Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 4 trang 123 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 35
    Số bài viết
    6

Train theo phong cách Đức

là 1 fan của đội tuyển Đức, mình rất phục cách mà họ đào tạo nên những tài năng trẻ. Vô tình đọc đc 1 bài báo về tư duy đào tạo của họ (http://bongdaplus.vn/Duc/DT-Duc-Tiep...n-my/30108.bbd), mình mạo mụi thử nghiệm tạo nên 1 train theo phong cách của bài báo trên.
    Mình tham gia diễn đàn cũng lâu rồi mà chưa đóng góp đc gì cho diễn đàn nên hôm nay xin góp 1 train cho các bạn mới vào nghề như mình dễ chơi. Lần đầu tạo post train nên có gì mong bà con chém nhẹ tay nhé.
    Và đây là train của mình http://www.mediafire.com/?uvac5a7zf4s73jw
    1 số hình ảnh tham khảo :

Train V2, train theo vị trí http://www.mediafire.com/?3x6oebtq11wboxx

Chủ đề tương tự:
    Lần sửa bài viết gần nhất bởi zhaoyun19832083 : 21-11-2011 vào lúc 09:28 AM

Số bài viết
    147
    Ko có vị trí Train của từng vị trí toàn là chung chung hết

Số bài viết
    304
    hay, xác nhận train good, dùng nửa tháng mà thanh lực cầu thủ toàn mũi tên xanh nhưng không hiểu sao HV toàn lên attack

Mà bạn này post 1 bài rồi lặn luôn à

Lần sửa bài viết gần nhất bởi chichicorita : 20-11-2011 vào lúc 10:03 PM

Số bài viết
    922
    ...Hậu vệ lên Attack thì vào xem rùi giảm attack vs shooting lại,nâg Def,Ball Control,vs Strengh lên 1 tí là đc...Hùi đó mình cũg hay tự tạo train,mà h lừơi wá...

Lần sửa bài viết gần nhất bởi rockred9x : 21-11-2011 vào lúc 09:33 AM

Số bài viết
    6
    hơ hơ, tại post lên mà ko thấy ai nói gì nên mình nói gì bây giờ.
    Đang tạo train theo vị trí, mọi người thử nghiệm tiếp dùm nhé

Số bài viết
    294
    có phải lúc nào cũng cửng thế không

Số bài viết
    922
    ...Mình đag thử ngiệm kết hợp train của pạn vs train Macdab55 của pác Sheva2nd đã post...mình cho tất cả CM train fần Mid,cho CB train fần Defend (có chỉ sửa lại 1 tí,theo mình thấy thì fần train của Defend bạn để Att vs Shooting cao quá,cho nên mình giảm bớt 2 cái này xuốg,tăg Def,strengh vs Ball Control lên)...ngoài ra vì các cầu thủ MU dễ chấn thươg,nên mình có chỉnh sửa 1 tí để train về lại Medium (các mùa FM,mình để để train Medium,vừa đỡ chấn thươg mà cầu thủ lại hầu như happy vs training schedules,cho nên mình thử ngiệm đưa về Medium)...Ko bik có ảnh hưởg gì tới việc tăg chỉ số ko nữa...

Số bài viết
    77
    Mình chưa tự tạo custom training bao giờ nên ko hỉu lắm
    Bạn có thể nói về phần cơ bản, mấu chốt là gì ko? Train kiểu Đức là kiểu như thế nào? Mình muốn học hỏi nhưng ko thích rập khuôn. Thanks

Số bài viết
    144
    Cho mình hỏi, làm cách nào để cho thanh Workload vẫn chỉ ở mức Light trong khi các thanh tập luyện vẫn cho lên cao như vậy được?
    Mình down về và thử kéo lại mức tập luyện thì thanh WorkLoad lên mức Verry High luôn...

Số bài viết
    12
    Mình có thể chắc chắn đây là cheat training như hồi FM2006. hồi đó mình cũng dùng hex để edit nhưng sau đó SI đã khắc phục. cứ nghĩ sẽ ko lặp lại đc nữa chứ. Nếu bạn hoặc ai đó biết thì xin hãy chia sẻ cho mọi người, đã cheat thì cheat tới bến luôn chứ nửa vời thế kia làm gì ^^. Sung sướng nhất là đc thấy cầu thủ trẻ của mình thành ngôi sao mà dùng train bt lại lâu quá

PS: Bạn để Aerobic và Strength ở mức medium là vì sợ cầu thủ unhappy chứ gì, ko sao đâu vì nếu đã để Workload ở mức light thì dù có kêu thì chúng nó vẫn tập bt và sẽ ko bị chấn thương khi tập. Theo như FM2006 thì nếu cheat "bạo tay" hơn nữa sau khoảng 2 năm thể lực cầu thủ sẽ lên chóng mặt luôn ^^

Lần sửa bài viết gần nhất bởi vinhtuyen : 22-11-2011 vào lúc 08:17 PM

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới