Share game FM24 (PC)
Trang thứ 12 trong tổng số 12 trang Trang đầuTrang đầu ... 2101112
Hiển thị kết quả từ 111 tói 117 trong tổng số 117

Chủ đề: Bóng đá đẹp :D

Số bài viết
    339
    hình như ngoài Strength ra cũng cần cả Balance nữa, ko vẫn dễ mất bóng lắm, có khi mình thấy quan trọng tương đương

Số bài viết
    464
    Cho mình hỏi có ai dùng tac nay cho các clb nhỏ đá thử chưa vậy? Có kết quả k cho a e xin kết quả tham khảo thư với

Số bài viết
    466
    Tac này tấn công đúng đẹp, phối hợp tấn công khá đẹp mắt, vừa ráp đá thử 3 trận thắng cả 3, nhưng mình đang gặp 1 vấn đề là các cầu thủ ghi bàn ở cả 3 trận ấy là 2 anh IF, chả hiểu làm sao mà 2 anh tiền đạo 1 anh chạy chỗ kéo hậu vệ 1 anh chọt khe cho 2 anh cánh ập vào ghi bàn, trong khi đang cố gắng cho tiền đạo giành vua phá lưới

Số bài viết
    44

Icon6

Nói đến vờn bóng thì đây. Barce với sự bá đạo của messi cũng thế mà thôi

Đã cuối mùa. mà năm nay chỉ có 21 cầu thủ. THam gia 4 mặt trận là ngoại hạng, FA,League cup ,C1 nên trận chung kết chú nào cũng đuối cả.
    Cái tac 5-3-2 chưa train bao giờ. Đành Liều mạng đem vào chống Barce .Cuối cùng thắng luân lưu. Nếu Ku Valde ko xuất thần thì đã win 90' rồi

Còn đây là phong độ

Gậy ông đập lưng ông

TÚm lại Ai bảo tac barce bá đạo thì em xin lỗi. Em Ko tin.

Số bài viết
    464
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của mrcalisto Bài viết
    Nói đến vờn bóng thì đây. Barce với sự bá đạo của messi cũng thế mà thôi

Đã cuối mùa. mà năm nay chỉ có 21 cầu thủ. THam gia 4 mặt trận là ngoại hạng, FA,League cup ,C1 nên trận chung kết chú nào cũng đuối cả.
    Cái tac 5-3-2 chưa train bao giờ. Đành Liều mạng đem vào chống Barce .Cuối cùng thắng luân lưu. Nếu Ku Valde ko xuất thần thì đã win 90' rồi

Còn đây là phong độ

Gậy ông đập lưng ông

TÚm lại Ai bảo tac barce bá đạo thì em xin lỗi. Em Ko tin.
    K có tac nào gọi là bá đạo đâu bạn ah, j mỗi ng là mỗi ý của mình, cách chọn đội hình, chọn cầu thủ sẽ ảnh hưởng đến tac của bạn mà. Bạn có chọn tac theo bạn là tốt nhất nhưng cầu thủ k đám ứng được thì cũng như 0 thôi ah

Số bài viết
    44
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của maiman09 Bài viết
    K có tac nào gọi là bá đạo đâu bạn ah, j mỗi ng là mỗi ý của mình, cách chọn đội hình, chọn cầu thủ sẽ ảnh hưởng đến tac của bạn mà. Bạn có chọn tac theo bạn là tốt nhất nhưng cầu thủ k đám ứng được thì cũng như 0 thôi ah
    spam vãi chưởng.vơ đũa cả nắm thế

Số bài viết
    466
    Đến 2014 rồi thì nói làm gì, Barca lúc này rất tệ, mất đi ít nhiều bản sắc, mình cầm Alcoron thôi mà còn ăn 3-0, 3-1. Bác cầm Aston đá ăn Barca ngay mùa 1 rồi nói thế thì ok !

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới