Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 28 trang Trang đầuTrang đầu 1234513 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 279
    Số bài viết
    3,080
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của gaconchaylontonn Bài viết
    Hjx patch mới > < . . phải new game lại ờ chán ghê
    Không cần phải new game. Nhưng tốt nhất là xài Patch 12.0.3 đi vì patch mới bị lỗi, hay đang chạy ngon patch nào thì cứ chơi patch đó. Update lằng nhằng, mất thời gian mà lại bị lỗi nữa

Số bài viết
    5
    đùa chứ phát điên lên mất, chơi đc 1 tí lại có patch mới thôi thế cũng đc, để mình có cái mà thử nghiệm mấy tac ^^

Số bài viết
    87
    Ai xài thử cho mình biết xem có nên up ko? Nếu up thì làm dư lào? Up bản skidrows 12.0.3 đầu, rồi copy file fm.exe trong bản fixed skidrows 12.0.3 rồi cuối cùng là up bản 12.0.4 à? Có lỗi gì ko vậy? Bạn nào làm hoàn chỉnh thì viết mình tut với. Mỗi ng một ý khó biết quá!

Số bài viết
    303
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của gamer_ntg Bài viết
    Ai xài thử cho mình biết xem có nên up ko? Nếu up thì làm dư lào? Up bản skidrows 12.0.3 đầu, rồi copy file fm.exe trong bản fixed skidrows 12.0.3 rồi cuối cùng là up bản 12.0.4 à? Có lỗi gì ko vậy? Bạn nào làm hoàn chỉnh thì viết mình tut với. Mỗi ng một ý khó biết quá!
    up 12.0.3 bằng patch trong file rar size 44mb nhưng o dùng crack trong cùng file rar đó . Sau đó down cái crack fix 12.0.3 về chép crack vào thư mục cài game . 12.0.4 crack mới ra đang còn lỗi crash , bạn tạm thời khoan up

Số bài viết
    2,107
    Nói chung đừng tham Up Patch,chuyển nhượng chưa có,up làm gì,up vào lỗi tè le thì sao,muốn up các bác phải có bản dự phòng đã

Trang Web tìm mộ liệt sĩ:NHANTIMDONGDOI.ORG
    LATHUANTINH.NGUOITHAIBINH.VN
    CUONNHATKY.VICONGDONG.VN

Số bài viết
    290
    Mình down bản up 12.0.3 về rồi giải nén ra nhưng không thấy có file up, giờ phải làm sao đây?Ai biết giúp mình với.Tks

Số bài viết
    2,107
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hunter9795 Bài viết
    Mình down bản up 12.0.3 về rồi giải nén ra nhưng không thấy có file up, giờ phải làm sao đây?Ai biết giúp mình với.Tks
    Ra 1 đống file,bác thử giải nén 1 trong những file đấy tiếp,nhớ vẫn để tất cả cùng 1 thư mục

Trang Web tìm mộ liệt sĩ:NHANTIMDONGDOI.ORG
    LATHUANTINH.NGUOITHAIBINH.VN
    CUONNHATKY.VICONGDONG.VN

Số bài viết
    7
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của rockred9x Bài viết
    ...Thế có fix crash dumb cho AMD chưa bác Rain?...
    ặc ặc, đọc đến đoạn này mới hiểu sao từ hồi up lên 12.0.3 bị dump liên tục, hồi chưa patch thì chưa gặp dump bao h, bi h mình copy crack 12.0.1 về cóp đè lên có hết dump ko nhỉ

Số bài viết
    40
    chừng nào có crack fix cho 12.0.4 z Rain ???

Số bài viết
    236
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của NoNameUnited Bài viết
    chừng nào có crack fix cho 12.0.4 z Rain ???
    mình nghĩ bạn cứ chơi bt đi,chỉ cần tránh lỗi gây crash ra là dc,tới khi có fix rồi thì chép vào,hiện tại cũng đâu ảnh hưởng ji lắm đâu
    trên forum SI có ng report là patch .0.4 này vẫn còn bug nên khả năng sẽ có patch tiếp theo trước chuyển nhượng vì vậy nếu thik chơi ổn định thì cứ chờ thêm 1 thời gian nữa tới lúc có GS luôn là vừa
    năm nay lắm patch quá,năm ngoái có mỗi 3 cái

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới