Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 3 trang Trang đầuTrang đầu 123 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 26
    Số bài viết
    3,080
    Kick chuột phải vào 1 thằng Scout --> Scouting --> Assignments --> Add new assignments

Số bài viết
    3,734
    Việt Nam ngày bao nhiêu nhỉ Hôm qua MU mình vừa tiếp nhận lứa regen đầu tiên trong đó có 1 GK gốc Việt

Happi Liu Dia Dương Lịch 2016

Số bài viết
    144
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của khoahq Bài viết
    cho scout chạy 1 loạt là sao bác? chổ này ko hiểu lắm
    bt trc' những ngày đấy bác phải tích cực cho scout chạy khắp nơi tăng knowledge rồi, khi đến ngày đấy bác dùng cách của e , search player dưới 16 tuổi , rồi tích mỗi 3,4 thằng cho 1 scout report về thằng đấy, chạy từ khoảng giá trên cùng xuống tầm dưới 1M 1 tẹo, thg những thằng dưới 16 mà 3M trở lên là cực ngon , còn rẻ quá thg là vớ vẩn, xong ký HD với những thằng muốn về thôi, mỗi thằng sẽ mất khoảng 2-3M tiền bồi hoàn Hd cho clb trẻ kia

Số bài viết
    146
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của The_worst_boy Bài viết
    bt trc' những ngày đấy bác phải tích cực cho scout chạy khắp nơi tăng knowledge rồi, khi đến ngày đấy bác dùng cách của e , search player dưới 16 tuổi , rồi tích mỗi 3,4 thằng cho 1 scout report về thằng đấy, chạy từ khoảng giá trên cùng xuống tầm dưới 1M 1 tẹo, thg những thằng dưới 16 mà 3M trở lên là cực ngon , còn rẻ quá thg là vớ vẩn, xong ký HD với những thằng muốn về thôi, mỗi thằng sẽ mất khoảng 2-3M tiền bồi hoàn Hd cho clb trẻ kia
    mình nghĩ có cần phải chạy scout report ko khi mà mình nhìn thấy chỉ số là có thể bít đc nó good hay bad rồi chứ?

Số bài viết
    2,107
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của khoahq Bài viết
    mình nghĩ có cần phải chạy scout report ko khi mà mình nhìn thấy chỉ số là có thể bít đc nó good hay bad rồi chứ?
    Nhìn chỉ số nhưng bạn có thấy được chỉ số ẩn nó đâu
    Scout có thể nói khả năng phát triển,cầu thủ trận đấu lớn,vị trí tốt nhất (mặc dù ko fải lúc nào cũng đúng)

Trang Web tìm mộ liệt sĩ:NHANTIMDONGDOI.ORG
    LATHUANTINH.NGUOITHAIBINH.VN
    CUONNHATKY.VICONGDONG.VN

Số bài viết
    73
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của !!Handoisatgai!! Bài viết
    Việt Nam ngày bao nhiêu nhỉ Hôm qua MU mình vừa tiếp nhận lứa regen đầu tiên trong đó có 1 GK gốc Việt
    Mình có 1 cậu gốc việt đá trung vệ. Lực ảo phết. mỗi tội 1m75

Số bài viết
    73
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Zlatan Ibrahimovic Bài viết
    Nhìn chỉ số nhưng bạn có thấy được chỉ số ẩn nó đâu
    Scout có thể nói khả năng phát triển,cầu thủ trận đấu lớn,vị trí tốt nhất (mặc dù ko fải lúc nào cũng đúng)
    theo mình thì tìm các scout tốt của từng nước tìm cầu thủ của nước đó, rồi cho 1 scout giỏi nhất đội đánh giá lại 1 lần nữa thì ok ngay. Mình chủ yếu tìm hàng Pháp, Barzin và argen, đặc biệt là pháp và nhất là ở cái đội stade rennais fc. Hàng Anh thì hiếm có hàng ngon nhưng được cái Fm năm nay thường thì MU năm nào cũng có 1 chú được đánh giá tốt PA trên 160 trở lên. Hàng pháp thi về luôn còn hàng 2 thàng nam mỹ fai đội 18 tuổi và còn phải xem có quốc tịch thứ 2 không nên càng hiếm.

Số bài viết
    346
    CÓ GS chưa nhỉ ???

Số bài viết
    53
    Nhờ cái này zới cái chỉ dẫn của 1 bác nào đó trong fm11 mà năm nào cũng ra Hàng VN chất lượng cao hết

Ngày cụ thể (+/- 1ngày tùy năm) . . . là sao nhễ chưa hiểu lém ?

Số bài viết
    3,080
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của VP_10 Bài viết
    CÓ GS chưa nhỉ ???
    Hiện tại thì chưa

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới