Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 7 trong tổng số 7
    Số bài viết
    290

Không có các danh hiệu hàng tháng

Không biết vì sao mà không thấy có các danh hiệu như là HLV, cầu thủ xuất sắc nhất tháng,... Mình cũng đã up lên 12.0.3 rồi nhưng mà vẫn bị.Có ai biết vì sao không?

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    1,224
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hunter9795 Bài viết
    Không biết vì sao mà không thấy có các danh hiệu như là HLV, cầu thủ xuất sắc nhất tháng,... Mình cũng đã up lên 12.0.3 rồi nhưng mà vẫn bị.Có ai biết vì sao không?
    đá giải nào ? Mình nhớ có mấy giải ko có vụ này đâu

Số bài viết
    290
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của baokhanhvl89 Bài viết
    đá giải nào ? Mình nhớ có mấy giải ko có vụ này đâu
    mình đá giải NHA cầm arsenal

Số bài viết
    82
    mình cũng bị , không biết có phải lỗi game không nhỉ ?, với cả trường hợp ngay kể cả cầu thủ đội mình kick atributes cũng không hiện các thông số , chiều cao, cân nặng, chân thuận, giá trị hiện tại......
    Bảng xếp hạng cá nhân cũng thiếu số thứ tự. ví dụ thứ 1,2,3,4 rồi tới thứ 10 ,1x luôn chả có 5,6,7,8...

Số bài viết
    41
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nam_liverpool Bài viết
    mình cũng bị , không biết có phải lỗi game không nhỉ ?, với cả trường hợp ngay kể cả cầu thủ đội mình kick atributes cũng không hiện các thông số , chiều cao, cân nặng, chân thuận, giá trị hiện tại......
    Bảng xếp hạng cá nhân cũng thiếu số thứ tự. ví dụ thứ 1,2,3,4 rồi tới thứ 10 ,1x luôn chả có 5,6,7,8...
    mình up lên ban 12.03 thì bị lỗi không hiên các danh hiệu hang tháng giờ dang chơi bản 12.01

Số bài viết
    236
    mình lúc trước chơi chọn folder location là ổ cài game luôn,thế là nó ko hiện chấn thương bao nhiêu tháng hay phạt bao nhiêu trận nữa,chuyển folder location qua document như mặc định như các bản trước thì ok,bạn thử xem lại xem

Số bài viết
    3,080
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nam_liverpool Bài viết
    Trong atributes, để xem các thông số khác thì kick vào Show recent atribute change

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới