Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 2 trang Trang đầuTrang đầu 12
Hiển thị kết quả từ 11 tói 17 trong tổng số 17

Chủ đề: 4-2-4 Real MU

Số bài viết
    73
    không nên bán evar và vidic. có thể bán bebar, carrick, và mua thêm các cầu thủ trẻ như gaitals (dưới 8tr bảng) hoặc Willian (7,75tr); sime vaj..(3tr) và tìm 1 tiền đạo dự bị kha khá thì có thể chinh chiến tốt.

Số bài viết
    2

Linh die

link chet roi ban up len lai giu nhe

Số bài viết
    95
    Sao mình thấy trên này mấy bạn đá MU hay ko chuộng A.Young nhỉ, mình mới chơi FM12 thôi thật sự là gà lắm, nhưng 2 lần chơi MU (lần đầu bỏ vì đang save mất điện hỏng file ) đều được ít nhất 2 mùa thì mùa nào Young cũng là 1 trong 3 thằng điểm cao nhất. Ở bản đầu tiên mình chơi MU thì mùa đầu nó đạt danh hiệu xuất sắc nhất mùa PL luôn.

Số bài viết
    95
    Chơi MU mình thấy yếu nhất là vị trí DMC - tức là nếu bạn nào muốn chơi tactic có 1 tv phòng ngự đích thực thì không có ai đỉnh cả: Fletcher, Carrick, hay Anderson, Cleverly... đều ko phải mẫu tiền vệ phòng ngự xuất sắc.

Mình đang thử test P.Jones ở vị trí này, mới đá vài trận thôi, để 1 thời gian thử xem ntn.

Số bài viết
    2,107
    Man.Utd thiếu một nhạc trưởng ở giữa bao năm nay rồi,cầm Man bao giờ mình cũng fải mua 1 cầu thủ như vậy.

Mancini xúc ngay Yaya Toure,đáng đồng tiền bát gạo thật

Trang Web tìm mộ liệt sĩ:NHANTIMDONGDOI.ORG
    LATHUANTINH.NGUOITHAIBINH.VN
    CUONNHATKY.VICONGDONG.VN

Số bài viết
    640
    link die rồi bác ơi!

Số bài viết
    95
    Cầm MU ko sao bán nổi ông Carrick, mặc dù đá cũng khá. Cụ Berba cũng thuộc hàng "khó thải"
    Hôm qua download thử tactic này của bạn về thì thấy cũng thường, ko thấy khá hơn tac mà mình đang dùng (Về cơ bản thì giống, khác ở chỗ mình bán cả Nani và Valencia rồi, để Young cánh trái, Douglas Costa hộ công, tiền vệ trung tâm ko đá AP mà đá DLP)

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới