Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 3 trang Trang đầuTrang đầu 123
Hiển thị kết quả từ 21 tói 23 trong tổng số 23
    Số bài viết
    93
    Ko sup đâu bạn ạ. chỉ là nó ko đá cố định 1 vị trí thôi, tùy các vị trí # thể lực , phong độ thế nào mà cho nó đá vị trí đó., đảm bảo nó ra sân đều , đủ , và thể lực lun zin. trong cái sơ đồ này thì nó đá AML ghi nhìu bàn nhất , AMC thì Pass nhìu nhất, AMR thì Assit nhìu nhất. Đá ST ( Poacher ) thì khả năng có bvanf thắng chỉ bằng 2/3 CHicharito. Đa năng kể cũng hay. AMRL/C/FC/AMC/ST ok hết.

Số bài viết
    93
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hoachuoi Bài viết
    MU đá 4-2-4 thì sẽ đỡ phí người và đủ sức thắng với barca hay real, Vidic set stopper, Jones cho Cover sẽ bọc lót tốt hơn, Fletcher cho Ball winning chứ nhỉ
    Ban đầu định cho cả 2 MC đá Defend + Ball Win , nhưng có mỗi DMC ổn nên để Fletcher đá DM , Anderson/Cleverley/Eriksen đá Advance. Rooney ko đá cắm nhưng là con bài quan trọng đó. Trong trận mình liên tục cho nó đảo các vị trí khác nhau làm loan đội hình đối phương.
    Team set phòng thủ khu vực

Số bài viết
    714
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của minhjindo Bài viết
    Ban đầu định cho cả 2 MC đá Defend + Ball Win , nhưng có mỗi DMC ổn nên để Fletcher đá DM , Anderson/Cleverley/Eriksen đá Advance. Rooney ko đá cắm nhưng là con bài quan trọng đó. Trong trận mình liên tục cho nó đảo các vị trí khác nhau làm loan đội hình đối phương.
    Team set phòng thủ khu vực
    Làm sao để liên tục đảo các vị trí khác nhau, bạn cho mình bik xem, ko lẽ mỗi lần muốn đảo cánh nào là phải chĩnh lại, rùi lại chỉnh

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới