Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 6 trong tổng số 6
    Số bài viết
    32

Icon8 help ! đăng kí thiếu cầu thủ trước mùa giải

tình hình mình cầm Chel ,khi có thông tin nộp ds cầu thủ tham dự PM mình dk đủ nhưng quên có mỗi 1 thủ môn là Cech, sau mấy trận giao hữu thì Cech trân thương,olala vào mùa giải thì Cech vẫn trấn thương,ko có thủ môn dự bị , lại save đè mất rồi ,hỏi ae cách để dk lại mò mãi ko ra ,bó tay !

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    1,209
    đá giải rồi thì sao đk đc nữa bạn? Đành chịu thôi

Ảnh đại diện của hitler1609
    hitler1609 đang ngoại tuyến Quốc trưởng hội núp Thành viên danh dự
    Số bài viết
    1,412
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của crunchbang Bài viết
    tình hình mình cầm Chel ,khi có thông tin nộp ds cầu thủ tham dự PM mình dk đủ nhưng quên có mỗi 1 thủ môn là Cech, sau mấy trận giao hữu thì Cech trân thương,olala vào mùa giải thì Cech vẫn trấn thương,ko có thủ môn dự bị , lại save đè mất rồi ,hỏi ae cách để dk lại mò mãi ko ra ,bó tay !
    ayha:, xuống đội trẻ xem thằng nào dưới 21 tuổi đem lên cho chụp giữa mùa đăng ký Cech lại ayha:, mà cũng hay thật Cech là ngôi sao nếu bạn loại nó ra thì báo chí đã đăng ầm ầm lên cmnr ayha: chưa kể thằng cech nó còn đòi gặp nói chuyện tay chân w bạn nữa là đằng khác

Số bài viết
    532
    Go on holiday, thằng assitant nó tự đăng kí cho mình

Số bài viết
    1,209
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hitler1609 Bài viết
    ayha:, xuống đội trẻ xem thằng nào dưới 21 tuổi đem lên cho chụp giữa mùa đăng ký Cech lại ayha:, mà cũng hay thật Cech là ngôi sao nếu bạn loại nó ra thì báo chí đã đăng ầm ầm lên cmnr ayha: chưa kể thằng cech nó còn đòi gặp nói chuyện tay chân w bạn nữa là đằng khác
    hít lơ mới hay thật ayha: ng ta bảo là đăng kí mỗi cech mà. Có điều viết hơi khó hiểu thôi ayha: vãi núp

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Teddy Haminh
    Go on holiday, thằng assitant nó tự đăng kí cho mình
    :daudau:

Số bài viết
    606
    Haizzzzzzzzzz,đăng ký 1 thủ môn thì hãy xác định là chọn thời điểm để save/load .
    Mà Chelsea có con hàng thủ môn siêu ngon Thibaut Courtois không biết new game có gọi dc về ko nhỉ?

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới