Share game FM24 (PC)

Trang thứ 4 trong tổng số 6 trang Trang đầuTrang đầu ... 23456 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 31 tói 40 trong tổng số 59
    Số bài viết
    136
    bản Fm11 m sửa từ bản của bạn đây này http://www.mediafire.com/?8auquc1edpd6lxv , m chịu hok cài đc editor cho FM12 bạn sửa lại như này đi

Số bài viết
    212
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của ni9ht Bài viết
    bản Fm11 m sửa từ bản của bạn đây này http://www.mediafire.com/?8auquc1edpd6lxv , m chịu hok cài đc editor cho FM12 bạn sửa lại như này đi
    Rồi. Để mình xem và sửa lại. Mình sẽ up trong thời gian sớm nhất

Số bài viết
    129
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của onehearttwolove1991 Bài viết
    Bạn lấy đội đầu bảng của các League cao nhất của từng nước. Chọn Last winner nữa. Luật thì do mỗi người tự tạo theo ý riêng. Để tối mình up mô hình mẫu cho bạn. Bạn có thể tìm hiểu ^^
    Thanks. Wait ...
    Mình tạo Cup - add team vào chỗ Register Team nhưng khi new game thì không thấy tên Cup đó trong mục World >> Asia >> ... nen đoán là Cup chưa được add vào.
    Trong phần Add nation rule thì có thể add tên Cup cho giải mà mình muốn tạo
    Trong phần Add Club Contential rule thì không thấy add tên Cup nên chịu.

Số bài viết
    212
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của tuanlebk Bài viết
    Bạn có biết làm thế nào để tạo thêm một Cup cho các CLB. Ví dụ các CLB Đông Nam Á đấu với nhau không ? Mình vào Competition tạo được Cup nhưng không biết add team với Rule thế nào cả ?
    Có Cúp các CLB Đông Nam Á rồi nè bạn. Tổ chức vào tháng 4 hằng năm http://www.mediafire.com/?3i1am1k25zn9eyf

Số bài viết
    212
    Thanks. Wait ...
    Mình tạo Cup - add team vào chỗ Register Team nhưng khi new game thì không thấy tên Cup đó trong mục World >> Asia >> ... nen đoán là Cup chưa được add vào.
    Trong phần Add nation rule thì có thể add tên Cup cho giải mà mình muốn tạo
    Trong phần Add Club Contential rule thì không thấy add tên Cup nên chịu.
    Đó là làm theo cúp mặc định. Mình cũng không biết làm luôn. hihi . Mình làm theo Cúp thường thôi. Bạn vào mục Việt Nam sẽ thấy Cúp

Số bài viết
    212
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của ni9ht Bài viết
    Mình sửa lại một ít rồi nè. nhưng áo đấu fm12 có nhiều cái không giống fm11. Hĩ mình chọn cái nào giống giống. bạn thông cảm. hi http://www.mediafire.com/?3i1am1k25zn9eyf

Số bài viết
    129
    Bạn nào biết creat + edit các Cúp ở cấp độ châu lục, khu vực cho CLB (C1, C2 ... Á , Âu gi cũng được ) ( Có thể sửa rule + tiền thưởng mỗi trận + ...) thì chỉ cho mình với.
    Cup DNA bạn : onehearttwolove1991 tạo chỉ tính ở cấp độ quốc gia Việt Nam, thắng rồi không sướng
    Ngon thì làm cái Cup kiểu như World Club Champion Cup nhưng có chia bảng đá, chứ không đá 2 trận là đoạt Cup, sau vài năm biết đâu T&T HaNoi gặp Mu ở WCC
    Enjoy ...

Số bài viết
    15
    ban oi, editor data phai tao folder huh ban?? minh vào như bạn chỉ ko có folder đó

Số bài viết
    212
    Bạn nào biết creat + edit các Cúp ở cấp độ châu lục, khu vực cho CLB (C1, C2 ... Á , Âu gi cũng được ) ( Có thể sửa rule + tiền thưởng mỗi trận + ...) thì chỉ cho mình với.
    Cup DNA bạn : onehearttwolove1991 tạo chỉ tính ở cấp độ quốc gia Việt Nam, thắng rồi không sướng
    Ngon thì làm cái Cup kiểu như World Club Champion Cup nhưng có chia bảng đá, chứ không đá 2 trận là đoạt Cup, sau vài năm biết đâu T&T HaNoi gặp Mu ở WCC
    Enjoy ...
    Ối trời. bạn là người Hà Nội àh? Năm nay T&T hụt cúp vô địch bùn nhỉ?
    Cúp Châu lục là Cup mặc định. Cái editor của fm2012 không làm được đâu. Phải chờ mấy bản Cúp từ FM kìa
    Hihi cái của mình chỉ làm tượng trưng thôi. Thắng không phê bằng cái thật. Chơi đở cũng đã ghiền. Hihi cái mình tạo cũng khá giống với luật của Cúp thật rồi. Chia làm 4 bảng, bảng 3 đội đá vòng tròng chọn ra 2 đội vào tứ kết. hi

Số bài viết
    212
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của andyphung3008 Bài viết
    ban oi, editor data phai tao folder huh ban?? minh vào như bạn chỉ ko có folder đó
    Bạn tạo đường dẫn giống hệt như vầy rồi bỏ vào là chơi được ngay C:\Users\usenames\Documents\Sports Interactive\Football Manager 2012\editor data

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới