Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 4 trang Trang đầuTrang đầu 1234 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 35
    Số bài viết
    294
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của B52 Bài viết
    Chả thấy liên quan gì đến việc training theo phong cách Đức, đây là train theo phong cách hack .

mà đã hack thì hack cho max như FM2008 luôn đi còn hack 1 ít làm gì

thực tế cầu thủ vẫn dễ inj như chơi , cái thanh workload nó light nhưng cầu thủ thực tế vẫn tập rất nặng.

Vầy là làm sao a bom làm sao làm được thế

Số bài viết
    2,470
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của rockred9x Bài viết
    ...Mình kết hợp train này vs train Macdab55 của bác Sheva2nd,thấy cũg ok fết...nhữg cầu thủ trẻ unhappy vs cả hay chấn thươg,thì mình cho tập theo Macdab55,còn lại thì cho tập theo train này...chỉ số lên rất đều...mà vs đội nào cầu thủ hay chấn thươg,thì theo mình nên chỉ lại cho nó vừa fải,có ngĩa là giảm các bài tập ko cần thiết,để sao cho workload nó vừa xuốg Medium là ổn (nhích thêm bất cứ mục train nào thì nó sẽ thành heavy)
    Vẫn chưa phát hiện là cái train của chủ topic mà động vào workload là nó chuyển về light hết à . cái của chủ topic down về dùng thôi đừng có động vào cái gì, động vào là mất tác dụng

...COME ON YOU RED...

Số bài viết
    623
    Cái train này khác với bản 2008 ở chỗ là training schedule.xml
    Bên FM08 có cái này, kiểu như đánh lừa thị giác :daudau:
    nhưng bộ train này lại ko có cái đó...

Số bài viết
    12
    Vậy là theo mình bạn vẫn chưa thể can thiệp để có thể nâng các bài tập lên quá mức cho phép. Chỉ mới dừng lại ở hạ Workload xuống tránh chấn thương thôi. Những bài tập bạn post thì ko có gì nổi bật cả, chỉ là tập ở mức độ cao hơn bt mà thôi. Mong bạn chia sẻ cách hạ Workload thế nào, còn các bài tập thì để các bạn ở đây tự tạo riêng cho mình, như thế hay hơn là bạn tự áp đặt phải tập theo ý bạn. Trước sau gì thì cũng vẫn là cheating.

Số bài viết
    68
    ai cho cái train max như oimaoi cho fm 2012 nào, thanks

Số bài viết
    81
    Ai cho cái link download train cheat đi

Số bài viết
    77
    Mình đã đọc bài báo và sau khi coi các comment (không dùng thử) thì thấy thực ra nó chả liên quan gì với nhau :-<
    Phong cách Đức bài báo đề cập là cách phát triển và sử dụng con người - man management chứ ko có liên quan gì đến coaching - training cả. Mà đây lại là cheating :daudau:

Số bài viết
    6
    àh, mình đang sài chiến thuật JP ' Germany Style Tactics 2012 thì thấy kết hợp với train này rất tốt nên nghĩ nó có "phong cách Đức" thôi. Lần đầu post chia sẻ cho bà con mà bị ném tạ dữ quá
    Thôi trình độ có hạn, đành chờ cao thủ forum hack train toàn tập như mấy hình ở trên làm rồi sài ké thôi , ko dám post nữa. Mong bà con thông cảm, mình xin close topic ở đây.

Số bài viết
    68
    đang chờ xin cái train như oimaoi mà, dùng thử cái của chủ topic thì 2 key player là Leandro D và Isla unhappy cif chê low, and need more.. hic..ai bị như em ko?

Số bài viết
    3,080
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của kupleiku Bài viết
    đang chờ xin cái train như oimaoi mà, dùng thử cái của chủ topic thì 2 key player là Leandro D và Isla unhappy cif chê low, and need more.. hic..ai bị như em ko?
    Nó Unhp vì train hơi nặng thôi, không có gì đâu bạn. một thời gian sau là nó hết kêu ca ah`

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới