Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 3 trang Trang đầuTrang đầu 123 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 21
    Số bài viết
    64
    thật ra BC cũng không khó đá lắm đâu....mình cầm ARS vẫn có thể ăn đó...bạn nên chọn lối đá quyết liệt, chuồi bóng rắn đó....đó là lối chơi khi mình chơi vs BC đó

0o0o0~ Không có gì là tồn tại mãi mãi ~0o0o0

Số bài viết
    2,202
    Barca trong FM không mạnh như ngoài đời nên cũng không khó ăn đâu :daudau:

Đá 4-3-3 xét 1 thằng DM work rate cao bao toàn khu vực giữa sân đá áp sát tacking hard kiểu gì Barca chẳng tạch

Cứ kèm được Xavi là Messi đói bòng 1 vs 1 trong FM Messi ko như ngoài đời nên ko lo

Đợi thời cơ counter hoặc ăn bug góc là được

...Legend...

Ảnh đại diện của werewolf
    werewolf đang ngoại tuyến title này là nhờ thông sún mà có HLV tuyển trẻ U23
    Số bài viết
    515
    mình cầm MU cứ gặp 3k là messi chấn thương mới đểu chứ ayha: toàn dần cho 3 4 trái

Số bài viết
    3
    don gian thui dung gk
    sw
    dc dc dc
    wbr dmc wbl
    amc amc
    sc
    chinh? fong ngu fan? cong, choi ap sat 1kem 1. ap dung khi da tren san berca. 99,9% ban se thanh cong.

Số bài viết
    41
    đá đc 5 mùa r cũng chưa bao h thấy barca đá với đội hình gồm những cầu thủ đó. nhất là việc busq đá trung vệ và keita đá cặp với xavi. Còn với đội hình đó mình vẫn đá bình thường 4-2-3-1 ko có DM. cho BWM kèm xavi ( chuồi bóng nặng, kèm chặt, áp sát luôn luôn). villa (chuồi bóng nặng, kèm chặt, áp sát luôn luôn). messi ( áp sát luôn luôn, chuồi bóng nặng ).
    Đội hình chủ yếu đá cánh, chuyền bóng vào khoảng trống cho poacher. barca nhìn v chứ trong fm hv cánh hỏng dữ lắm, công thủ cũng ko fải wá ghê. Với việc bắt chết xavi thì masche + keita sáng tạo cỡ nào cũng khó mà assist cho villa hay messi. pedro theo mình là ko dáng ngại. Mình cầm Ars nhưng mình thấy vidic là wá ngon r. sao thua dc

Số bài viết
    49
    4-6-0 AMC set Trequatrista, 2 Inside Forward, 1 DM và 2 MC. Rình rập

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của dienmaykimson999 Bài viết
    Xin chào tất cả các bạn đam mê và đang chơi FM. Mình mới chơi FM và đang chơi bản FM11 up path3.1
    Mình đá MU, ở giải trong nước thì OK rồi(song mã với CHEL tới vòng cuối cùng). Nhưng ra đấu trường Champions League thì đang bó tay với ông Barca tại vòng bán kết.
    Barca đá 4-3-3 với

Valdes
    Alves-Busquest-Pique-Abidal
    Mascherano
    Keita-Xavi
    Messi---------Pedro
    Villa

Em thì đá MU, đá 4 trận mới hoà được 1 trận may mắn trên sân nhà, nếu đá sân nhà có Rooney thì mới hoà trong thế thua. Đá 4-4-2A,B đều chết với Barca. TV em xếp Fletcher - Modric(đổi được ông Gibson) Chỉ đá 3-3-3-1 thì mới hoà được, nhưng hoà may mắn. Đã thử một số sơ đồ, 5-2-3, 5-3-2 với việc bắt người chặt(Villa và Messi thì cứ 2 bắt 1 ông) mà vẫn toi các bạn ạ.
    Chỉ mình cách chống Barca với MU có bổ xung Modric. Tks
    Mới chơi thấy Barca khó đá cũng đúng, chừng nào bạn còn gặp tình trạng như bôi đỏ thì sẽ còn khó khăn khi gặp Barca, còn những ai thấy đá Barca cũng thường thôi thì ng ta cũng ko gặp phải phần bôi đỏ nữa đâu

Số bài viết
    57
    Mình đá chỉ mệt nhất gặp mấy bố quốc nội thôi chứ gặp bọn top team ngoại chả bao giờ sợ!

Số bài viết
    140
    Đá đội hình giống như vậy và áp sát cộng taking hard hai anh MC là sẽ hạn chế được. Đá baca còn đỡ sợ hơn mấy ông của Pháp, không cẩn thận là thua bất ngờ luôn!

Trăm bó đuốc sẽ bắt được con ếch!!!!!!

Số bài viết
    546
    Chơi tac Complete Dominance.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới