Share game FM24 (PC)
Trang thứ 4 trong tổng số 4 trang Trang đầuTrang đầu ... 234
Hiển thị kết quả từ 31 tói 36 trong tổng số 36
    Số bài viết
    105
    mà e chưa thấy chỗ bỏ tập ở đâu , khi nào nó bỏ tập thì có thông báo à các bác

Số bài viết
    1,209
    Có ai cho mình hỏi là unhappy training workload vs unhappy training schedule khác nhau chỗ nào? Và cách khắc phục cho từng cái?

Số bài viết
    2,107
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của HacDieu1 Bài viết
    Staff nó thông báo để bạn biết vậy thôi, đừng private chat làm gì để nó Unh, cứ để bình thường thì đâu có sao đâu
    Để bình thường vẫn tăng chỉ số à

Mà mấy vụ vì training kể cả mình có giảm mức độ nó vẫn lâu hết unh lắm,kệ cha nó

Trang Web tìm mộ liệt sĩ:NHANTIMDONGDOI.ORG
    LATHUANTINH.NGUOITHAIBINH.VN
    CUONNHATKY.VICONGDONG.VN

Số bài viết
    1,209
    Hix. Tự nhiên dàn cầu thủ trụ cột mình đâm ra "feel the team doesnt work enough for match prep.." j j đó. Mình tăng match pre lên thì nó chuyển qua unh w training schedule. Khó đỡ với mấy bố này quá toàn "sao" không mới đau: torres lampart david luiz terry? Chả hiểu lũ này nữa. Unh w training workload thì còn dễ hiểu, chứ unh w training schedule thì... Mình cho tập theo ý mình cũng ý kiến là sao? :daudau3:

Số bài viết
    922
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của phat123ma Bài viết
    Hix. Tự nhiên dàn cầu thủ trụ cột mình đâm ra "feel the team doesnt work enough for match prep.." j j đó. Mình tăng match pre lên thì nó chuyển qua unh w training schedule. Khó đỡ với mấy bố này quá toàn "sao" không mới đau: torres lampart david luiz terry? Chả hiểu lũ này nữa. Unh w training workload thì còn dễ hiểu, chứ unh w training schedule thì... Mình cho tập theo ý mình cũng ý kiến là sao? :daudau3:
    ...Theo mình thì bạn nên chọn 3 tac để tập Match Pre ...Mình chọn 3 Tac để tập Match pre,để workload Match Pre là high,đến cả Assist Manager nó còn very happy,cầu thủ ko fàn nàn gì cả...đừg tăg match pre hoặc tăg training workload kẻo nó unh

Số bài viết
    1,209
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của rockred9x Bài viết
    ...Theo mình thì bạn nên chọn 3 tac để tập Match Pre ...Mình chọn 3 Tac để tập Match pre,để workload Match Pre là high,đến cả Assist Manager nó còn very happy,cầu thủ ko fàn nàn gì cả...đừg tăg match pre hoặc tăg training workload kẻo nó unh
    :daudau3: mình pre 3 tactic và tất cả đều full nên đã giảm xuống very low. tập match prep nhiều thì ảnh hưởng đến các bài tập tăng chỉ số (tăng lên high thì training chỉ còn 50%, nếu có invid train hay pos train thì còn giảm xuống nữa) nên mình chỉ tập match prep very high đầu mùa. Vào mùa thì để chúng nó tập training cho lên điểm

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới