Share game FM24 (PC)

Trang thứ 4 trong tổng số 4 trang Trang đầuTrang đầu ... 234
Hiển thị kết quả từ 31 tói 39 trong tổng số 39
    Số bài viết
    212
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của HacDieu1 Bài viết
    Sao Việt Nam lại có cầu thủ ngoại nhỉ. Hiện tại VN đâu có cho kêu cầu thủ ngoại đâu. Còn Indonesia tuyển quốc gia mà sao có lác đác vài thằng vậy bạn, mà toàn mấy thằng lạ mặt không ah`. Mấy thằng nổi danh như trong kỳ Seagame vừa rồi không thấy
    Theo quy định thì có quốc tịch Việt Nam và chưa thi đấu cho quốc gia khác thì có thể đá cho tuyển QG Việt Nam. tại các HLV ưu tiên hàng Việt thôi bạn àh.
    Muốn có đầy đủ các gương mặt của Indo trong kì Seagames thì phải load thêm quốc gia Indo kèm với Việt Nam. Vì ở đây mình chỉ làm Vleague nên không làm của Indo sẳn bạn àh.
    Lác đát có mấy thằng mà nó đã đá bay khung thành Việt Nam rồi đấy bạn àh. Đầy đủ chắc phải lấy xe tải mà chở banh về nước

Số bài viết
    3,080
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của onehearttwolove1991 Bài viết
    Theo quy định thì có quốc tịch Việt Nam và chưa thi đấu cho quốc gia khác thì có thể đá cho tuyển QG Việt Nam. tại các HLV ưu tiên hàng Việt thôi bạn àh.
    Muốn có đầy đủ các gương mặt của Indo trong kì Seagames thì phải load thêm quốc gia Indo kèm với Việt Nam. Vì ở đây mình chỉ làm Vleague nên không làm của Indo sẳn bạn àh.
    Lác đát có mấy thằng mà nó đã đá bay khung thành Việt Nam rồi đấy bạn àh. Đầy đủ chắc phải lấy xe tải mà chở banh về nước
    Lúc mới Newgame ấy, mình có Load Viet Nam và Indo rồi. Kick vào thằng đội quốc gia Indo thì thấy lác đác hình như có 7 đứa ah`. Mà đứa nào cũng lạ

Số bài viết
    714
    ^^. đội chắc là bạn phải vào cái data load hết những thằng quốc tịch indo nữa thì mới coa đủ đó bạn

Số bài viết
    212
    Bạn phải load và chọn chơi được luôn nhé. Giải Indo do FM có sẳn mình không tạo nữa

Số bài viết
    19
    Vl thành super luague rùi, bạn có update bản mới nhất đó ko? thấy có bản mới của FM 12, ko biết có cách nào sửa lại cho FM 11 đc ko nhỉ? máy mình hiện tạm thời ko chơi được FM12 nên chỉ xài đỡ cái FM11, bạn xem giúp

Số bài viết
    212
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của giundat.tk Bài viết
    Vl thành super luague rùi, bạn có update bản mới nhất đó ko? thấy có bản mới của FM 12, ko biết có cách nào sửa lại cho FM 11 đc ko nhỉ? máy mình hiện tạm thời ko chơi được FM12 nên chỉ xài đỡ cái FM11, bạn xem giúp
    Mình cũng đang dùng fm11 mà. Mai mình up lại cho bạn. Cũng update kha đầy đủ rồi

:ok: Con gái đẹp là con gái trong mơ, con gái ngoan là con gái... trong nhà trẻ:ok:

Số bài viết
    19
    hic, bạn up lên đi, à, bạn gởi lại mình phần down của FM 11 được không? bị mất mất tiêu mà các link dơn lại chết hết rồi. Giờ trong máy chỉ còn FM12, không chơi đc

Số bài viết
    212
    hic, bạn up lên đi, à, bạn gởi lại mình phần down của FM 11 được không? bị mất mất tiêu mà các link dơn lại chết hết rồi. Giờ trong máy chỉ còn FM12, không chơi đc
    Mình không còn bản down FM11 nữa. Lên google nhiều lắm bạn ơi. Bản Super League cập nhật mình up lên ở Trang 1 rồi. bạn down về mà chơi

:ok: Con gái đẹp là con gái trong mơ, con gái ngoan là con gái... trong nhà trẻ:ok:

Số bài viết
    212
    Mình không còn bản down FM11 nữa. Lên google nhiều lắm bạn ơi. Bản Super League cập nhật mình up lên ở Trang 1 rồi. bạn down về mà chơi

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới