Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 3 trang Trang đầuTrang đầu 123
Hiển thị kết quả từ 21 tói 25 trong tổng số 25
    Số bài viết
    15
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của xmanhp Bài viết
    Cho mình hỏi Lurk outsdie area khi các bạn VH dịch là gì vậy, vào tìm hoài mà không thấy từ TV tương đương của từ này, tks
    Không bác nào giải đáp hộ mình câu hỏi này àh, haizzzz

Số bài viết
    24
    Lurk outside area dịch đúng nghĩa là rình rập ngoài vòng cấm. Là cầu thủ đừng chờ bóng được phá ra bởi hậu vệ ở phía ngoài vòng cấm đó bạn!

Số bài viết
    15
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Bryan1707 Bài viết
    Lurk outside area dịch đúng nghĩa là rình rập ngoài vòng cấm. Là cầu thủ đừng chờ bóng được phá ra bởi hậu vệ ở phía ngoài vòng cấm đó bạn!
    Mình biết cái này, nhưng dùng bản VH nên muốn hỏi câu này nó tương đương với câu nào của các bạn VH dịch thôi bạn, mình không thấy từ tương đương trong bản VH của cụm từ này, nghĩa đơn thuần tiếng anh thì mình không hỏi

Số bài viết
    23
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của xmanhp Bài viết
    Mình biết cái này, nhưng dùng bản VH nên muốn hỏi câu này nó tương đương với câu nào của các bạn VH dịch thôi bạn, mình không thấy từ tương đương trong bản VH của cụm từ này, nghĩa đơn thuần tiếng anh thì mình không hỏi
    Team Việt hoá dịch là Đứng ngoài vòng cấm địa bạn nhé

Số bài viết
    22
    mình cũng set i như thế mà thằng near attc ko ghi bàn được ... toàn đánh đầu trúng thủ môn (challange keeper bồi vào) hoặc chuyền cho thằng challange keeper ghi bàn

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới