Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 5 trang Trang đầuTrang đầu 12345 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 41

Chủ đề: Real 2011

Số bài viết
    2,107
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của chichicorita Bài viết
    oánh trung lộ sao ko chắc lắm, em up 4 trận đá với 3k lên ae nào thích thì đem về nghiên cứu, đá đôi công sút nhiều lủng cũng lẵm

http://www.mediafire.com/?u6t4q713dnxvdwa
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của chichicorita Bài viết
    đá 1 loạt trận với 3k thì thấy 2 thằng quan trọng nhất của 3k là xavi ( kèm chết thằng này) và messi ( đốn què giò thằng này), 2 em AMRL rất thích chơi tạt cánh ( giống trận với real hôm trước) nhưng cũng ko cần quan tâm lắm 2 thằng này, trung lộ chỉ cần set 2 thằng càn quét, chuyển nhanh bóng ra biên là ngang ngửa 3k rồi
    thật sự nói về phối hợp trong game thì AI của MU và arsenal là hay nhất ( 3k quá dựa vào messi rồi) và có thể kể thêm OM
    Mình cầm Athletic 4-2-4,gặp Barca ở sân nhà mình,tấn công trung lộ,đá rộng,chuyền ngắn,tốc độ gần chậm,ko chơi Closingdown,mặc dù ko dám để Attack nhưng xét thế trận là đôi công với Barca,cầm bóng còn được 51%,mẹo là bắt chết Xavi,Iniesta,Messi,Villa bằng OI,thì thấy Xavi,Iniesta,Messi chết thật,nhưng Villa thỉng thoảng vẫn lọt 3 lần may mà sút không vào Cơ hội đối mặt sút của mình còn cao hơn Barca,nhưng mỗi tội cũng ko vào .Cơ bản dàn hậu vệ và thủ môn bên mình chỉ số quá thể,nếu ko chắc cũng ko lọt Villa đâu..Còn khi tấn công thì Closing down bằng OI với hậu vệ,chọn lấy 2 trong 4 thằng hậu vệ để đục khoét.Cặp ST là Trequarista-Target Man

Trang Web tìm mộ liệt sĩ:NHANTIMDONGDOI.ORG
    LATHUANTINH.NGUOITHAIBINH.VN
    CUONNHATKY.VICONGDONG.VN

Số bài viết
    1
    link die rùi bác ơi. up lại giúp

Số bài viết
    304
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của tuan_hit_le Bài viết
    link die rùi bác ơi. up lại giúp
    up rồi
    2006 mà 1 bài viết là sao

Số bài viết
    146
    FM12 có vẻ AMC ko đc tôn sùng lắm..zzz..

Số bài viết
    3,080
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của [fm-vn]demo Bài viết
    Có lẽ là do tuỳ thói quen dùng Tac của mỗi người thôi bạn ah`. Như mình đây, mình chỉ thích sử dụng Tac cánh và tiền vệ trụ thôi. AMC giỏi mà rẻ thì theo mình hơi khó tìm. Còn MC chất lượng tốt mà giá cả phải chăng thì dễ kiếm hơn

Số bài viết
    2,107
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của [fm-vn]demo Bài viết
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của HacDieu1 Bài viết
    Có lẽ là do tuỳ thói quen dùng Tac của mỗi người thôi bạn ah`. Như mình đây, mình chỉ thích sử dụng Tac cánh và tiền vệ trụ thôi. AMC giỏi mà rẻ thì theo mình hơi khó tìm. Còn MC chất lượng tốt mà giá cả phải chăng thì dễ kiếm hơn
    Ko phải không tôn sùng và cũng không phải vì giá cả,rất nhiều người thích có AMC,nhiều người cầm đại gia lắm tiền mua AMC cũng được,chẳng qua là vị trí AMC bị yểm bùa

CUONNHATKY.VICONGDONG.VN

Số bài viết
    3,080
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Zlatan Ibrahimovic Bài viết
    Ko phải không tôn sùng và cũng không phải vì giá cả,rất nhiều người thích có AMC,nhiều người cầm đại gia lắm tiền mua AMC cũng được,chẳng qua là vị trí AMC bị yểm bùa
    Vậy không phải đại gia thì tất nhiên là không mua được AMC ngon rồi. Còn bị yểm bùa hay không thì tùy cách nhìn nhận và cách set của từng người. Cầm Real ấy, Ozil và Kaka mà thọt khe hay phát động tấn công thì chuẩn vãi hàng

Số bài viết
    2,107
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của HacDieu1 Bài viết
    Vậy không phải đại gia thì tất nhiên là không mua được AMC ngon rồi. Còn bị yểm bùa hay không thì tùy cách nhìn nhận và cách set của từng người. Cầm Real ấy, Ozil và Kaka mà thọt khe hay phát động tấn công thì chuẩn vãi hàng
    Tất nhiên ko phải đại gia sao mua được AMC lắm tiền,đầy người muốn thử AMC chuyển sang cầm đội mạnh chỉ là để nghiên cứu vị trí này,nhất là cầm luôn Real,nhưng AMC vẫn xịt,ko được như mong muốn,đã cầm Real đá AMC 4-2-3-1 chưa mà bác nói thế,nói như đúng rồi,thử xem
    Xét mọi yếu tố,Real là đội thuận lợi,nhiều lợi thế nhất để chơi 4-2-3-1,mà thôi nói đi nói lại cái này mãi,bác set được hiệu quả thì đưa tac lên đây cho anh em dùng,chứ nếu chưa nghiên cứu bao giờ mà lại cứ luôn nói lý thuyết suông "cách set từng người".... thì... e rằng hơi bất công cho những anh em đã bỏ công nghiên cứu
    FM đầy cái chả theo lý thuyết nào,chạy nhanh ghi bàn nhiều,đấy là lý thuyết chuẩn ,khi chưa gặp những thằng thế này ai mà bảo nhìn chỉ số thế này Chicharito ghi bàn khủng chắc mình phản đối,chơi rồi mới tin

CUONNHATKY.VICONGDONG.VN

Số bài viết
    146
    Ý mình cũng thế..

Số bài viết
    3,080
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Zlatan Ibrahimovic Bài viết
    Tất nhiên ko phải đại gia sao mua được AMC lắm tiền,đầy người muốn thử AMC chuyển sang cầm đội mạnh chỉ là để nghiên cứu vị trí này,nhất là cầm luôn Real,nhưng AMC vẫn xịt,ko được như mong muốn,đã cầm Real đá AMC 4-2-3-1 chưa mà bác nói thế,nói như đúng rồi,thử xem
    Xét mọi yếu tố,Real là đội thuận lợi,nhiều lợi thế nhất để chơi 4-2-3-1,mà thôi nói đi nói lại cái này mãi,bác set được hiệu quả thì đưa tac lên đây cho anh em dùng,chứ nếu chưa nghiên cứu bao giờ mà lại cứ luôn nói lý thuyết suông "cách set từng người".... thì... e rằng hơi bất công cho những anh em đã bỏ công nghiên cứu
    FM đầy cái chả theo lý thuyết nào,chạy nhanh ghi bàn nhiều,đấy là lý thuyết chuẩn ,khi chưa gặp những thằng thế này ai mà bảo nhìn chỉ số thế này Chicharito ghi bàn khủng chắc mình phản đối,chơi rồi mới tin
    Chạy nhanh thì có thể chớp được nhiều cơ hội ghi bàn chứ ghi bàn nhiều thì chưa chắc. Còn tùy thuộc vào các chỉ số khác như Tech,finish và PPM của nó nữa. Như Welbeck tuy chạy nhanh nhưng lóng ngóng, toàn phang GK hay bắn chim, đặc biệt trong những trận đấu quan trọng là hay mất bóng

Còn AMC thì chỉ dám Post cái ảnh chứ Tac thì không dám Post, vì tầm hiểu biết còn hạn chế nên sợ bị chém thôi

Real thì đá mấy mùa rồi nhưng không còn giữ Tac, giờ đang cầm MU và đang thử nghiệm 4-2-3-1 vì chán Tac cánh rồi, để AMC cho Ronaldinho và A.Young thì thấy khá hiệu quả

Hồi cầm Real thì Tac này là một trong những Tac sở trường của nó, Kaka hay Ozil mà bứt tốc thì nhìn sướng mắt lắm

Lần sửa bài viết gần nhất bởi HacDieu1 : 18-12-2011 vào lúc 12:42 PM

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới