạn " Choi cái này mấy thằng nào nghỉ hưu thành cầu thủ regen nên căn mà mua HL mang đi bán >.<
    Mà vãi bác Neymar thật sét tiền đạo ko thấy ghi bàn sét đá cánh phải ghi bàn như điên 31 bàn / 39 trận @@

Số bài viết
    977
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của !!Handoisatgai!! Bài viết
    Cái game real football đc cái sút sướng sút ảo vãi đạn . Với lại cầu thủ nào cũng có giá rồi đủ tiền là múc đc luôn giống kiểu chơi bóng Nhật ngày trước nên team có Ro đý Messi các kiểu là bình thường ayha: Chơi nghịch nghịch , giải trí cũng vui phết
    >..< Ờ mua Rafael của M.U tếu dc đây này lão Hanoisatgai , T-T mặc dù chồng đủ 15m cho nó rồi

Số bài viết
    977
    Chơi đến mùa 2021 mùa nào cũng ăn ít nhất 2/4 cái cúp Lò đào tạo Lazio trứ danh lun =.=

Số bài viết
    128
    Có real fm 12 ko bạn

Số bài viết
    977
    Nó ko ra nữa bạn =.= Ra đến bản 10 là tịt lun rùi

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới