Share game FM24 (PC)
Trang thứ 4 trong tổng số 4 trang Trang đầuTrang đầu ... 234
Hiển thị kết quả từ 31 tói 35 trong tổng số 35
    Số bài viết
    78
    Bạn post ảnh lên nói mồm thì ....

Số bài viết
    139
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của huutrangvn Bài viết
    Tôi cầm Sunderland mùa đầu tiên mua thêm mỗi Eden Hazard mà đá vô địch Premier League. Tuyệt vời Hazard
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Chers86vn Bài viết
    Dân Việt Nam dân lắm chuyện mà? Hôm bữa đi lên cầu Sài Gòn làm rớt chiếc dép lào xuống dưới sông, chạy lại chỉ cho thằng bạn chỗ rơi xa xa, vậy mà dân chúng cũng dừng xe bu lại đống xem chuyện j?

Số bài viết
    14
    em thử new game Sunderland, đầu mùa cho scout Hazard ko hiện giá =.=! và nó cũng ko thèm để ý đến clb cỡ này
    [IMG] Uploaded with ImageShack.us[/IMG]
    em dùng FMRTE thần chưởng hack lên cả đống tiền và thử offer với mức giá 40M pound ( cao hơn bác vừa rồi 10 củ) nhưng chỉ nhận đc cái lắc đầu phũ phàng của Lille :-<
    Em offer lại 60 củ thì lille đã đồng ý nhưng hazard thì ko thèm ngò ngàng

vậy bác cho em hỏi bác làm thế nào mà cầm sunderland sign đc ku này mùa đầu với giá 30M thế ạ (ở trên là em hack để làm ví dụ nên toàn dùng tiền mặt, trong game thì đầu mùa 1 board Sunderland cho có 10M TT)

Số bài viết
    3,080
    Thì người ta xài FMRTE chứ sao

Số bài viết
    25
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Chers86vn Bài viết
    Dân Việt Nam dân lắm chuyện mà? Hôm bữa đi lên cầu Sài Gòn làm rớt chiếc dép lào xuống dưới sông, chạy lại chỉ cho thằng bạn chỗ rơi xa xa, vậy mà dân chúng cũng dừng xe bu lại đống xem chuyện j?
    Xin lỗi mình ngoài lề tí,cậu này comment kém thế ??Thế lỡ bạn bị tai nạn ko ai giúp thì sao ??

Em muốn các anh chỉ em chơi fm12 mức độ dễ nhất,em cầm Crystal Pallace mãi ko vô địch PL đc T_T.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới