Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 4 trang Trang đầuTrang đầu 1234 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 36
    Số bài viết
    14
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Zlatan Ibrahimovic Bài viết
    Nó đá ngu làm rơi cúp C1 thì phải đấm vào mặt nó ấy chứ
    không biết ông terry , anelka bị đấm bao nhiêu cái nữa

Tôi Yêu Chelsea- Một The Blue Chân Chính

Số bài viết
    1,209
    Thế nó training unhappy thì làm thế nào? Ai cũng tập như vậy đều p-li vs háp pi mà ông nội sturride unh. Rõ gà! Chả chuyên nghiệp gì.
    Rồi thêm mấy bác Terry, Lampart, Cech concern vs mình về discipline ở đội nữa chứ? Kéo cả bầy vào phòng HLV. Mà nó concern vậy là do mình nhẹ nhàng quá nên nó không thích hả mấy bác? >:/ Hmmm... Ngon nhể

Số bài viết
    144
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của phat123ma Bài viết
    Thế nó training unhappy thì làm thế nào? Ai cũng tập như vậy đều p-li vs háp pi mà ông nội sturride unh. Rõ gà! Chả chuyên nghiệp gì.
    Rồi thêm mấy bác Terry, Lampart, Cech concern vs mình về discipline ở đội nữa chứ? Kéo cả bầy vào phòng HLV. Mà nó concern vậy là do mình nhẹ nhàng quá nên nó không thích hả mấy bác? >:/ Hmmm... Ngon nhể
    Train unh thì bác chuyển schedule khác cho nó, nhẹ hơn, để nó unh nó k lên chỉ số đâu

cái concern về discipline là do bác k phạt bh rồi, thi thoảng thẻ đỏ cứ fine nó 1 phát cho nó sợ bác ạ, nhưng mà 2 thẻ vàng thì warning thôi

Số bài viết
    4,029
    thẻ đỏ trực tiếp thì kể cả đội mình thắng 10-0 cũng phạt 2 tuần hoặc bỏ tập là cứ phạt thẳng tay 2 tuần

Số bài viết
    3,080
    training nó có uhp thì cũng chỉ thông qua staff thôi mà, mình train very high mà đâu thấy nó phàn nàn gì đâu

Số bài viết
    2,107
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nguyenma Bài viết
    thẻ đỏ trực tiếp thì kể cả đội mình thắng 10-0 cũng phạt 2 tuần hoặc bỏ tập là cứ phạt thẳng tay 2 tuần
    Cơ mà phạt thẻ đỏ trực tiếp dễ bị giảm cái chỉ số xông xáo lắm,còn bỏ tập chắc chắn 2 tuần + dự bị

Mình có mấy thằng trainning unh,lười cứ để vậy,phải chỉnh lại ko có ko tăng chỉ số

Trang Web tìm mộ liệt sĩ:NHANTIMDONGDOI.ORG
    LATHUANTINH.NGUOITHAIBINH.VN
    CUONNHATKY.VICONGDONG.VN

Số bài viết
    111
    chuyện này là bthg,mình cầm MU,cleverley bị inj 6 tháng,mình kéo R10 về đá MC,mua thêm 1 thằng 19 tuổi nó đá trái,thế la Young,F24,M16 mất vị trí,nó Unh,mình nói bảo nó cố gắng, giờ cho no lên list bán luôn , cầm MU đá mùa đầu tiên H14 đá 27 trận 25 bàn,

wellbeck 16 trận 17 bàn, R10 29 trận 17 kiến tạo

Số bài viết
    1,209
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của HacDieu1 Bài viết
    training nó có uhp thì cũng chỉ thông qua staff thôi mà, mình train very high mà đâu thấy nó phàn nàn gì đâu
    Ừm thì staff thông báo mình. Mình gọi nó lên văn phòng nói chuyện riêng ngay và luôn Cu cậu khăng khăng là mình tập tốt dù đã nói 3 4 lần
    Còn về vụ discipline thì toi rồi. Mình có biết đâu nên lần nào cũng một mực bênh học trò :hahaha::hahaha: Kháng án lên FA :daudau:
    Chưa gặp cầu thủ bỏ tập bao giờ??

Số bài viết
    3,080
    Ừm thì staff thông báo mình. Mình gọi nó lên văn phòng nói chuyện riêng ngay và luôn Cu cậu khăng khăng là mình tập tốt dù đã nói 3 4 lần
    Còn về vụ discipline thì toi rồi. Mình có biết đâu nên lần nào cũng một mực bênh học trò :hahaha::hahaha: Kháng án lên FA :daudau:
    Chưa gặp cầu thủ bỏ tập bao giờ??
    Staff nó thông báo để bạn biết vậy thôi, đừng private chat làm gì để nó Unh, cứ để bình thường thì đâu có sao đâu

Số bài viết
    1,209
    Ừ tại thấy nó.. làm biếng nên ghét. Không biết 2 3 mùa nữa trở nên nổi tiếng rồi thì sức ảnh hưởng có khác không nhỉ? E muốn đội e ai cũng happy vs chế độ tập luyện hết. Độc tài quá ha ha >:/

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới