Share game FM24 (PC)
Trang thứ 4 trong tổng số 28 trang Trang đầuTrang đầu ... 2345614 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 31 tói 40 trong tổng số 279
    Số bài viết
    354
    patch này chỉ là patch nhỏ chứ đâu phải patch lớn như năm ngoái, cái patch mà cả trăm mấy chục mb ấy.

Đào hoa ảnh lạc phi thần kiếm.
    Bích hải triều sinh án ngọc tiêu.

Số bài viết
    151
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của koshirachi Bài viết
    mình nghĩ bạn cứ chơi bt đi,chỉ cần tránh lỗi gây crash ra là dc,tới khi có fix rồi thì chép vào,hiện tại cũng đâu ảnh hưởng ji lắm đâu
    trên forum SI có ng report là patch .0.4 này vẫn còn bug nên khả năng sẽ có patch tiếp theo trước chuyển nhượng vì vậy nếu thik chơi ổn định thì cứ chờ thêm 1 thời gian nữa tới lúc có GS luôn là vừa
    năm nay lắm patch quá,năm ngoái có mỗi 3 cái
    cái này chỉ nên gọi là hotfix thôi chứ chưa là patch được. Tuy đã ra đến lần 4, nhưng chưa thay đổi về version. Khi nào ra patch 12.1.0 là sẽ thấy khác biệt, chứ hiện giờ vẫn là 12.0x chỉ cải thiện đôi chút. dòng fm thì patch cuối sẽ là patch 3, sau khi thị trường mùa đông kết thúc, thường là vào tháng 2 của năm sau khi ra fm năm trước.

Số bài viết
    439
    Xác nhận với mấy bác là em xài AMD và đang xài update 12.03 ko bị lỗi gì hết. Mấy bạn xem lại nha

Số bài viết
    1
    patch 12.03 rất là tốt, ko thấy lỗi !! Patch 12.04 thì bị lỗi bấm trúng cái gì đó là nó out ra !!!
    Thanks bác chủ topic !!!!!!!!!!

Số bài viết
    303
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của fc_uct Bài viết
    12.0.3 kích vào Coach là Out.
    Chua update 12.0.4 nhưng thấy mợi người nói cũng như nhau.............
    out lá do bạn o đọc kỹ topic , o chép crack fix vào thì nó thế chứ 12.0.3 đang là ổn định nhất . Tham gia forum thì nên chịu khó đọc và tìm hiểu 1 chút đi bạn

Số bài viết
    262
    khi nào có cr@ck 12.0.4 thông báo ngoài trang chủ nhé admin

Số bài viết
    3,734
    mình chơi steam có bản quyền ko thấy lỗi gì ở patch mới hết , chắc đây là do lỗi crack thôi

Happi Liu Dia Dương Lịch 2016

Số bài viết
    151
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của !!Handoisatgai!! Bài viết
    mình chơi steam có bản quyền ko thấy lỗi gì ở patch mới hết , chắc đây là do lỗi crack thôi
    steam bản quyền vẫn crash dump bình thường. Nhìn chung cái trò fm này nó phụ thuộc vào khá nhiều yếu tố như win, phần mềm, phần cứng ... nên ko thể nói là ai cũng giống ai được. Có thể bạn chơi bt vì tương thích tốt, nhg rất nhiều người cũng bản quyền, chơi 1 lúc là crash. Với các phiên bản fm trước, có lúc mình chơi liền 4-5 tiếng chả crash, có lúc mới chơi được 1 tiếng thì crash, vào lại game thì ko sao.
    Về cá nhân, mình đang chạy 12.03 với crack fix, chưa bị crash lần nào, chạy tốt mọi chức năng.
    kinh nghiệm là nếu đang chơi fm ở phiên bản nào ổn định, ít crash thì cứ chơi đi. Trừ khi nó ra 1 bản patch với cực nhiều update và fix lỗi thì hẵng update, chứ kiểu 12.03 lên 12.04 thì chả có thay đổi gì quan trọng cả đâu.

Số bài viết
    304
    Sao các bác không đợi ra hẳn 12.1 rồi down lun, mình vẫn đang chơi bản share acc 12.0.0, máy mình I5 VGA onboard mà để graphics high chạy vẫn ngon lành chẳng vấn đề gì. năm nay SI bắt chơi qua Steam nên nó làm ra nhiều bản update nhỏ giống như ta xài Kaspersky bản quyền cứ 2 3 ngày là nó tự động update 1 lần thôi.

Số bài viết
    4
    Các bác cho e hỏi khi click vào icon FM để vào game thì phải chờ ~1ph rồi desktop hiện ra bảng thông báo là "AppId is not configured"...Em đã up patch + crack 12.0.3 của Skidrow.Có bác nào giúp e cái prob này k? Cảm ơn nhều!

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới